Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Minhsur

Banned
Tổng thiệt hại cả HT của bác là bnhieu :) Bác thử liệt kê cho anh em nghiên cứu phát
Tất tần tật, kể cả cái Kệ khoảng trên 5000 bác ạ
Hôm nay rảnh rỗi, tự dưng mò vào khu này mới biết bộ nhà bác Minhsur - oách xà lách phết
chúc mừng bác đạt đc những ước mơ qua năm tháng và nhiều niềm vui với HD
Cám ơn bác, mình ham chơi dạng amateur thôi, chủ yếu thích cái gì, chén cái đó. Nguyên tắc là cố gắng khai thác tối đa công năng của đồ chơi. Chưa quy củ và thiếu quy hoạch. Dạo này mình đang bận và cũng đang định sắp xếp lại mấy thứ. Hôm nào ổn sẽ mời bác đến chơi.

Minhsur

Banned
Sau khi nhận được thứ phản ánh của mình, hãng Panasonic đã chính thức chấp nhận đổi lại cho mình chiếc P55VT50V theo chế độ bảo hành thay cho P50VT30 mới đổi tuần trước.
Cám ơn Panasonic!

makan

Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Bác tiến hóa bao lâu thì được như vậy? Em mới tập tành chơi. Hy vọng một ngày nào đó cũng được như bác. Kekekekkekee

kiengiang0286

Có Anh nào tư vấn giúp em dàn 3D-HD phù hợp dành cho rạp chiếu mini 3D không?? Em định mở một rạp chiếu phim Mini với 4 loại phòng: 2 phòng dành cho 2-8 người, 1 phòng danh cho 8-15 người. 1 phòng danh cho 15-30 người.

Em thuộc dạng mù tịt chưa biết gì. Mong các anh tư vấn giúp em bộ dàn vừa tiết kiệm mà chất lượng tốt.

Em cảm ơn nhìuuuuuu.......!!!!!!!

hieunt19

Member

Bác lên đô nhanh quá =P~, Dàn đẹp quá, chúc mừng bác!

Minhsur

Banned
Có Anh nào tư vấn giúp em dàn 3D-HD phù hợp dành cho rạp chiếu mini 3D không?? Em định mở một rạp chiếu phim Mini với 4 loại phòng: 2 phòng dành cho 2-8 người, 1 phòng danh cho 8-15 người. 1 phòng danh cho 15-30 người.
Em thuộc dạng mù tịt chưa biết gì. Mong các anh tư vấn giúp em bộ dàn vừa tiết kiệm mà chất lượng tốt.
Em cảm ơn nhìuuuuuu.......!!!!!!!
Bác đầu tư ác thế... Kinh doanh dòng này mệt lắm.

Minhsur

Banned
Xin giới thiệu thành viên mới của “My Home Theater system” - Plasma Pana TH-P55VT50V:

Rất may là mầu đen của plasma Pana đã che bớt đi hình ảnh xấu xí của chủ nhân...@-)

Chỉnh sửa lần cuối:

tuyen_kientruc2010

Well-Known Member

Bác chưa treo lên à, treo vào chụp lại ảnh và xóa cái ảnh 50VT30 cũ đi chụp hình tivi VT50 mới để anh em được chiêm ngưỡng.

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Bác chưa treo lên à, treo vào chụp lại ảnh và xóa cái ảnh 50VT30 cũ đi chụp hình tivi VT50 mới để anh em được chiêm ngưỡng.
Mình thấy dùng chân đế đẹp hơn bác ạ. Trông tivi to hơn hẳn so với lúc treo tường.

khanhkun84

Active Member
Ðề: Re: Sự "tiến hoá" của “My Home Theater system” !!!

Xin giới thiệu thành viên mới của “My Home Theater system” - Plasma Pana TH-P55VT50V:

Rất may là mầu đen của plasma Pana đã che bớt đi hình ảnh xấu xí của chủ nhân...@-)
con này viền nhỏ đẹp nhờ bác nhờ.

bé bé

Well-Known Member
Xin chúc mừng bác. Nhà bác rộng thế này nên em 50inch cứ lọt thỏm, trông cứ như 32 inch. Bác xem thế nào hay lên luôn máy chiếu luôn đi!

Minhsur

Banned
Xin chúc mừng bác. Nhà bác rộng thế này nên em 50inch cứ lọt thỏm, trông cứ như 32 inch. Bác xem thế nào hay lên luôn máy chiếu luôn đi!

Nhà chật đấy, chẳng qua mình chụp cái ảnh nhìn nó rộng tý thôi, chứ mình ngồi chỉ cách cái tivi khoảng 3,5m. Có sao chơi vậy đã bác ạ, Cố quá thành quá cố thì hết chơi luôn.

quang007

Sự tiến hóa là chuyện tất nhiên rồi.

Bên trên