Thùng thư của Hội HD Sài Gòn: Nơi nhận những góp ý chân thành.

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Thùng thư của Hội HD Sài Gòn: Nơi nhận những góp ý chân thành.

NGHĨA LÀ SAO ????
Vd: Một thành viên tham gia 1 thời gian, sau đó nghỉ khoảng 2-3 tháng không sinh hoạt và cũng không đóng quỹ, sau đó thành viên này quay lại tham gia có được không ?

Về phần này hội sẽ cập nhật thường xuyên:

Nếu TV có mặt đều đặn 6 tháng hoặc cả năm (ý kiến thêm nhé) thì sẽ được biểu dương, tặng quà khuyết khích. (có thể được cấp thẻ thành viên xuất sắc HDSG được hổ trợ giảm % khi mua hàng trong phạm vi HDVN phủ sóng :D)

Nếu một thành viên tham gia 1 thời gian, sau đó nghỉ khoảng 2-3 tháng không sinh hoạt và cũng không đóng quỹ nhưng có lý do chính đáng thì vẫn sinh hoạt trong hội bình thường (phải đóng tiền quỹ của t.gian khi vắng mặt), còn không có lý do, không đóng tiền quỹ thì vẫn có thể quay lai sinh hoạt nhưng sẽ trở về mốc ban đầu :D

Đây cũng là ý kiến riêng của em thôi! các bác thêm ý nữa nha.

tonytruong

Super Moderators
Thêm chút ý kiến AE HDSG nên hổ trợ AE Sinh Viên 50% vì các em này chưa có việc làm mà chỉ vì Đam mê Hát Dê để cho Các em mới có thể mạnh dạn đăng ký đông thêm cho Diễn Đàn càng mạnh thêm. :))
P/s Mong BTC suy xét. :)

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Thùng thư của Hội HD Sài Gòn: Nơi nhận những góp ý chân thành.

Em cũng có ý kiến!

....Nếu được sẽ thu mỗi thành viên 80.000đ/tháng đóng trong các kỳ off tuần, không cần thiết đầu hay cuối tháng (thành viên là SVHS có thể giảm 50%)

Thêm chút ý kiến AE HDSG nên hổ trợ AE Sinh Viên 50% vì các em này chưa có việc làm mà chỉ vì Đam mê Hát Dê để cho Các em mới có thể mạnh dạn đăng ký đông thêm cho Diễn Đàn càng mạnh thêm. :))

2 anh em mình cùng ý nè! =))

minhtuantkh

Vậy BĐH hội chốt DS thành viên chính thức và gửi cho BQT đề nghị set Tab " Thành viên HD Sài Gòn" đi ạ ( set ngay dưới nick đó). Ông nào lười tham gia hoặc hay bỏ off không có lý do chính đáng ( như em :D) thì bị gỡ tab hoặc gạch tab hoặc ghi chữ " cựu thành viên HD SG" cho quê chơi.

minhbaxi

Active Member

Vậy BĐH hội chốt DS thành viên chính thức và gửi cho BQT đề nghị set Tab " Thành viên HD Sài Gòn" đi ạ ( set ngay dưới nick đó). Ông nào lười tham gia hoặc hay bỏ off không có lý do chính đáng ( như em :D) thì bị gỡ tab hoặc gạch tab hoặc ghi chữ " cựu thành viên HD SG" cho quê chơi.

hehe ...ý kiến này cũng hay đấy , em ủng hộ ý này

hbinhlove2003

Well-Known Member
Cái vụ set tag "Thành viên HD Sài Gòn" này có hỏi bác Chip rồi anh à, giờ ko áp dụng nữa đâu ạ . Giờ thấy mặt đặt tên hoặc ném gạch nhau thôi :))

gpk

Well-Known Member
Em cũng có ý kiến!

Vì quỹ của hội cũng đã chính thức hoạt động như: ủng hộ trẻ em cơ khuyết tật, thăm hỏi đau ốm, mừng sinh nhật, mua vật dụng hỗ trợ off hằng tuần..v.v....

Hiện tại cách thu quỹ của hội còn lúng túng chưa khoa học lắm, vì thu theo cách "có mặt đặt tên". Như vậy người bỏ thời gian đi off nhiều lại phải đóng thường xuyên, mà người không đến thì được miễn.

Nếu được sẽ thu mỗi thành viên 80.000đ/tháng đóng trong các kỳ off tuần, không cần thiết đầu hay cuối tháng (thành viên là SVHS có thể giảm 50%) và thành viên nào trong vòng 2 - 3 tháng nếu không sinh hoạt và đóng quỹ mà không có lý do chính đáng sẽ bị ban nick khỏi hội.

Như vậy TV bỏ thời gian đi off vẫn vui vẻ và TV có việc không đến được cũng không cảm thấy ái ngại...\m/

Hai Bác wánh trúng tâm lý em rồi đấy. Em ủng hộ ý kiến này, em là SV nhưng mê HD nên vấn đề tiền bạc vẫn là nỗi lo. Việc đóng quỹ theo tháng sẽ dễ quản lý hơn và những thành viên nào vắng mặt sẽ đóng bù sau đảm bảo quyền lợi cho tất cả TV. Đôi dòng góp ý thế thôi ạ!

qdangnhat

Well-Known Member

.... và cũng nên có phần thưởng cho các em SV có kết quả học tập tốt.

lephigau

Active Member

tonytruong đã viết:
Thêm chút ý kiến AE HDSG nên hổ trợ AE Sinh Viên 50% vì các em này chưa có việc làm mà chỉ vì Đam mê Hát Dê để cho Các em mới có thể mạnh dạn đăng ký đông thêm cho Diễn Đàn càng mạnh thêm.
P/s Mong BTC suy xét.
.... và cũng nên có phần thưởng cho các em SV có kết quả học tập tốt.
Được thế này thì còn tốt hơn nữa còn jì A.Quang :)) =))

thế thì còn gì bằng.... các bác tâm lí lắm cơ >.<.................

sao mà hạnh phúc quá nè, đang bị lên răng hàm vô đọc dc cái mát ruột bớt đau hạ sốt rồi =))

delldell

Well-Known Member
Ðề: Thùng thư của Hội HD Sài Gòn: Nơi nhận những góp ý chân thành.

Đang nghâm cứu và đề xuất phần thưởng cho những mem nói dối để trốn "gấu mẹ vĩ đại" đi off đây!

ducphu

Well-Known Member
Re: Ðề: Thùng thư của Hội HD Sài Gòn: Nơi nhận những góp ý chân thành.

Về phần này hội sẽ cập nhật thường xuyên:

Nếu TV có mặt đều đặn 6 tháng hoặc cả năm (ý kiến thêm nhé) thì sẽ được biểu dương, tặng quà khuyết khích. (có thể được cấp thẻ thành viên xuất sắc HDSG được hổ trợ giảm % khi mua hàng trong phạm vi HDVN phủ sóng :D)

Nếu một thành viên tham gia 1 thời gian, sau đó nghỉ khoảng 2-3 tháng không sinh hoạt và cũng không đóng quỹ nhưng có lý do chính đáng thì vẫn sinh hoạt trong hội bình thường (phải đóng tiền quỹ của t.gian khi vắng mặt), còn không có lý do, không đóng tiền quỹ thì vẫn có thể quay lai sinh hoạt nhưng sẽ trở về mốc ban đầu :D

Đây cũng là ý kiến riêng của em thôi! các bác thêm ý nữa nha.

Đang nghâm cứu và đề xuất phần thưởng cho những mem nói dối để trốn "gấu mẹ vĩ đại" đi off đây!
Mình hoàn toàn ủng hộ các ý kiến trên của các bác, riêng ý của bác Dân hay và hợp ý mình nhất! (Không biết "off" cái gì mà từ 8h sáng đến 10h đêm!?)

minhbaxi

Active Member

hehehe .....cái này chắc em được phần thưởng đó anh à =))

genzo1984

Well-Known Member

nếu trốn ''gấu mẹ vĩ đại'' đi off thì xứng đáng được tặng thưởng
và trốn ''người yêu'' vào ngày cuối tuần để đi off với anh em cũng xứng đáng thưởng k kém:">
==> anh em chúng ta tự thưởng với nhau, phần quà là ''một ngày cuối tuần thật vui vẻ''=))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Thùng thư của Hội HD Sài Gòn: Nơi nhận những góp ý chân thành.

Mình hoàn toàn ủng hộ các ý kiến trên của các bác, riêng ý của bác Dân hay và hợp ý mình nhất! (Không biết "off" cái gì mà từ 8h sáng đến 10h đêm!?)

Chưa thướng thiết gì mà các bác còn trốn đi như vậy! =))

Có phần thưởng nữa chắc các bác quên nhà quên cửa quên cả vợ con luôn, overnight luôn ;))

explorer

Well-Known Member

Trốn "Gấu Mẹ Vĩ Đại" đâu phải dễ. Phải dở chiêu ra mới được chớ bộ. Anh Dân đề xuất quá đúng

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Thùng thư của Hội HD Sài Gòn: Nơi nhận những góp ý chân thành.

Trốn "Gấu Mẹ Vĩ Đại" đâu phải dễ. Phải dở chiêu ra mới được chớ bộ. Anh Dân đề xuất quá đúng

Trốn không đơn giản vậy quà giản đơn cũng được hén kakaka :)) =))

Bên trên