Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

xedaprach69

Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

các bác nhìn tạm hình chụp xấu quá,đang nhờ bác tùng up lại để các bác nhận ra cho nó dễ nhé,mời các bá qua bên đó ném mấy viên đá nhé

xedaprach69

tối thứ 7 đúng 9h kính mời các bác xuống nhà em làm lễ rửa ráy lau chùi cục pow để cho nó ở với em được lâu các bác nhé,kính mời kính mời

HDCP

Super Moderators

tối thứ 7 đúng 9h kính mời các bác xuống nhà em làm lễ rửa ráy lau chùi cục pow để cho nó ở với em được lâu các bác nhé,kính mời kính mời

Cả buổi ngày thứ 7 đi off về thì làm gì còn sức mà rửa với ráy, hôm khác đê bác ơi :D

dtungcp

Active Member

Tiếp theo là bac xedaprach69 ( rất hài lòng với sự thay đổi của mình )

Gia chủ giới thiệu bộ mới setup:

Cận cảnh :

Cuối cùng giới thiệu với A/e người thừa kế bộ haiend trên =))

hungaudio

Member

Đẹp quá chúc mừng bác xedaprach...Bác đổi buổi lau chùi vào ngày chủ nhật đê...để A/E lại phê tiếp...?

xedaprach69

QUOTE=dtungcp;1980774]Tiếp theo là bac xedaprach69 ( rất hài lòng với sự thay đổi của mình )

Gia chủ giới thiệu bộ mới setup:

Cận cảnh :

Cuối cùng giới thiệu với A/e người thừa kế bộ haiend trên =))

[/QUOTE]
thanks kiu bác tùng ,hình ảnh rất đẹp tổng thể rất hài hòa bố cục chặt chẽ,mời bác cốc cafe nhé ~O)

minhhaimdc

Well-Known Member

Em bổ sung thêm chút: Bass sâu thăm thẳm, không kéo đuôi, treble lung linh tơi nhuyển, dải trung rộng, mượt mà, âm hình rộng, độ động tốt:D. Tổng thể đều 3 dải, hay quá tầm tiền.

Tieubaocaca

Active Member

Em bổ sung thêm chút: Bass sâu thăm thẳm, không kéo đuôi, treble lung linh tơi nhuyển, dải trung rộng, mượt mà, âm hình rộng, độ động tốt:D. Tổng thể đều 3 dải, hay quá tầm tiền.

Nghe hấp dẫn nhỉ. Hay bác xedap tổ chức luôn vào tối T7 đê. Em tham gia với. Tính em nó vốn tham. Cn em lên hn rồi.

xedaprach69

QUOTE=Tieubaocaca;1981920]Nghe hấp dẫn nhỉ. Hay bác xedap tổ chức luôn vào tối T7 đê. Em tham gia với. Tính em nó vốn tham. Cn em lên hn rồi.[/QUOTE]

ok,mời riêng chú tieubaocaca vào tối thứ 7 nhé,còn lại a/e vào tối chủ nhật,chú tiểu bảo đi xem cho anh 2 cô vợ rất đẹp rất ưng ý ,cám ơn chú nhiều nhé :)

Tieubaocaca

Active Member

Nghe hấp dẫn nhỉ. Hay bác xedap tổ chức luôn vào tối T7 đê. Em tham gia với. Tính em nó vốn tham. Cn em lên hn rồi.

ok,mời riêng chú tieubaocaca vào tối thứ 7 nhé,còn lại a/e vào tối chủ nhật,chú tiểu bảo đi xem cho anh 2 cô vợ rất đẹp rất ưng ý ,cám ơn chú nhiều nhé :)

Cảm ơn anh. Vì vụ của anh mà lão này không thèm nhìn mặt em nữa. Ngại quá!

king đã viết:
ơ thế hóa ra là bác à. Chết thật, em không nhận ra. 2 cậu em C và H nhà bác bị em chởi cho vuốt mặt không kịp vì vác mặt ra bảo lãnh :D

Phòng nhà bác chủ chắc còn phải điều chỉnh nhiều hơn nữa thì mới thể hiện hết được, chắc cũng khó như em vì không gian sinh hoạt chung không thể tách rời được

dtungcp

Active Member

Hai72 đâu rồi nhỉ, mai đi ko ?

@ tieubaocaca : theo anh chú bỏ 2 dòng dưới của chữ ký đi 8-X

HDCP

Super Moderators

Em chuẩn bị đón Siboney - Trưởng ban điều hành HD Hà Nội về tham gia offline Quảng Ninh đợt này đây

xedaprach69

anh nhận lỗi với chú ấy rồi ,ko có gì đâu chắc chú cũng hiểu và cũng thông cảm cho thôi

hungaudio

Member

Hôm nay các cụ OFF bên tỉnh say xưa giờ vẫn chưa thấy cụ nào lên quán nhỉ???????????//

Tieubaocaca

Active Member

Hôm nay các cụ OFF bên tỉnh say xưa giờ vẫn chưa thấy cụ nào lên quán nhỉ???????????//

Chắc các bác ý còn đang bận nghe ma và người Mỹ trầm lặng hát đấy anh ạ,

Báo cáo: Em đã bình yên về đến Hà Nội. Mang theo 1 số quà và chiến lợi phẩm ạ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên