Real Madrid Club de Fútbol

zhupham

Member
Re: Ðề: Re: Real Madrid Club de Fútbol

nói chung là mancini thứ 1 không hợp, thứ 2 ko bảo được quân, thư 3 nên xấu hổ mà ra đi, ( Cái này có lẽ đi mấy lần rồi)

Chuẩn bác ạ, mùa trước em ủng hộ ManCity vô địch vì mê say đắm Silva, Yaya, Aguero và đặc biệt former wonderkid Tevez :x. Mùa này thì em support cho MU, không phải vì yêu thích quỷ đỏ mà chỉ vì không ưa Mancini - đàn ông chả ra đàn ông, nhìn như bóng ấy =.=!. Tài năng cũng chả bằng ai, mùa rồi không nhờ MU sảy chân mấy vòng cuối và bàn thắng hơn vàng của Kun thì bây giờ Mancini cũng ngồi đàm đạo với Benitez rùi :))

mrpham38

Active Member
Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Real đá xuống quá, thất vọng. Mong Mou năm nay mang về C1

huynhkhanh23

Em chưa thấy người đội trưởng nào như Iker Casillas và cũng chưa từng thấy thủ môn nào nằm trong top thủ môn xuất sắc nhất thế giới mà lại để lọt lưới nhiều như anh :-j
Ở Real bè phái còn ghê hơn cả Chels, thấy mà bùn, nội bộ như thế Chúa cũng thua chứ đừng nói Mou. 8-} Sa thải Mou xong, những người hả hê nhất là Barca và những người bạn =)) + Iker và những người bạn :))

thangba81

Well-Known Member

Em chưa thấy người đội trưởng nào như Iker Casillas và cũng chưa từng thấy thủ môn nào nằm trong top thủ môn xuất sắc nhất thế giới mà lại để lọt lưới nhiều như anh :-j
Ở Real bè phái còn ghê hơn cả Chels, thấy mà bùn, nội bộ như thế Chúa cũng thua chứ đừng nói Mou. 8-} Sa thải Mou xong, những người hả hê nhất là Barca và những người bạn =)) + Iker và những người bạn :))

năm nay mâu đi chắc khó... mấy thàng báo chí toàn dự đoán vớ vỉn... chờ cuối mùa giải bác ạ

Cái thằng ranh Casillas nó cứ nghĩ mình là thánh thật ko bằng. Một tập thể phải biết tôn trọng người cầm đầu chứ, thất bại thì đổ đầu ai? nó chắc mà hoenh hoang. Thất bại đều đổ đầu HLV ở đâu là Mourinho chứ ai. Thằng Ramos thì đá như khẹm cứ tung hô vớ vẩn. 2 thằng này nghĩ người TBN nó mới vô đối, thử hỏi có thằng TBN nào đá hay hơn CR7 ko? Hay mỗi Messi thôi, thằng CR7 nó điệu kệ nó miễn ghi bàn đều là đc đằng này đi đố kị với nó thật là nhục. Mourinho nên chém thẳng tay Casilas với Ramos thì mới sạch đc, trao cho Alonso băng thủ quân xứng đáng hơn. Tôi chỉ mong đến loạt C1 sắp tới thằng CR7 chấn thương nghỉ cả 2 trận đi và về để cho thằng Real chiến đấu = cái nỗi gì mà cứ tinh tướng. Thằng nào cũng làm công ăn lương thôi mà cứ mang nhau ra để đả kích, bọn Real thật là bựa.

Hải Đăng

Re: Ðề: Real Madrid Club de Fútbol

Cái thằng ranh Casillas nó cứ nghĩ mình là thánh thật ko bằng. Một tập thể phải biết tôn trọng người cầm đầu chứ, thất bại thì đổ đầu ai? nó chắc mà hoenh hoang. Thất bại đều đổ đầu HLV ở đâu là Mourinho chứ ai. Thằng Ramos thì đá như khẹm cứ tung hô vớ vẩn. 2 thằng này nghĩ người TBN nó mới vô đối, thử hỏi có thằng TBN nào đá hay hơn CR7 ko? Hay mỗi Messi thôi, thằng CR7 nó điệu kệ nó miễn ghi bàn đều là đc đằng này đi đố kị với nó thật là nhục. Mourinho nên chém thẳng tay Casilas với Ramos thì mới sạch đc, trao cho Alonso băng thủ quân xứng đáng hơn. Tôi chỉ mong đến loạt C1 sắp tới thằng CR7 chấn thương nghỉ cả 2 trận đi và về để cho thằng Real chiến đấu = cái nỗi gì mà cứ tinh tướng. Thằng nào cũng làm công ăn lương thôi mà cứ mang nhau ra để đả kích, bọn Real thật là bựa.
Haa đọc cm của bác mình thấy hơi chối về ngôn tư nhưng mà đúng phết :D

thangba81

Well-Known Member

tại ông mâu này cũng kéo bè cánh là các cầu thủ BĐN cơ...

tyrael

Real hồi trc Raul giờ lại Casillas, cầu thủ mà không tôn trọng HLV như thế cứ chém thẳng tay thì đội bóng mới khá lên đc

thangba81

Well-Known Member

Real hồi trc Raul giờ lại Casillas, cầu thủ mà không tôn trọng HLV như thế cứ chém thẳng tay thì đội bóng mới khá lên đc

đâu có bằng chứng nào chỉ ra ràng casilat ko tôn trọng mâu đâu... bị cho ngồi ngoài rồi vẫn nói tốt cho mâu đấy chứ.... Nhưng mâu nhi nhô ưu ái các cầu thủ Bồ Đào nha quá thì hoàn toàn đúng.

Mourinho vẫn là 1 HLV hàng đầu thế giới hiện nay, nhưng trong tập thể Real mà tiếng nói cầu thủ bản địa trọng hơn cả HLV thì ông khó xoay chuyển tình thế khi các cầu thủ ko nghe lời mình. Nhìn cái cách Casilas ăn mừng Ozil ghi bàn như đứa trẻ, trong khi CR7 có cú đá phạt tuyệt vời thì Casilas đứng như phỗng ( bàn mở tỷ số nhé ). Thật sự là anh ko đáng đeo băng thủ quân, và các cầu thủ Real nên tôn trọng những đóng góp của CR7 hơn vì anh xứng đáng đc như vậy. Phong độ CR7 đi xuống cũng đồng nghĩa Real đang đứng đúng chỗ trên BXH hiện nay.Xem REAL năm nay đá, mấy chú bản địa như Arbeloa,Ramos,Casilas vvv... đá đấm ko thể chấp nhận đc. Tôi xem có cảm nhận như là những người đó cố tình đá vậy để Mou và CR7 biến khỏi Real vậy. Còn chuyện Mou ưu ái cầu thủ BDN thì tôi thấy có mỗi vị trí Hậu vệ trái là hay nhắc tới nhất, Marcelo tấn công tốt nhưng thủ ko = F.Coentrao đc. Nên việc Mou xếp ai đá chính đều nằm trong tính toán của ông hết, còn Modric đá đc cả vị trí của Ozil cũng như Khedira mà 2 cầu thủ Đức cùng phe bản địa nên rất khó cho Mou đưa ra những chiến thuật mà ông tính toán. Nói chung là Real loạn, chỉ có trảm kẻ cầm đầu mới hết chia bè phái trong tập thể đc. Làm vậy mới tốt cho Real cả trước mắt cũng như sau này.
- Còn trong trường hợp sa thải Mou thì ngoài việc đền bù hợp đồng ra Real sẽ chứng kiến CR7, Coentrao vv.v... thi đấu mập mờ đến cuối mùa cho mà xem. Chỉ còn cách chém lính làm gương thôi. ( Càng công thần thì càng phải làm mẫu, hãy nhìn Giggs, Maldini, Totti vvv... Họ là những công thần mà HVL, lớp trẻ đến những đồng đội kính nể )

thangba81

Well-Known Member

Mourinho vẫn là 1 HLV hàng đầu thế giới hiện nay, nhưng trong tập thể Real mà tiếng nói cầu thủ bản địa trọng hơn cả HLV thì ông khó xoay chuyển tình thế khi các cầu thủ ko nghe lời mình. Nhìn cái cách Casilas ăn mừng Ozil ghi bàn như đứa trẻ, trong khi CR7 có cú đá phạt tuyệt vời thì Casilas đứng như phỗng ( bàn mở tỷ số nhé ). Thật sự là anh ko đáng đeo băng thủ quân, và các cầu thủ Real nên tôn trọng những đóng góp của CR7 hơn vì anh xứng đáng đc như vậy. Phong độ CR7 đi xuống cũng đồng nghĩa Real đang đứng đúng chỗ trên BXH hiện nay.Xem REAL năm nay đá, mấy chú bản địa như Arbeloa,Ramos,Casilas vvv... đá đấm ko thể chấp nhận đc. Tôi xem có cảm nhận như là những người đó cố tình đá vậy để Mou và CR7 biến khỏi Real vậy. Còn chuyện Mou ưu ái cầu thủ BDN thì tôi thấy có mỗi vị trí Hậu vệ trái là hay nhắc tới nhất, Marcelo tấn công tốt nhưng thủ ko = F.Coentrao đc. Nên việc Mou xếp ai đá chính đều nằm trong tính toán của ông hết, còn Modric đá đc cả vị trí của Ozil cũng như Khedira mà 2 cầu thủ Đức cùng phe bản địa nên rất khó cho Mou đưa ra những chiến thuật mà ông tính toán. Nói chung là Real loạn, chỉ có trảm kẻ cầm đầu mới hết chia bè phái trong tập thể đc. Làm vậy mới tốt cho Real cả trước mắt cũng như sau này.
- Còn trong trường hợp sa thải Mou thì ngoài việc đền bù hợp đồng ra Real sẽ chứng kiến CR7, Coentrao vv.v... thi đấu mập mờ đến cuối mùa cho mà xem. Chỉ còn cách chém lính làm gương thôi. ( Càng công thần thì càng phải làm mẫu, hãy nhìn Giggs, Maldini, Totti vvv... Họ là những công ần mà HVL, lớp trẻ đến những đồng đội kính nể )

hihi... chuyện của Real. Mình thì nể nhất mâu ở cái khoan. Khi đăng quang luôn khoác trên mình lá cờ tổ quốc.

Chú CR7 đá kinh đấy, hôm nay thấy đá quyết tâm hơn nhiều khi đeo băng thủ quân. Adan tội đồ nhưng Casilas vào bắt rất thiếu tinh thần vì đội bóng.

huynhkhanh23

Nhìn Ronaldo và Casilas đá, đứa nhóc 10t cũng đủ biết là ai đang đá bóng rồi ! \m/

Casilas là công thần nhưng đã đi quá giới hạn của 1 cầu thủ, thử hỏi ở Real có người Tây Ban Nha nào đá hay hơn vị trí mà người Bồ đang thi đấu như Cr, Pepe mà lúc nào cũng đố kị, bảo Mou ưu ái bè đảng, nếu Real thua thì ổng bị chém đầu tiên chứ ko phải các chú như Caxilas, Ramos đâu 8-}

Khi chơi đúng phong độ, Casilas vẫn chưa bao giờ là thủ môn xuất sắc nhất, có chăng chỉ là những phút xuất thần bắt penalty khiến đa số mọi người nhớ đến. Còn hiện giờ, Dương Hồng Sơn bắt còn hay hơn Caxilas =)) Adán bắt ko giỏi thật, nhưng Mou cần theo em thấy hiện giờ chỉ là 1 thủ môn ko bán độ, ko trù dập đội nhà mà thôi. :)

Bên trên