Soncamedia tung đầu HD ipbox chip Sigma giá 1.249.000 đồng

Ðề: Soncamedia tung đầu HD ipbox chip Sigma giá 1.249.000 đồng

Nhà mình xài gói Mega Basic (3MB) thì có xem phim với hát Karaoke nổi ko nhỉ?

Gói 3M nhưng tốc độ thực chỉ khoảng 1,2-2M. Rất chậm. Chỉ có ZTV có công nghệ độc quyền tự phân luồng <1M vẫn xem phim HD, 3D và hát Karaoke dc.

tmb20x

Well-Known Member

Gói 3M nhưng tốc độ thực chỉ khoảng 1,2-2M. Rất chậm. Chỉ có ZTV có công nghệ độc quyền tự phân luồng <1M vẫn xem phim HD, 3D và hát Karaoke dc.

Bác này phán như thần í, rồi lại quảng cáo hàng Trung Quốc lung tung. Chổ này không phải chổ quảng cáo bác nhé. Em xài gói Mega Basic ở nhà xem phim và hát karaoke thỏa mái. không có vấn đề gì cả.

pelj

Member
Re: Ðề: Soncamedia tung đầu HD ipbox chip Sigma giá 1.249.000 đồng

nhà mình cũng có 1 con hdm1 bỏ ở phòng khách, chép mấy cái linh tinh vào hdd xem chơi. mình thấy dùng ipbox thihcs hơn mà giá lại rẻ hơn. cũng có thể là bước đầu bán giá thế. sau này tăng giá cũng có

em nghĩ giá của hdm3 chắc vẫn vậy àh. còn giá của hdm3 DTS thì mới cao thôi. ai có khả năng dùng cái nào thì dùng.

phint

Member

Tối nay có bản cập nhật mới đó các bác, không biết có thêm tính năng gì

pelj

Member
em đang dùng ipbox nè bác lilith, cập nhật bản fw mới nhất thì thấy đã khắc phục được vài lỗi trước đó. nhận xét chung của e là sử dụng ok về khoản ca hát và xem phim. đang chờ fw tiếp theo mà nghe bác phint nói tối nay có, háo hức ghê. nhưng e ghé diễn đàn của họ thì có thấy gì đâu ạh!

phint

Member

Hôm 19-4 em mở đầu lên thì tự nó hiện thông báo phiên bản mới và tự động cập nhật luôn, firmware version:2.1.7 là mới hay cũ vậy ạ

tmb20x

Well-Known Member

Hôm 19-4 em mở đầu lên thì tự nó hiện thông báo phiên bản mới và tự động cập nhật luôn, firmware version:2.1.7 là mới hay cũ vậy ạ
Phiên bản firmware có lâu rồi mà bác. Bác làm mọi người tưởng là mới, ai cũng mừng hụt

janacek

Re: Ðề: Soncamedia tung đầu HD ipbox chip Sigma giá 1.249.000 đồng

sao mấy hôm nay ko vô dc icine vậy mấy bác? có bác nào bị ko ạ?

trên forum SC có thông báo 19, 20 server icine có vấn đề đó bác. giờ dùng bt rồi

---------- Post added 22-04-2013 at 03:54:57 PM ----------

cái đó mới đó bác, cái fw cũ thì phải vào set up tự update :D

cu_ken

Hôm qua, em điện thoại lên Son Ca hỏi về HMI-3. Em bán hàng nói tuần sau có bản DTS, giá thì chưa biết.

pelj

Member
tuần sau là cỡ đầu tháng 5. ủa mà HMI-3 là cái gì bác? HDM3 hoặc HDM3 smart ipbox chứ nhỉ? bác ghi tắt hay ghi nhầm zạy bác? ^^

Hi all!
Các bac cho mình hỏi có phải dữ liệu karaoke trên HDD để dùng cho HDM3 giống như SK900. Phải dùng tool riêng của Soncamedia để chép và có thể chọn bài theo ca sĩ, theo chữ viết tắt phải không?
Thân.

Bên trên