[Thảo luận] Tự làm đĩa CD nhạc chất lượng cao tặng cho nhau ( Món quà nhiều ý nghĩa )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

trungtran279

Ðề: [Thảo luận] Tự làm đĩa CD nhạc chất lượng cao tặng cho nhau ( Món quà nhiều ý nghĩa )

cái này hay đấy, nhạc được chọn lọc ra rồi toàn chất lượng thì sẽ trở thành món quà ghi nhớ mãi. Hôm nào rảnh làm vài chục cái đợi dịp off tặng AE là hay nhất :)

Le Quynh Anh

Ðề: [Thảo luận] Tự làm đĩa CD nhạc chất lượng cao tặng cho nhau ( Món quà nhiều ý nghĩa )

ủng hộ LQA, hôm nào rảnh, lực 1 số bài hay, có nghĩa, ghi ra đĩa rùi gửi tặng LQA nha!!!
ah, mà LQA có up nhạc TTT giúp mình chưa? mấy hôm nay bà xã sinh em bé nên kg có thời gian vô diễn đàn nên kg biết thế nào rùi.! tks thread này của LQA nha
có 4CD nhạc của TTT MP3 em up bên đó lâu rồi ạ
cái này hay đấy, nhạc được chọn lọc ra rồi toàn chất lượng thì sẽ trở thành món quà ghi nhớ mãi. Hôm nào rảnh làm vài chục cái đợi dịp off tặng AE là hay nhất :)

Vâng ý của em là như vậy đó

lamvinhtsd

hiiii, mp3 thì Vinh có nhìu lắm..., đang muốn tìm lossless của TTT nghe thử xem phê hơn kg? đến giờ thì bó tay rùi, tìm hoài kg ra...
hi vong trong dđ có người mê TTT để hi vọng tìm ra loss...

Ý kiến good khi nào làm thì la lên nhe .Đang khoái nghe nhạc này mà có điều tốn dung lượng ổ cứng quá à

buongbinh399

Bạn dùng Roxio đi chất lượng ra đĩa tuyệt hảo hơn Nero nếu có bản quyền ! Và dể sử dụng

thật tuyệt nếu như mình cũng có đc 1 CD nhạc lossless hjx mà chẳng bít có đc hok nữa cứ mơ thui :D

Le Quynh Anh

hiiii, mp3 thì Vinh có nhìu lắm..., đang muốn tìm lossless của TTT nghe thử xem phê hơn kg? đến giờ thì bó tay rùi, tìm hoài kg ra...
hi vong trong dđ có người mê TTT để hi vọng tìm ra loss...
Đợt tới em up trước cái CD Chuyện tình Mộng thường vậy, cái này cũng hay toàn nhạc của TTT
Bạn dùng Roxio đi chất lượng ra đĩa tuyệt hảo hơn Nero nếu có bản quyền ! Và dể sử dụng
Nghe nói tốt hả anh, anh đã thử chưa ạ ? Em hay dùng Nero thôi
thật tuyệt nếu như mình cũng có đc 1 CD nhạc lossless hjx mà chẳng bít có đc hok nữa cứ mơ thui :D

Ủa như vậy là anh chưa có 1 CD nào nhạc lossless à, có xạo không đấy

fangiacdi

mới down link Kim đằng nhạc tuyển về nghe chất âm rất hay,mộc mạc,ca sĩ thể hiện cảm xúc làm chủ đạo cho cả bài nhạc.Đúng nghĩa với nghe nhạc theo trường phái "cảm xúc"
.Nghệ thuật là tạo ra những xúc cảm cho người nghe,nhìn.........
hay tặng em LQA một đia CD ghi duy nhất một bài : Không còn thương nhớ người yêu " nhé.
em cho anh địa chỉ đê

fangiacdi

quên mất vấn đề quan trọng.Cho anh gui lời cảm ơn đến em LQA đã rất nhiệt tình chia sẻ để anh có được một cặp cd Kim đằng rất hay..

Le Quynh Anh

mới down link Kim đằng nhạc tuyển về nghe chất âm rất hay,mộc mạc,ca sĩ thể hiện cảm xúc làm chủ đạo cho cả bài nhạc.Đúng nghĩa với nghe nhạc theo trường phái "cảm xúc"
.Nghệ thuật là tạo ra những xúc cảm cho người nghe,nhìn.........
hay tặng em LQA một đia CD ghi duy nhất một bài : Không còn thương nhớ người yêu " nhé.
em cho anh địa chỉ đê
Bài này anh định trích ở đâu ra vậy ?
quên mất vấn đề quan trọng.Cho anh gui lời cảm ơn đến em LQA đã rất nhiệt tình chia sẻ để anh có được một cặp cd Kim đằng rất hay..

Cảm ơn mà ko bấm thanks à hi hi

baby_u_91

Em muốn được tặng đĩa nhạc Trịnh do Khánh Ly hát :p:p:p
Em sẽ tặng lại mọi người nhạc rip từ Original CD (VD như breakout chẳn hạn :D:D)

Nhạc Trịnh ở ngoài bán e nghe kì quá, không hay lắm, chắc của chị L.Q.A hay hơn nhiều :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Le Quynh Anh

Em muốn được tặng đĩa nhạc Trịnh do Khánh Ly hát :p:p:p
Em sẽ tặng lại mọi người nhạc rip từ Original CD (VD như breakout chẳn hạn :D:D)

Nhạc Trịnh ở ngoài bán e nghe kì quá, không hay lắm, chắc của chị L.Q.A hay hơn nhiều :D:D

nhạc Trịnh ở ngàoi nghe kỳ là CD nào vậy anh, nếu đúng chương trình thì là chuẩn đấy chứ

Dự án này lại thấy bị treo rồi

baby_u_91

e chỉ được người khác tặng lại thôi chứ chưa trực tiếp đi mua bao h :(:( [mình có lẽ là mua ở các trung tâm thương mại]

quanghuy_tpv

Active Member

LQA đã burn với EAC khi nào chưa?
cho mình hỏi việc mua phôi đĩa thì nên chọn những loại nào vậy?
các bro ở HN hay ĐÀ NẴNG biết chỗ mua thì chỉ dùm em với!<cho em cái giá luôn các bác nhé>

fangiacdi

Bài này anh định trích ở đâu ra vậy ?

Cảm ơn mà ko bấm thanks à hi hi

văn kém nhưng là quê nhà lá vườn ,,,chứ ko dám trích ra từ đâu cả em à,, em có chế linh cười chất âm thu trước 75 ko em,,anh có nhiều kỷ niệm với bài này lắm.Lúc bé nhớ nhà có con Akai cứ mở chế linh cười "nụ cười chua cay' là khóc nhè tè ra quần.Giờ mỗi khi nhớ lại lại nhớ "khi xưa ta bé" và nhớ papa nữa.hic.
à tiện anh nhấn thanh luôn cám ơn em!

Le Quynh Anh

LQA đã burn với EAC khi nào chưa?
cho mình hỏi việc mua phôi đĩa thì nên chọn những loại nào vậy?
các bro ở HN hay ĐÀ NẴNG biết chỗ mua thì chỉ dùm em với!<cho em cái giá luôn các bác nhé>
Em chưa dùng EAC lần nào ạ.
Phôi đĩa em thấy mọi người hay dùng Phono, TDK. Hai loại này chuyên dùng cho Audio đó. Giá khoảng 10.000/ cái
Địa chỉ: Chợ trời cửa hàng Thư vụ ( em không có ăn dơ gì với cửa hàng này đâu nhé, anh có thể tham khảo giá và mua chỗ khác nếu rẻ hơn )

văn kém nhưng là quê nhà lá vườn ,,,chứ ko dám trích ra từ đâu cả em à,, em có chế linh cười chất âm thu trước 75 ko em,,anh có nhiều kỷ niệm với bài này lắm.Lúc bé nhớ nhà có con Akai cứ mở chế linh cười "nụ cười chua cay' là khóc nhè tè ra quần.Giờ mỗi khi nhớ lại lại nhớ "khi xưa ta bé" và nhớ papa nữa.hic.
à tiện anh nhấn thanh luôn cám ơn em!
Ủa văn kém thì có liên quan gì đến âm nhạc đâu anh, em muốn hỏi là anh định lấy bài hát đó từ băng đĩa nào thôi.
Chế linh cười em sẽ up trong thời gian tới cho anh. Tên bài hát là " Nụ cười chua cay" hay còn gọi là " Một lần hiện diện "

buihung

Administrator

Nhóm HDHP trước mắt xin đăng ký 05 bộ, rất mong dự án sớm trở thành hiện thực.

Le Quynh Anh

Nhóm HDHP trước mắt xin đăng ký 05 bộ, rất mong dự án sớm trở thành hiện thực.

Trước mắt là như vậy, sau đó thì sao anh ?
Hi hi mọi thứ nó đang đi vào ngõ cụt rồi ạ, khả năng là gửi CD trắng cho HDHP vậy

quanghaiphong

Well-Known Member

Trước mắt là như vậy, sau đó thì sao anh ?
Hi hi mọi thứ nó đang đi vào ngõ cụt rồi ạ, khả năng là gửi CD trắng cho HDHP vậy

Để anh send cái list cho chú,sau đó chú cứ thế mà ghi nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên