Real Madrid Club de Fútbol

CuQuang9x

Active Member
Ðề: Re: Real Madrid Club de Fútbol

Hihi,hình như Hdvietnam mình có ít Fan Real.
Real đội hình chất lượng hơn,lại đá sân nhà nên chủ động là điều dễ hiểu.
Fan MU thì không có khái niệm vô đối đâu bác thangba81,một số người muốn gây hiềm khích nên cố tình nói vậy thôi(các diễn đàn khác chứ ở đây không có)

Đúng vậy! Mình đặc biệt ghét những đối tượng hay công kích, bôi nhọ cầu thủ hay đội bóng khác......Dành tình cảm cho 1 đội nào đó thì đương nhiên sẽ cảm tính và thiên vị nhưng không có nghĩa là sẽ biến mình thành GATO :D

the_calm_dawn

Đúng vậy! Mình đặc biệt ghét những đối tượng hay công kích, bôi nhọ cầu thủ hay đội bóng khác......Dành tình cảm cho 1 đội nào đó thì đương nhiên sẽ cảm tính và thiên vị nhưng không có nghĩa là sẽ biến mình thành GATO :D
Chính xác, xem, cổ vũ bóng đá hay bất cứ môn thể thao nào khác cũng phải văn minh \m/ Real mạnh lại chơi trên sân nhà, nên mục tiêu của MU là một trận hoà có tỉ số, và toan tính của Sir đã được hiện thực hoá. Kết quả hợp lí và đáng để trông đợi vào trận lượt về hấp dẫn, kịch tính :)

thangba81

Well-Known Member

Chính xác, xem, cổ vũ bóng đá hay bất cứ môn thể thao nào khác cũng phải văn minh \m/ Real mạnh lại chơi trên sân nhà, nên mục tiêu của MU là một trận hoà có tỉ số, và toan tính của Sir đã được hiện thực hoá. Kết quả hợp lí và đáng để trông đợi vào trận lượt về hấp dẫn, kịch tính :)

vẫn biết man làm khách. muốn dành trận hòa phải phòng ngự chặt nhưng với vai vế của mình phòng ngự đến mức đi ngược lại lối chơi truyền thống của mình, thì quả thật mất mặt không dám tổ chức tấn công bài bản suốt hiệp 1 mà chỉ bằng những đường truyền dài để chạy nhằm kiếm sự may mắn. man đã thành công với ý đồ của mình từ pha phạt góc. nhưng còn 90 phút của trận lượt về nếu man bị loại cộng cách chơi ở trận lượt đi thì rời cuộc chơi hơi bị ê chề. còn real bị loại thì cũng bình thường thôi và real cung nên tự trách mình là không dành được ngôi đầu bảng

thangba81

Well-Known Member

Hihi,hình như Hdvietnam mình có ít Fan Real.
Real đội hình chất lượng hơn,lại đá sân nhà nên chủ động là điều dễ hiểu.
Fan MU thì không có khái niệm vô đối đâu bác thangba81,một số người muốn gây hiềm khích nên cố tình nói vậy thôi(các diễn đàn khác chứ ở đây không có)

thời điểm này khó nói đội hình real chất lượng hơn. đặc biệt REAL tâm lý chơi c1 trong những năm gần đây rất kém chưa kể bao bất ổn trong thời gian gần đây vấn đề nội bộ. mình tin man trọn lối chơi mạo hiểm hơn một chút thì vẫn có kết quả tốt ở trận này
còn 2 chữ vô đối bạn cứ vào cái thớt của man thì có mà đầy. mình ko bôi nhọ ai cả chỉ nói và để thấy

CuQuang9x

Active Member
Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Em là một Fan cuồng MU nhưng cũng chả bao giờ nói MU vô đối cả, khoảng hơn 10 năm trước khi MU hay đá vào tầm 6h chiều có khi bỏ cả cơm không muốn ăn vì MU thua :D Khách quan mà nói thì giải TBN vẫn là số 1, là tinh hoa của bóng đá thế giới. Còn giải Anh thì họ thành công theo cách khác, có cái gì đó giống Showbiz :)) em nói thế vì thực tế thì 70% các trang tin, tạp chí đang phải ăn bám vào những tin lá cải của giải đấu này....Nếu đặt lên bàn cân thì cơ hội của Real-MU em nghĩ là 65-35 vì Real sở hữu đội hình mạnh hơn MU nhiều, nhưng em vẫn mong MU của em thắng :)) mà nói thật là những ai thích MU thì cũng thích Real, em cũng thế =)) Nếu Real đá với Barca nhất định em sẽ cổ vũ Real!

cook9y

Member
Nhìn Modric đá chẳng có gì nổi bật :D 30tr bảng quá phí, Arbeloa hồi mua về từ Liv rẻ bèo + quốc tịch TBN nhưng vẫn đá khá tốt, đặc biệt anh thủ môn Lopez gì đó, cứ chơi như thế + Casillas vẫn thix bán độ thì cứ được bắt chính mãi thôi ^^

carmen

Member

Mafia như REAL : Kaka + Modric 100 củ chỉ để đánh bóng ghế.REAL phải bỏ thêm 200 củ nữa mua FALCAO , BALE , Silva mới vô đối được :))

cook9y

Member
Re: Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Mafia như REAL : Kaka + Modric 100 củ chỉ để đánh bóng ghế.REAL phải bỏ thêm 200 củ nữa mua FALCAO , BALE , Silva mới vô đối được :))

Real có tầng lớp quý tộc, chính trị tại thủ đô tài trợ nên mới hầm hố thế :D nên mới đc gọi là đội bóng hoàng gia

Hôm đó Persi bỏ lỡ 1 cơ hội thật sự khó tin. CR7 có quả oánh đầu kinh điển. Lượt về khả năng MU vẫn sẽ chủ động phòng thủ nhưng sẽ phản công bài bản hơn nếu để kagawa ở ngoài xếp Tom vào đá thay.

NC Ting Lai

ko cần biết Real thắng hay thua chỉ cần biết Real đá thế nào :D
đã là Madridista thì luôn ủng hộ mọi thành viên của Los Blancos, chứ ko có cái kiểu nói Casillas bán độ như bạn cook9y ở trên đâu.
Casillas phục vụ ko biết mệt mỏi 13 năm nay ở Madrid ko fải để ng` ta chỉ trích, vu cho là bán độ đâu!

cook9y

Member
ko cần biết Real thắng hay thua chỉ cần biết Real đá thế nào :D
đã là Madridista thì luôn ủng hộ mọi thành viên của Los Blancos, chứ ko có cái kiểu nói Casillas bán độ như bạn cook9y ở trên đâu.
Casillas phục vụ ko biết mệt mỏi 13 năm nay ở Madrid ko fải để ng` ta chỉ trích, vu cho là bán độ đâu!

Đã là Madridista thì luôn ủng hộ Real bạn nhé ! :D

Anh phục vụ bao nhiêu năm kệ anh, anh lấy cái tôi và lợi ích của bản thân mình đặt trên lợi ích của đội bóng là sai.

nam2178

Well-Known Member

Real đá quá hay, nếu biết tận dụng cơ hội thì tỷ số phải là 6-1 mới xứng đáng, nhiều cơ hội ngon ăn bị bỏ lỡ:D

CuQuang9x

Active Member

Công nhận đêm qua Real chơi hay thật, hạ nhục đội mình ghét nhất ngay sân nhà :))

Rosalie1411

Well-Known Member

Mình không phải Fan Real nhưng sau rất yêu thích Real-Ronaldo- Mou. Chúc mừng Real và các Fan. Mong sao trận lượt về với MU ngày 5/3 cũng với tỷ số này được lặp lại.

Hải Đăng

Báo cáo em có chút chuyện cần các bác giúp :D

thangba81

Well-Known Member

mình mong đội bóng của mâu đi tiếp nhưng thiên thời, địa lợi, nhân hòa thì Real có mỗi cái địa lợi sẽ vô cùng khó khăn đấy.

thangba81

Well-Known Member

sao tự nhiên M10 xuống dốc 2 trận quan trọng liên tiếp vậy ta .

Trận gặp Milan do Milan phong tỏa hàng tiền vệ khiến messi đói bóng và thua tâm lý ít nhiều ảnh hưởng đến trận Real. Và mấy bác real lại học được đôi điều từ Milan áp dụng cho trận này.
Xem trận này thấy được sự tài tình của mâu nhi nho và tự dưng nhớ pep. Có lẽ Mâu quyết định ra đi vì không có HLV nào làm đối trọng "kì phùng địch thủ"

Bên trên