Tập tò chụp ảnh + Học hỏi là chính

ljonh3art

Active Member
Ðề: Tập tò chụp ảnh + Học hỏi là chính

sặc nước với ku, con 70-200 f2.8L mà rẻ nhất ( giá nó là ông nội trong đám L đó ku), rẻ nhất dòng Lens 70-200 (còn có 70-200 F4l IS, rồi 70-200 F2.8, 70-200 F2.8L IS con này là mắc nhất) là F4 L ko có IS cũng tầm 1k2 USD rồi
^^ em nhầm, bác Toàn chơi con đó thì miễn bàn rồi :)

dangnhuquynh

đừng xúi dại, em đang nghía con IS đời đầu mà chưa xong đây này :))

đừng mua hàng lướt nhé, Nếu mua phải mua của người quen biết. cố mà mua hàng công ty. nếu mua hàng công ty alô em chỉ chỗ mua giá bán buôn cho. Không phải lo. Hàng Lê Bảo Minh nhé

Bác cứ tưởng tượng con body+grip+2pin+flash+70-200 một buổi đi chụp vác khoảng 4h và đi bộ khoảng 3km. Đảm bảo bác 1 tháng sau tay nổi cơ ầm ầm heeeeeee

tạ của bác chất quá...e mới nghe đã nổi hết cơ bắp chứ đừng nói là được vác bắn...

dangnhuquynh

tạ của bác chất quá...e mới nghe đã nổi hết cơ bắp chứ đừng nói là được vác bắn...

thế hôm nào mời bác ra đây tham dự với anh em HD HANOI một buổi chụp ảnh kiêm tra tấn giữa trời 40 độ. Đảm bảo bác thích mê luôn

makiemsau

Well-Known Member

em xin gởi bác dangnhuquynh phong cảnh quê em để bác chém, hình này em chỉ resize ko pts :D

dangnhuquynh

em xin gởi bác dangnhuquynh phong cảnh quê em để bác chém, hình này em chỉ resize ko pts :D

ảnh bác chụp rất đẹp. hình như bác hơi lười đứng ở chỗ râm mát chụp ra ngoài thì phải lại còn gắn Hood nữa có phải không ạ. Tấm thứ hai màu ánh nắng hơi có vấn đề. Nếu ánh nắng như tấm 1 thì chắc chắn nước biển còn xanh và đẹp hơn nữa. EM chém bừa có gì không phải bác bỏ quá nhé. Thân

dangnhuquynh

Nếu là em em sẽ để thế này. Bác thông cảm em đã sửa ảnh của bác nhé

Bên trên