Topic cùng nhau thảo luận tivi LG 42LA6200

tranthanhson42a

Ðề: Topic cùng nhau thảo luận tivi LG 42LA6200

[/url] [/IMG]
mới đặc hàng lúc chiều mà cảm giác cứ ngu ngu sao ấy!

Di Oi Gi

tranthanhson42a

có khi nào hàng giả ko ? hàng thật ấn vào nhả ra bình thường mà....

bỏ đi bác, xem như mua 1 bài học.......... bác test thế nào , thời gian sử dụng bao nhiêu ?

thứ 5 này nó mới chuyển hàng về! đang tính toán mua thêm đầu thu HĐTV vệ tinh

saigonpearl

Có vẻ em bị em LG này dụ dỗ rồi các bác ạ :)) Giờ các bác tư vấn dùm em cái địa chỉ uy tín với mức giá hợp lý nào :)
Dien may toan linh nhé, mới vừa múc con 6200 này , hài lòng giá ổn, khuyến mãi như trên web luôn. Không treo thịt heo bán thịt cầy như mấy anh lớn như thằng chợ lớn ( tren web 12.99 ra trung tam 13.9 ...hoi cái mói nói thêm cái này cái kia...phát két):(

keitloi

Re: Ðề: Re: Ðề: Topic cùng nhau thảo luận tivi LG 42LA6200

Tình hình là em phát hiện ra một điều ngớ ngẩn đó là máy em đang sài android 4.1.2 không hỗ trợ miracast. Để hôm nào em tìm bản room ngon ngon em up lên 4.2 test thử. Hiện tại vẫn đang tạm thỏa mãn với youtube, smartshare và app BubbleUpnp server.

tuanba

bác chủ thớt cho e hỏi? E cắm usb vào để xem phim nhưng tv nhà e ko tìm thấy. Trong usb của e có 1 phim full HD, đuôi mkv và tất nhiên tv nhà e la LG 42LA6200-TA. A e trong top ai biết cũng mong chỉ giáo giúp mình luôn. Cảm ơn mọi người!

tuanba

E vừa muađc 1 tuần giá 12,9tr có đc ko các bác?

kook123

bác chủ thớt cho e hỏi? E cắm usb vào để xem phim nhưng tv nhà e ko tìm thấy. Trong usb của e có 1 phim full HD, đuôi mkv và tất nhiên tv nhà e la LG 42LA6200-TA. A e trong top ai biết cũng mong chỉ giáo giúp mình luôn. Cảm ơn mọi người!

Up cho các cao thủ khác giúp đỡ. Lỗi này mình chưa gặp :D

sinhvba

Các bác cho mình hỏi là mình định mua con LA6200 47" nhưng còn lăn tăn là dùng truyền hình cáp thì có bị hột mưa hay mờ không , hiện mình đang dùng LCD 32" của Sony thì chất lượng hình tạm được không bị hột mưa hay mờ.Bác nào dùng rồi tư vấn cho mình với.Cám ơn nhiều

y2kev3ntf

Member

Mua thêm cục phát HD của nhà đài là ok mà bạn
Mình chưa mua đc. Hcm khang hàng vãi

manhhuy8x

Active Member

Mua thêm cục phát HD của nhà đài là ok mà bạn
Mình chưa mua đc. Hcm khang hàng vãi
Thị trường chung thôi mà bác , tầm giá đó thì 1 model vừa có Smart + 3D dùng thì quá ổn. Nên hết hàng nhanh là phải rồi :(

baamboo8

Member

FW mới nhất 04.04.35 ae down về update nha.

vinhpapa

Member

Em không cần 3D chỉ cần internet thì nên mua con này hay Samsung F5501 hay Sony kdl w674a nhir

Bác mua LG dòng LN5710 có internet mà giá hợp lý hơn.

Bên trên