Review - Panasonic Plasma TH-P50X60V - Đúng chất Ngon Bổ Rẻ

Ðề: Review - Panasonic Plasma TH-P50X60V - Đúng chất Ngon Bổ Rẻ

ko bít các bác sao chứ em thấy 4k nó ra rồi, h mua tivi mới mà ko đc fullHd thì cũng hơi ức :-?

rua bo

Well-Known Member

Chúc mừng bác chủ có TV mới. Em thích loại 42" mà ko có, tiếc thật.

international

Nghĩ đến cảnh sang năm ko còn Plasma Pana nữa thấy mà buồn quá các bác ạ.

gái núi

Member
Re: Ðề: Review - Panasonic Plasma TH-P50X60V - Đúng chất Ngon Bổ Rẻ

ko bít các bác sao chứ em thấy 4k nó ra rồi, h mua tivi mới mà ko đc fullHd thì cũng hơi ức :-?
chỉ ức là S60 nó ko về VN thôi bác :( ,còn hiện tại thì em thấy full HD vẫn sẽ sống tốt 4 năm nữa vì hiện tại thì nội dung 720p vẫn là phổ biến nhất so đó mới đến 1080p

Chúc mừng bác chủ có TV mới. Em thích loại 42" mà ko có, tiếc thật.
chiến đại em SS 43F4500 đi bác hay làm luôn F4900 xem 3D

Bác nào thích 4k cũng 50" giá rẻ thì đây Amazon.com: Seiki Digital SE50UY04 50-Inch 4K UHD 120Hz LED HDTV: Electronics[type|link[postId|513578198[asin|B00BXF7I9M[authorId|5781404886740140386
Đặt về chắc tầm 26 củ, nhớ review cho ae nhé.
4k mà 50 thì phải ngồi cách màn hình 1m mới không bị mất chi tiết hình ảnh,mà hiện tại thì đã có phim nào 4k đâu nhỉ, UHDTV vn mình chắc 5 năm nữa thì mong ra mời có

Nghĩ đến cảnh sang năm ko còn Plasma Pana nữa thấy mà buồn quá các bác ạ.
em nghĩ năm sau vẫn sẽ có plasma nhưng chỉ sợ là Pana sẽ ko còn bán plasma ở VN nữa thôi vì nhu cầu và doanh số toàn cầu của plasma các bác cũng biết rồi đấy chỉ còn còn vài chục % cộng với việc vào siêu thị thì nó toàn kêu mua LED,đến em đứt khoát lấy plasma mà đi 2 lần vẫn chỉ qua con led =.= .Chỉ không hiểu 1 điều vì sao 1 công nghệ hội đủ 2 điều chất lượng-giá tốt mà lại ra thế này

ldangquang

Em vẫn sẽ đợi tới cuối năm xem như nào :-S

van1988

Bác chủ có thể up vài tấm ảnh lúc tivi đang xem truyền hình cáp được ko ạ? Em ko biết dòng X này xem truyền hình cáp thì có bị muỗi và vỡ hạt ko ạ? Cám ơn bác nhiều:):)

gái núi

Member
Bác chủ có thể up vài tấm ảnh lúc tivi đang xem truyền hình cáp được ko ạ? Em ko biết dòng X này xem truyền hình cáp thì có bị muỗi và vỡ hạt ko ạ? Cám ơn bác nhiều:):)
ko đc rồi bác ơi vì cáp em để phòng khách còn con này treo phòng ngủ phải nối dây nữa .Nhưng cáp đang dùng SCTV xem trên em LCD Samsung 32" còn thấy vỡ hạt tùm lum nữa là huống chi 50 :( ,50 thì em nghĩ nên đầu tư luôn hdtv thôi hay mytv cũng được

edc

Active Member

Bác yên tâm nhé. Với truyền hình CAP thì CRT là số 1, thứ 2 là Plasma bất kể hãng nào \m/

phucluong

Active Member
Pana đúng là chất, hàng Nhật có khác, chẳng bù mấy em Hàn Quốc đẹp mà ẻo lả

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Review - Panasonic Plasma TH-P50X60V - Đúng chất Ngon Bổ Rẻ

hình như thím nhung chuyển cty sao ý ?

E mở trung tâm riêng rồi bác nhé. Giá cả và chất lượng vẫn tốt bình thường bác nhé. Làm chủ bớt cho ae HD mạnh tay mới sướng. :d

do_long_khach

Well-Known Member

Bỏ anh Hải đi rồi sao em............

mhck

Ðề: Re: Review - Panasonic Plasma TH-P50X60V - Đúng chất Ngon Bổ Rẻ

Chúc mừng bác, hình như bác là người đầu tiên trên HDVN chơi hàng plasma Panasonic 2013.
Chúc mừng lần nữa và hi vọng bác luôn vui với em nó.
Có em cũng vừa nhảy xuống hố vôi cùng bác gái núi đây

do_long_khach

Well-Known Member

Con này chắc chỉ 1024x768 phải ko các bác?

do_long_khach

Well-Known Member

Ok nếu ai nhờ mua TV sẽ chỉ chỗ em, gọi là động viên bà chủ mới.

Bên trên