Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mammonz

Member
Ðề: Top bàn luận các vấn đề liên quan đến megashare.vn (đọc kỹ #1)

hic sao mình down toàn 0Kb/s àh, đổi hết 103 106 112 vẫn ko đc, bác nào có host ngon cho mình xin với

atula_1102

em là mem mới. các bác cho em hỏi đổi sever làm ntn vậy. cảm ơn các bác trước.

tolydieu

Mình dùng Viettel để down link từ bác Tom nhưng không được từ 2 hôm nay, đã thử từ 103 đến 109 luôn :D Các bác nào có cách download được vui lòng giúp

http://123.30.185.102:8080/dl00/201...D__Uploaded___By___Mr.Tom___HDVIETNAM.COM.mkv
Phim của bạn được upload trong tháng 9/2010. Mà mình thấy hầu hết link 1 link >2GB download trong tháng đó toàn bị lỗi download 0 KB. Tức là link nhìn thấy vẫn còn sống nhưng ko download được. Vậy bản down nhiều link đi.
Link của phim bạn đang cần là: http://www.hdvietnam.com/diendan/65...x264-chd-tro-lai-truong-hoc-adam-sandler.html

Alabama

Hôm nay sao thấy rất nhiều phim 1 link bị die, đến lúc MS dọn dẹp ổ cứng chăng?

atula_1102

em là mem mới. các bác cho em hỏi đổi sever làm ntn vậy.lần trước em có hỏi chả có ai trả lời giùm. chán quá. mong các bác ghé mắt qua xem hộ em cái. cảm ơn các bác trước.
:(:)(:)((

phidiepdan

down bình thường mà! ngon vãi mà!

cuongdaicaca

vẫn cứ 106 đều đêu ;;)

tuan_797

Member

megashare hôm nay bị sao thế nhỉ? chả kéo được.

steelboy

em là mem mới. các bác cho em hỏi đổi sever làm ntn vậy.lần trước em có hỏi chả có ai trả lời giùm. chán quá. mong các bác ghé mắt qua xem hộ em cái. cảm ơn các bác trước.

Trang 55 của topic ý, quay về tìm và đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng ;))

koajca

Bạn bấm vào dấu X của cái cửa sổ đang download của idm đi.
Sao đó vào lại internet download manage-> tìm đến cái link đang down dở film vừa nãy->chuột phải->properties ->
tìm đến dòng Address thì sửa cái link loại như "http://123.30.185.101/dl00/20111013/ae/24/39/91/2b2c706044da7a08b35c27c8/m_c2_720p.mkv"
thành "http://123.30.185.106/dl00/20111013/ae/24/39/91/2b2c706044da7a08b35c27c8/m_c2_720p.mkv"

Rồi sau đó chuột phải vào link -> Resume Download
Hi vọng bạn làm tốt!

Mấy bác cho mình hỏi sao khi mình click chuột vào link, đợi hết 30s thì thấy hiện ra dòng này "Bạn sẽ được tải file trong vòng 0 giây nữa" rồi dứng yên luôn...ko ra link cho mình tải về... ai biết tại sao ko? chỉ mình với thx các bác nhiều...

megashare dạo này bị sao đó, khó vào quá

henshaw

Member

Mấy bác cho mình hỏi sao khi mình click chuột vào link, đợi hết 30s thì thấy hiện ra dòng này "Bạn sẽ được tải file trong vòng 0 giây nữa" rồi dứng yên luôn...ko ra link cho mình tải về... ai biết tại sao ko? chỉ mình với thx các bác nhiều...

Tại bạn mở nhiều file download cùng 1 lúc đó. Gói free chỉ được load 1 file 1 lần. Chỉ cần load xong 30s ấn Tải Về xong rồi thì mới có thế mở file download mới lên để tải tiếp

nhoclovely26

MEGASHARE die rồi . ko connect đc vào trang chủ luôn

conmuadem

Member

luôn luôn 1 số 0 vô cảm :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên