Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tieubaocaca

Active Member
Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Không biết tình hình dạo này loa đài tiến triển đi đến đâu mà quán xá vắng hoe nhỉ?

Uploader HDCP đâu rồi...?
Người hơi già già mà tâm hồn luôn trẻ hai72 cũng đâu rồi ......?

HDCP

Super Moderators

Không biết tình hình dạo này loa đài tiến triển đi đến đâu mà quán xá vắng hoe nhỉ?

Thằng cu em hỏi HDCP làm gì thế ? Đòi nợ à ;))

hungaudio

Member

Tất cả hội loa đài xuống nhà anh hết rùi...tối nay mở cuộc thi (CHIM TRÍCH TUBE)...

minhhaimdc

Well-Known Member

Tất cả hội loa đài xuống nhà anh hết rùi...tối nay mở cuộc thi (CHIM TRÍCH TUBE)...

Em nghĩ không phải cuộc thi chim chick vì : Ampli chim chich là: Có công suất thiết kế của ampli không được vượt quá 5W. Tổng công suất tiêu tán của các bóng ( tầng công suất ) ở mỗi kênh không được vượt quá 15W:D

Tieubaocaca

Active Member

Em nghĩ không phải cuộc thi chim chick vì : Ampli chim chich là: Có công suất thiết kế của ampli không được vượt quá 5W. Tổng công suất tiêu tán của các bóng ( tầng công suất ) ở mỗi kênh không được vượt quá 15W:D

Không phải chim chic thì là sumo vậy:D
Nhưng mà mấy cái bóng hơi bé nhỉ? Em thấy sumo thì bóng bánh to lắm cơ :))

hungaudio

Member

Đúng ..phải nói là SUMO mới đúng..vì vặn volum đến 11h oánh nhạc disco anh JIMLAB to cao phải phập phồng..

HDCP

Super Moderators

Không phải chim chic thì là sumo vậy:D
Nhưng mà mấy cái bóng hơi bé nhỉ? Em thấy sumo thì bóng bánh to lắm cơ :))

Vậy thì Sumo đắt tiền hơn chim chích vì bóng to hơn, bóng càng to giá tiền càng đắt =)) bóng càng nhỏ thì chẳng nói đến tiền làm gì, không đáng bận tâm =)) :))

hungaudio

Member

Có khách mở hàng rùi....chén chè xít cố lai rai vài trang nhé?????

hai72

HD-1080i

Quán xá dạo này vắng ghê quá. chảng hiếu bác chủ quán kinh doanh kiểu này thì phong trào đi đến đu nữa;;):-O. để khởi động lại phong trào E xin thay mặt .... vợ E đề nghi thế này ạ. Đến 28/11 này hội Audio nhà mình đã tròn một tuổi ( hình như là chưa cai sữa). Để tiếp lối phong trào cũng như thành công của buổi thành lập AE mình sẽ tổ chức một buổi giao lưu vào ngày 28thangs sau đc không các Bác. quy mô, hình thức thế nào tất cả cùng bàn rối quyết định.

Tieubaocaca

Active Member

Quán xá dạo này vắng ghê quá. chảng hiếu bác chủ quán kinh doanh kiểu này thì phong trào đi đến đu nữa;;):-O. để khởi động lại phong trào E xin thay mặt .... vợ E đề nghi thế này ạ. Đến 28/11 này hội Audio nhà mình đã tròn một tuổi ( hình như là chưa cai sữa). Để tiếp lối phong trào cũng như thành công của buổi thành lập AE mình sẽ tổ chức một buổi giao lưu vào ngày 28thangs sau đc không các Bác. quy mô, hình thức thế nào tất cả cùng bàn rối quyết định.

Ngủ muộn thế anh? Đêm hôm lọ mọ gì mà lại nghĩ đến chuyện cai sữa hả anh? =))

dtungcp

Active Member

kthien

Well-Known Member

hehe toàn hàng thửa của em đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên