Real Madrid Club de Fútbol

annki

Member
Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Nhìn Ronaldo và Casilas đá, đứa nhóc 10t cũng đủ biết là ai đang đá bóng rồi ! \m/

Casilas là công thần nhưng đã đi quá giới hạn của 1 cầu thủ, thử hỏi ở Real có người Tây Ban Nha nào đá hay hơn vị trí mà người Bồ đang thi đấu như Cr, Pepe mà lúc nào cũng đố kị, bảo Mou ưu ái bè đảng, nếu Real thua thì ổng bị chém đầu tiên chứ ko phải các chú như Caxilas, Ramos đâu 8-}

Khi chơi đúng phong độ, Casilas vẫn chưa bao giờ là thủ môn xuất sắc nhất, có chăng chỉ là những phút xuất thần bắt penalty khiến đa số mọi người nhớ đến. Còn hiện giờ, Dương Hồng Sơn bắt còn hay hơn Caxilas =)) Adán bắt ko giỏi thật, nhưng Mou cần theo em thấy hiện giờ chỉ là 1 thủ môn ko bán độ, ko trù dập đội nhà mà thôi. :)

Con lậy cụ! Cụ có biết nhờ những phút xuất thần của Iker mà TBN vô địch EURO và World Cup không ạ? Chém gió vừa vừa thôi.

huynhkhanh23

Con lậy cụ! Cụ có biết nhờ những phút xuất thần của Iker mà TBN vô địch EURO và World Cup không ạ? Chém gió vừa vừa thôi.

Thì tôi đã chẳng nói ở trên rồi à !

có chăng chỉ là những phút xuất thần bắt penalty khiến đa số mọi người nhớ đến

Đọc và hiểu dùm. Suy nghĩ xem người ta đang viết về nội dung gì rồi hãy comment.

annki

Member

Thì tôi đã chẳng nói ở trên rồi à !

Đọc và hiểu dùm. Suy nghĩ xem người ta đang viết về nội dung gì rồi hãy comment.

Dạ vâng, khi chơi đúng phong độ thì Iker là xuất sắc nhất thế giới, phiền bác bớt dìm hàng Iker và nâng bi Mourinho và ... Dương Hồng Sơn vừa thôi. Comment mà không biết ngượng.

huynhkhanh23

Dạ vâng, khi chơi đúng phong độ thì Iker là xuất sắc nhất thế giới, phiền bác bớt dìm hàng Iker và nâng bi Mourinho và ... Dương Hồng Sơn vừa thôi. Comment mà không biết ngượng.

Đó là quan điểm của tôi. Bạn ko thích thì cứ nêu quan điểm của mình. Đó là quyền tự do thôi !

Còn việc phát ngôn thì bạn thuộc mẫu người thích gây sự với người khác thì phải. Nếu muốn tranh luận với ai xin bạn học 2 chữ "tôn trọng" trước nhé

annki

Member

Đó là quan điểm của tôi. Bạn ko thích thì cứ nêu quan điểm của mình. Đó là quyền tự do thôi !

Còn việc phát ngôn thì bạn thuộc mẫu người thích gây sự với người khác thì phải. Nếu muốn tranh luận với ai xin bạn học 2 chữ "tôn trọng" trước nhé

Ok, xin lỗi bác nếu hơi quá lời, em không hề có ý gây sự gì nhé. Chỉ là thấy hơi khó chịu với comment chê bai Iker của bác nên comment phản hồi thôi

huynhkhanh23

Ok, xin lỗi bác nếu hơi quá lời, em không hề có ý gây sự gì nhé. Chỉ là thấy hơi khó chịu với comment chê bai Iker của bác nên comment phản hồi thôi

OK ! Chắc bác thích Iker nên phản ứng :D
Em cũng chẳng ghét gì Iker nhưng từ hồi lục đục nội bộ Real, thấy ổng chụp ko có tí lực cứ như bán độ ấy nên comment hơi bị tiêu cực.

thangba81

Well-Known Member

OK ! Chắc bác thích Iker nên phản ứng :D
Em cũng chẳng ghét gì Iker nhưng từ hồi lục đục nội bộ Real, thấy ổng chụp ko có tí lực cứ như bán độ ấy nên comment hơi bị tiêu cực.

nói j Iker vẫn là mẫu mực.... xứng đáng đoạt QBV năm nay...

Có cả khu vực dành cho Madridista à. Hehe. Vui thế nhỉ, có anh em nào sưu tập các trận đấu của Real không nào :D

Iker thi đấu như bán độ bảo sao ko ăn đc QBV. 1 thủ quân thiếu chuyên nghiệp mặc dù chuyên môn của anh thì ai cũng phải thừa nhận.

thangba81

Well-Known Member

cột dọc,,,liệu có phải điểm gở ko. benzema chơi tệ quá, mà mờ u thì trận này có hai tài năng trẻ mới chơi nơi hàng phong ngự là rooney, và van pơ si thì phải

axe6778

Re: Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

cột dọc,,,liệu có phải điểm gở ko. benzema chơi tệ quá, mà mờ u thì trận này có hai tài năng trẻ mới chơi nơi hàng phong ngự là rooney, và van pơ si thì phải

Giờ mới biết à =)) cái bọn anti ngoan đạo thì đi đâu cũng chọc ngoáy được, thằng này chỉ được mỗi cái khen đểu và đá xoáy người khác riết cả cái box này ai cũng biết, đến Mod cũng đã lên tiếng mà vẫn thế. Làm người thì có lòng tự trọng tí đi chú à. :))

Real thix anh thủ môn mới, chơi quá hay, ra vào vô cùng hợp lí, chứ Adan mà bắt trận này thì Real thủng ít nhất cũng 3 quả :D DiMaria đi bóng nhiều khi cứ như chỗ ko người. Một trận cầu tuyệt vời \m/
Real may mắn khi tỉ số là 1-1 chứ ko phải 2-2 hay 3-3 ^^

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Giờ mới biết à =)) cái bọn anti ngoan đạo thì đi đâu cũng chọc ngoáy được, thằng này chỉ được mỗi cái khen đểu và đá xoáy người khác riết cả cái box này ai cũng biết, đến Mod cũng đã lên tiếng mà vẫn thế. Làm người thì có lòng tự trọng tí đi chú à. :))

Real thix anh thủ môn mới, chơi quá hay, ra vào vô cùng hợp lí, chứ Adan mà bắt trận này thì Real thủng ít nhất cũng 3 quả :D DiMaria đi bóng nhiều khi cứ như chỗ ko người. Một trận cầu tuyệt vời \m/
Real may mắn khi tỉ số là 1-1 chứ ko phải 2-2 hay 3-3 ^^

nếu tài thì cứ phản pháo lại cái bon anti đấy một cách đường hoàng.... không phải vị trí của 2 cầu thủ đó ở trận đấu là như vâỵ hay sao. không phải nhưng kẻ luôn cho mình là vô đối, club thương hiệu số 1, chơi hay tới mức vô đối lại chọn lối chơi thật hèn nhát, không phải trong 5 năm gần đây thành tích c1 luôn đứng trên real 1 bậc hay sao. xin chúc mừng đội bóng vô đối có trận đấu thành công ở mức vô đối. quan trọng đội bóng luôn vỗ ngực lối chơi cống hiến, club tấn công lại chơi thứ bóng đá phản lại đường lối của mình.

the_calm_dawn

Hôm nay cao hứng vào xem fans Real bình luận về trận sáng nay, ai ngờ gặp ngay bố này, sẵn máu anti cộng thêm lên lều báo xem bình luận đây mà =))
Persie đá khá ổn, kĩ thuật tốt, nhưng thiếu may mắn, Rooney đá tròn vai chứ không quá tồi, Sir thay ra là do ý đồ chiến thuật. Còn thực sự thì, De Gea không hề xuất sắc như người ta tung hô, chỉ giữ được phản xạ tốt như thường thấy, hơn nữa những cú dứt điểm của đối phương không hề nguy hiểm, nếu không muốn nói là tồi :-j Tình huống băng vào của Coentrao, cầu thủ này xử lí không tốt, De Gea phán đoán sai nhưng phản xạ nhanh nên cứu thua :D Real mạnh ở cánh với kèo trái Di Maria nhưng kết thúc các tình huống tấn công thì không sắc bén đâu :))

dntk44tdh3

Active Member
Hihi,hình như Hdvietnam mình có ít Fan Real.
Real đội hình chất lượng hơn,lại đá sân nhà nên chủ động là điều dễ hiểu.
Fan MU thì không có khái niệm vô đối đâu bác thangba81,một số người muốn gây hiềm khích nên cố tình nói vậy thôi(các diễn đàn khác chứ ở đây không có)

mrphattruong

Well-Known Member

Real vẫn còn 90p lượt về, các fan MU chớ mừng vội. Trong lịch sử Real từng khiến MU bẽ mặt ngay tại Old Trafford nhiều lần rồi nhé.

Bên trên