Samsung giới thiệu tivi dạng khung tranh The Frame cùng giá bán loạt tivi màn QLED khác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Dũng Jun

Member
Với nhu cấu thư giãn, sinh hoạt gia đình như của bạn và với tầm ấy tiền thì cũng không khó để chọn được một em màn hình cong ưng ý như con KS7500 hoặc KS9000 có khá nhiều tiện ích như là màn hình :)
KS thuộc hàng thứ dữ rồi bác ạ, công nghệ SUHD cùng với sức mạnh tăng cường độ sáng vượt trội thì còn gì để nói , nhưng giờ có model mới giá có thể còn mềm hơn những mẫu cũ này thì tại sao phải xoắn nhỉ

vongapao

Member
các bác tin em đi, đừng vội vàng, đợi cuối năm kiểu gì chẳng lợi thêm em loa :D nên khoan...

loanvp20

Member
Các giải pháp Q Picture, Q Smart và Q Style mà ss đưa là cụ thể thế nào các bác biết k ạ

samsam89

em nghĩ như nhau cả thôi, mục đích cũng là giúp người dùng khỏi phải thao tác nhiều , và đơn giản hóa việc sử dụng tìm các tính năng
thông thường các bà nội trợ thường hay xem tivi nhiều nhất cho nên càng đơn giản hóa thao tác thì càng tốt

lamdan

Member
bác nên tính cho chuẩn cái vụ 1 chút nhé , không lại mất vài củ như chơi đấy
hiện tại nhiều nơi bắt đầu chiêu dụ khách hàng mua sản phẩm cho trả góp 0% lãi suất, nhưng thật ra thì họ đã áp tiền lãi vào giá trị hàng hóa rồi đó bạn ơi

maam

Member
KS thuộc hàng thứ dữ rồi bác ạ, công nghệ SUHD cùng với sức mạnh tăng cường độ sáng vượt trội thì còn gì để nói , nhưng giờ có model mới giá có thể còn mềm hơn những mẫu cũ này thì tại sao phải xoắn nhỉ
Chắc nhà bác ấy lỡ mua suhd rồi nên giờ ra qled thì biết để ở đâu

hamlet truong

TV Qled có móc treo nhỏ gọn ở phía sau, giúp người dùng gắn phẳng TV lên mà không tạo khoảng trống giữa TV với bức tường cũng như không đòi hỏi việc lắp đặt cầu kỳ rờm rà .
cái này là tiện lợi cho người dân mua sản phẩm ghê nè, vừa thẩm mỹ vừa phân phải đục đẽo tường, nhiều khi cũng vì cái đó mà nhiều người cũng ngại

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên