Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

boyvoz

Well-Known Member
Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

mình vẫn down 1MB/s.
1 số bác vẫn khó khăn nhỉ

gon_171

megashare ko còn có kiểu mua tk vip 7 ngày bằng tin nhắn nữa hả các bác ?

Đang muốn down cái concert HD gần 16GB mà ko tìm thấy link nào, thấy mỗi link megashare :((

meigyoku1

Well-Known Member

Có cách nào lấy lại tiền đã mua account của megashare ko các bác, mua rồi chả lẽ lại kiện nó vì vài trăm ngàn.

hoangcuky

Member

Dạo này cả đến trang chủ của megashare em con không vào được thì làm sao mà down phim đây hả trời??? hic. hic. :-S

ntl_bg

Member

mấy hôm nay mình ko đăng nhập được bằng tool, có ai bị giống mình ko vậy..................

letrantin

bác nào down phà phà chỉ em con nào xài tốt zới .....em toàn lỗi ...chán...!!!

từ đầu tuần đến giờ MS bị sao ấy nhỉ
bắt link OK(hiện ra dung lượng đúng) nhưng khi hiện ra bản download thì toàn SEND GET...DIS...SEND GET...DIS...>TIME OUT
mềnh đã đổi thử con 106,103 nhưng hok con nào sài dc
link test http://http://share.vnn.vn/dl.php/2467127
mặc định nó nhảy con 112, không được nên mềnh đổi mấy con khác,kết quả vẫn giống nhau :(

letrantin

mình mới bị reset modem ko em nào sai dc hết bác nào bị rồi chủ mình với trc kia thì em 106 xai ngon

huanpham

Member

từ đầu tuần đến giờ MS bị sao ấy nhỉ
bắt link OK(hiện ra dung lượng đúng) nhưng khi hiện ra bản download thì toàn SEND GET...DIS...SEND GET...DIS...>TIME OUT
mềnh đã đổi thử con 106,103 nhưng hok con nào sài dc
link test http://http://share.vnn.vn/dl.php/2467127
mặc định nó nhảy con 112, không được nên mềnh đổi mấy con khác,kết quả vẫn giống nhau :(

Đúng là 1 số link có hiện tượng này "SEND GET...DIS...SEND GET...DIS...>TIME OUT", theo kinh nghiệm của mình thì thường là các link đã cũ và không down được cho dù bạn có đổi qua 106 hay gì gì đi nữa!
Nhưng các phim mới up thì vẫn down phà phà các bạn nhé, ví dụ: hôm qua mình down fast five còn hôm nay thì cướp biển 4 tất cả đều ~ 2Mb/s với con 106!

jaispierre

Active Member

Mấy hôm nay công nhận chán thật, upload thì không sao nhưng cứ download là báo connecting rồi lại báo lỗi trong quá trình download. 1 số file down đến 99.94% rồi mà không thể download thêm được

hahahihi2

Member

không thể leech được .. fắc ~X(

hoducluu

Member

e mới mua gói Vip 15k mà down có cỡ 500kb/s, có lúc nó tụt xuống 0 là sao các bác (e dùng mạng viettel trọn gói 4mb) còn cách đổi sever làm như thế nào ạ =]

hoducluu

Member

hix..e đang down fast 5 13.5gb, mí bữa trc down 2 lần bên fshare bằng idm thì dc tới 10gb nó báo time out ròi mất lun..sau đó e chuyển qua megashare down dc tới 98.77% thì nó dừng lại k down nữa TT có ai giúp e bên megashare vs...chờ fast 5 mí ngày nay mà k down dc TT

leluatmdc

Mình down phim về rồi giải nén và có 1 đoạn bị vỡ hình, ngắn thôi. Cùng theo phim là có 1 folder :" !simple " trong đó có đúng đoạn phim bị vỡ hình.
Ai có biết cách sửa lại phim cho chuẩn xin chỉ rùm mình.Mình đã xóa mất các file nén rồi.
Cảm ơn đã dành thời gian.

hunghuyen288

Active Member

các anh cho hỏi chút....em ở Đức sao không vào được megashare vậy anh ơi??????

imtab101

em down trên MS không hiểu sao rất hay bị rớt mạng đang ddoowwn với tốc độ 600 thì tự nhiên lại thụt về mấy chục kb/s các bác có cách nào khắc phục không:(:(

betong0008

vào IDM tãi bằng Proxy 123.30.185.104:8080 là ok ah :)

Có bác nào giúp mình với,sao mình mua tài khoản vip 50k đăng mua xong,nó báo thành công, mua bằng thẻ điện thoại vinaphone, nhưng khi bấm vô link thì nó phải bắt chờ 30 s là sao nhỉ, mà sao mua rồi nó lại không để cho tài khoản mình là vip hay gì hết lạ thật,mong cao thủ nào chỉ giúp.

Có bác nào giúp mình với,sao mình mua tài khoản vip 50k đăng mua xong,nó báo thành công, mua bằng thẻ điện thoại vinaphone, nhưng khi bấm vô link thì nó phải bắt chờ 30 s là sao nhỉ, mà sao mua rồi nó lại không để cho tài khoản mình là vip hay gì hết lạ thật,mong cao thủ nào chỉ giúp.
Bác phải đăng nhập trước sau đó kick vào đường link thì hết cái vụ chờ 30s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên