Samsung giới thiệu tivi dạng khung tranh The Frame cùng giá bán loạt tivi màn QLED khác

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thuykieu@

Mới ra mắt ở SG vài ngày trc TV QLED đã tạo ân tượng rất tốt, chất lượng âm thanh ánh sáng vượt trội hơn dòng tv SUHD, độ sáng được nâng lên đến 1.500 cho đến 2.000 nit. Nếu chiều nay trúng số độc đắc bót em này về coi thử :p.
đang hóng hớt xem bạn đã đạt được mục đích chưa bạn ? nếu chưa trúng số thì vẫn có thể mua được tivi mới đó bác

phatcool

Member
kệ thiên hạ, ai nói gì thì nói, mình đu theo chi cho mệt não bác ? hôm bữa nghe bác nói bác đang muốn mấy cái loa của SS, em thấy đi kèm qled này có mấy sound bar có vẻ được lắm nè, không biết có bán lẻ không hay lại đi đồng bộ với con qled này thế bác ?
ham mê công nghệ cũng cái khổ lắm bác, không theo nó thì mình thấy mình lạc hậu, mà đu theo thì tiền bạc đâu mà chịu nổi. Mà cái giống ham mê công nghệ á, mua 1 thứ phải luôn có phụ tùng đi kèm, nên lại càng tốn bạo :D

roduongpho

Member
bác uống nhầm thuốc không, đọc cho kỹ rồi hãng ý kiến, khuung tranh nào cho bác dùng thử 30 ngày, nếu có chắc không đến lượt bác đâu
hình như chỉ cho thử dùng là 6 loại của SS đưa ra thôi, không phải con khung tranh hoặc model mới nào của Qled đâu

huynh20anh

Member
Hên sui cũng có thật nhưng em thấy đa số qua thời gian bảo hảnh mới thấy có vấn đề , :)
thông thường vừa mới hết bảo hành thì cũng vừa gặp vấn đề nên mới dễ tức điên lên là vậy đó bác, nghĩ sao bỏ đống tiền ra xài hơn 2 năm là toi rồi, tức chứ

silk road

Member
ham mê công nghệ cũng cái khổ lắm bác, không theo nó thì mình thấy mình lạc hậu, mà đu theo thì tiền bạc đâu mà chịu nổi. Mà cái giống ham mê công nghệ á, mua 1 thứ phải luôn có phụ tùng đi kèm, nên lại càng tốn bạo :D
Ham đến độ mẫu nào ra là rinh luôn mấu đó mới tốn bác ạ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên