Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

conghieu1978

Moderator
Ðề: Quán nghe nhìn Cẩm Phả!

1 bộ Thuý Nga CD khoảng 280 GB, 160gb có đỡ được không.
Thêm bộ Asia CD cũng gần 160 Gb. Mua hdd mới để chứa đi đã.

Của em có 3 ổ bác ạ! Sáng nay chỉ mất cái ổ cũ, nhầm ổ chứa hệ điều hành nên bung ghost vào đấy thế là đi tong. :)) Bác có bao nhiêu em cũng sẽ phấn đấu đỡ được hết, cái 160 chỉ là của Thúy Nga thôi. Chiều nay bác share cho em qua Dro... em chờ dài cả cổ. (Hình như bác tắt máy hơi sớm! :))
À thì ra tài khoản Dro của em hết ko gian lưu trữ rồi. Phấn đấu lên cái 100Gb lưu trữ thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCP

Super Moderators

Của em có 3 ổ bác ạ! Sáng nay chỉ mất cái ổ cũ, nhầm ổ chứa hệ điều hành nên bung ghost vào đấy thế là đi tong. :)) Bác có bao nhiêu em cũng sẽ phấn đấu đỡ được hết, cái 160 chỉ là của Thúy Nga thôi. Chiều nay bác share cho em qua Dro... em chờ dài cả cổ. (Hình như bác tắt máy hơi sớm! :))
À thì ra tài khoản Dro của em hết ko gian lưu trữ rồi. Phấn đấu lên cái 100Gb lưu trữ thôi.

Chiều nay hình như anh tắt máy lúc 16h30 thì phải :D lên cái 100Gb lưu trữ, đưa về xong thì giải tán quốc hội cái Dro... ấy :))
Ấy quên, bộ Làng Văn CD, Phượng Hoàng CD và NĐBD CD cũng nhiều lắm đấy

hungaudio

Member

Quán xá dạo này vắng ghê quá. chảng hiếu bác chủ quán kinh doanh kiểu này thì phong trào đi đến đu nữa;;):-O. để khởi động lại phong trào E xin thay mặt .... vợ E đề nghi thế này ạ. Đến 28/11 này hội Audio nhà mình đã tròn một tuổi ( hình như là chưa cai sữa). Để tiếp lối phong trào cũng như thành công của buổi thành lập AE mình sẽ tổ chức một buổi giao lưu vào ngày 28thangs sau đc không các Bác. quy mô, hình thức thế nào tất cả cùng bàn rối quyết định.

Để thống nhất được sự kiện này A/E ta phải bàn nhau trong cuộc họp trù bị cuối tháng này.

Tieubaocaca

Active Member

Bật mí cho tớ vụ dropbox mà chiến được 100Gb với. PM cũng được. Sài free được có mỗi 2Gb thôi. Hơi thiếu thiếu.
Thanks trước!

conghieu1978

Moderator

Bật mí cho tớ vụ dropbox mà chiến được 100Gb với. PM cũng được. Sài free được có mỗi 2Gb thôi. Hơi thiếu thiếu.
Thanks trước!
100Gb chỉ có dùng trả phí thôi bác ạ. :(( Tài khoản miễn phí nếu chịu khó đưa link mời người tham gia thì cũng được tối đa là 10Gb thôi bác nhỉ?

Tieubaocaca

Active Member

100Gb chỉ có dùng trả phí thôi bác ạ. :(( Tài khoản miễn phí nếu chịu khó đưa link mời người tham gia thì cũng được tối đa là 10Gb thôi bác nhỉ?

Thế thì thôi vậy. người VN sài đồ free quen rồi. Tự nhiên mất tiền thấy nó thế nào ấy. Chưa quen.

HDCP

Super Moderators

Thế thì thôi vậy. người VN sài đồ free quen rồi. Tự nhiên mất tiền thấy nó thế nào ấy. Chưa quen.

Vậy mà có cách không mất tiền vẫn được sở hữu 100Gb đấy, không tin thì đưa tiền đây anh bảo cách cho ;))

Tieubaocaca

Active Member

Vậy mà có cách không mất tiền vẫn được sở hữu 100Gb đấy, không tin thì đưa tiền đây anh bảo cách cho ;))

Làm như thế nào hả bác?

Tiền đây:

hai72

HD-1080i

Mời các bác nén nhiều để lấy tiền nâng cấp phòng nghe mới :D / Thanks
trước khi setup

sau khi setup nhưng chư hoàn thiện

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member

Em thấy trước khi set và sau khi set trông hình vẫn giống nhau mà anh :))

hai72

HD-1080i

Các bác toàn sành điệu nghe toàn nhạc nước ngoài, em chả hiểu gì cả nên cứ nhạc Việt mà xơi cho lành :D

Âm nhạc nó là môt sản phẩm hữu hình, mình thấy nó hay nó dễ nghe thì nghe thôi chứ không cứ là phải hiểu. Nếu như cố phải hiểu thì có khi nghe nhạc vàng cũng có ai dám trắc là mình hiểu hết đâu chú

HDCP

Super Moderators
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên