Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCP

Super Moderators
Pre - Pow - cdp Rotel về đến cẩm phả mà chưa thấy ai nhận hàng nhỉ?
@ bác hai72: Em kiếm được cho bác một em main Giga G31 vừa xinh vừa đẹp rồi, giá cả hợp lý đến từng millimet ;))

hungaudio

Member
Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Kế hoạch năm 2012 nhà bác xedaprach69 đây các bác ạ....

hungaudio

Member
Ðề: Re: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Pre - Pow - cdp Rotel về đến cẩm phả mà chưa thấy ai nhận hàng nhỉ?
@ bác hai72: Em kiếm được cho bác một em main Giga G31 vừa xinh vừa đẹp rồi, giá cả hợp lý đến từng millimet ;))

Chú kiếm được AMP- naim cho bác HAI72 sao?

minhhaimdc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

thế theo bác có hay ko, thấy trước bác có con 684:-j

Theo em thì nghe không hay. Nó chỉ phù hợp dòng nhạc tiết tấu nhanh, hoặc Acoutic, mà em thì chưa bao giờ khoái nhạc vàng, em nghe thử vài lần, thấy loa không hợp dòng nhạc này:D. Ngh jazz thì lại càng không hay, nên em cho ra đi, không biết đời cao hơn thế nào?

TVIX6600N

Theo em thì nghe không hay. Nó chỉ phù hợp dòng nhạc tiết tấu nhanh, hoặc Acoutic, mà em thì chưa bao giờ khoái nhạc vàng, em nghe thử vài lần, thấy loa không hợp dòng nhạc này:D. Ngh jazz thì lại càng không hay, nên em cho ra đi, không biết đời cao hơn thế nào?

hôm nào bác rỗi qua Hòn Gai chơi, anh em bia bọt tý, rồi em cho bác nghe 1 số loại nhạc:)

TVIX6600N

Nghe bảo bác Kthien mới lấy đồ, bác show lên cho mọi người coi ty

minhhaimdc

Well-Known Member

Có cái Cd ngon rồi thì cứ Burn ra và nhét vào nghe, mua DAC làm gì nữa. Nhạc thì copy nhiều nghe thi được mấy bài đâu. Còn Cạc onkyo cũng gấu rồi loay hoay lại mất thêm tiền.
-----------------------------Một năm nay thì em vẫn thấy giai điệu này vang lên " In My Secret Life"---------------------------
[video=youtube;hqxBN82fW70]http://www.youtube.com/watch?v=hqxBN82fW70[/video]

TVIX6600N

Có cái Cd ngon rồi thì cứ Burn ra và nhét vào nghe, mua DAC làm gì nữa. Nhạc thì copy nhiều nghe thi được mấy bài đâu. Còn Cạc onkyo cũng gấu rồi loay hoay lại mất thêm tiền.
-----------------------------Một năm nay thì em vẫn thấy giai điệu này vang lên " In My Secret Life"---------------------------
[video=youtube;hqxBN82fW70]http://www.youtube.com/watch?v=hqxBN82fW70[/video]

qua hay, cám ơn bác, nhờ bác mà em kiếm đc live Show của ca sĩ này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên