Tìm được chỗ bán đĩa HD-DVD và Blueray 700K

TuRau

Member
Ðề: Tìm được chỗ bán đĩa HD-DVD và Blueray 700K

hu hu, mua đĩa bluray thì được rồi nhưng mà đầu bluray mua ơ đâu ???

ntsang

Ui cái này phải cẩn thận các bác ạ, em học ở Trung Quốc em biết, nó làm vỏ với hộp chả khác gì HD với Blueray luôn, ruột thì chỉ là DVD thôi, ở bên kia em mua có 15 tệ, tầm 30k

thanh66

Ui cái này phải cẩn thận các bác ạ, em học ở Trung Quốc em biết, nó làm vỏ với hộp chả khác gì HD với Blueray luôn, ruột thì chỉ là DVD thôi, ở bên kia em mua có 15 tệ, tầm 30k

Bác nói chí lý8-x

Mấy cái đồ công nghệ cao dễ bị làm giả lắm

4 năm trước mình cũng xem 1 cái đầu DVCD rẻ xình, hóa ra có cái chử thôi. chứ đâu chơi DVD được. ~X(

vietka

Member

Đúng rồi, Hôm nọ về quê, cái đầu DVD có ghi chữ HDMI to đùng, bán có 400k, thấy cổng HDMI chết liền á.

laoai76

Tiện đây các bác cho em hỏi chút. Là thế này: em có người bạn mê Thuý Nga Paris nên chịu khó mua đĩa đó mà toàn DVD9 35K/1đĩa thì phải, tình cờ em nhét vô con láp còi định copy tý thì chỉ thấy có 4,5Gb vậy theo các bác đó là DVD9 hay DVD5 ?????????????/

cong_chua_tuyet

Tiện đây các bác cho em hỏi chút. Là thế này: em có người bạn mê Thuý Nga Paris nên chịu khó mua đĩa đó mà toàn DVD9 35K/1đĩa thì phải, tình cờ em nhét vô con láp còi định copy tý thì chỉ thấy có 4,5Gb vậy theo các bác đó là DVD9 hay DVD5 ?????????????/

em cam đoan với bác đĩa Thuý nga ngoài chợ giời 99% là DVD 5 thôi,nếu bác hên thì còn mua được loại tốt (tức đĩa verbatim,maxell,sony(taiwan)....còn đa số là hàng TQ gia công thôi
bác thử cầm 35k ra hàng đĩa thì họ chỉ bán cho bác đĩa trắng DVD9,DVD 9 theo em biết giá trên 30k/cái còn DVD 9 sony của tàu thì 11k bác ạ

Bên trên