Đánh giá SAIGON HD - Review Firmware mới của DUNE (04/06/2012) !!! Bổ sung thêm nhiều ứng dụng, games trí tuệ

DaiNguyenSoai

Ðề: Re: SAIGON HD - Review Firmware mới của DUNE (04/06/2012) !!! Bổ sung thêm nhiều ứng dụng, games

youtube & DLNA ko có certificate nên dùng kém hơn của TV SS & Sony.
Cái này các bác nhà phân phối nên ép mạnh nhà Sx.
Hiện nay Tizzbird đang hơn về khoản này
Nếu ra 201 & 401 mà ko có certificated cho khoản này thì vẫn thế.

Vì mấy chú ấy sử dụng android bác ah. hiện tai dune ứng dụng mạng cũng đâu có kém, nào là youtube, facebook, game....

linhth

Member
Ðề: SAIGON HD - Review Firmware mới của DUNE (04/06/2012) !!! Bổ sung thêm nhiều ứng dụng, games trí

Cho e xin bản YouTube của bác SGHD bản ko bị G khóa. Link trước hỏng rùi bác ơi, thank..

DaiNguyenSoai

Ðề: SAIGON HD - Review Firmware mới của DUNE (04/06/2012) !!! Bổ sung thêm nhiều ứng dụng, games trí

Cho e xin bản YouTube của bác SGHD bản ko bị G khóa. Link trước hỏng rùi bác ơi, thank..

bác không cần phải cài youtube rời đâu. bác chỉ cần úp WF mới nhất là có thể sử dụng được thôi (WF mới có add yuotube sẵn bác ah)

linhth

Member

Thank pác vấn đề e k thích dùng bản sẵn đó, bản rời hay hơn, bản sẵn cứ tua là đơ hình lun...hic

mafiak

Thank pác vấn đề e k thích dùng bản sẵn đó, bản rời hay hơn, bản sẵn cứ tua là đơ hình lun...hic

bác reset dune bác đang sử dụng xem thế nào nhé. em toàn úp FW trên web dune, nó ổn định hơn vì đó là link của hãng nên an tâm hơn bác ah

hdradio

Member

sao thấy youtobe .................. nhỉ

playboys

Cập nhật thêm chức năng giải trí nữa là ok.

Re: SAIGON HD - Review Firmware mới của DUNE (04/06/2012) !!! Bổ sung thêm nhiều ứng dụng, games trí

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

addroa

em mới nghe thằng bạn nói dune mới có bản firmware update dune h1 hồi 25 hay 26/10 gì rồi á, không biết sẽ lại có cái gì mới đây ta

Black Dragon

Well-Known Member

nguoi006

Well-Known Member

Bản này có gì mới không các bác? Em thấy một số bác gặp lỗi treo Dune Duo khi đang chạy FTP.

nguoi006

Well-Known Member

Có bác nào bị lỗi treo này không ah? Em đang nhăm nhe đầu tư em này, mà thấy tình trạng vậy thì hơi chùn tay!

wild_cat1987

Re: Ðề: SAIGON HD - Review Firmware mới của DUNE (04/06/2012) !!! Bổ sung thêm nhiều ứng d

mình thấy hình vẫn bình thường mà bạn.chắc do mạng nhà bạn bị sao rồi đó.kiểm tra lại đi bạn ơi

wild_cat1987

Re: SAIGON HD - Review Firmware mới của DUNE (04/06/2012) !!! Bổ sung thêm nhiều ứng dụng, games trí

kiểu này mình phải tham khảo và thực hành xem sao thôi.cám ơn bác chủ thớt nhiều lắm

Bên trên