Tối ưu hóa XBMC trên Android box

haianh07

Active Member
Có Bác nào bày cho Tôi cách xem phim với phụ đề dời với ! bấm vào nút Sub phía dưới bên phải thì nó toàn hiện lên tìm kiếm sub online thôi
thank nhiều

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

Có Bác nào bày cho Tôi cách xem phim với phụ đề dời với ! bấm vào nút Sub phía dưới bên phải thì nó toàn hiện lên tìm kiếm sub online thôi
thank nhiều

Nếu bạn lưu thư mục phim có sẵn file phụ đề trùng tên phim thì nó tự load nha.

Daithanhthai

Active Member
Ðề: Re: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

thank nhiều

Click vào nút hình chiếc loa, nó hiện ra bảng mới thì kéo xuống dưới chọn Browse for Subtitle rồi tìm đến thư mục chứa sub, thuw mục này phải đc add vào XBMC/Kodi trước đó

HoangD

Member
Ðề: Tối ưu hóa XBMC trên Android box

Tìm cã tuần mà ko ra cartoon network/ nickelodeon/disney m3u , anh chị em nào thấy vui lòng chia sẽ với . Cảm ơn nhiều

longchau

Member

mình đang làm thử cái này: G. Cách sử dụng addon live.streams để gài file xml xem TV, phim, ca nhạc......
Xin cho mình địa chỉ đường link của file xml hiện đang xem dc với. Tks bạn.

khoathu

Member

sao của mình có hiện list tivi 74 kênh nhung chỉ coi được máy kênh sctv và kênh lạng sơn.

sthv83

Member

mình đang chạy Xbmc trên AB
nhưng thỉnh thoảng có nhưng add on nó báo Scrift fehlt là sao nhỉ ?
có bạn nào biết sửa thế nào không nhỉ ?

tee-m

Member

Làm thế nào để add được nhiều file m3u vào các bác nhỉ. Ví dụ em đã add 1 list m3u, giờ muốn thêm 1 file m3u khác vào thì làm sao ạ

hoanghai114

Active Member

Một phần mềm nên có trên AB, em chỉ thấy khó khi kéo sub về khi xem film

Cac bac trong dien dan cho minh hoi sao xem kodi qua duong AV toan bi lech hinh ? cac bac tro giup minh voi

Bên trên