Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.3.6 – Giải trí tổng hợp

itvplus

Active Member
Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Cám ơn bác nhiều nhé. Chức năng tìm phim hoạt động rất tốt. Bác có thể add thêm vào chức năng tìm phim là lưu lại từ khóa tìm không ? (giống addon youtube ý mình chỉ cần gõ từ khóa 1 lần còn lần sau nó sẽ hiện hết danh sách từ khóa mà mình đã lưu . không phải gõ lại) . Bên cạnh đó có thể mở rộng tìm ở thêm các server khác như HDViet, phimmoi...... không?

mong bạn bản tới update thêm chức năng lưu lại từ khóa tìm phim như repo xshare của bác thainii..

Ok bạn. Trong bản update tới bên mình sẽ cố gắng bổ xung chức năng này vào.

mdungsg2015

Member

ITVPlus update lên ver 2.2.3 sao mất addon HDviet vậy Ad

itvplus

Active Member

Một kho phim hd và fullhd, còn kho kia chỉ xem sd thôi bác nhé

Thao1975

Member

Vẫn có chứ mất đâu bác. trong mục Tổng Hợp có cả hai kho phim HDviet đó. Bác kiểm tra lại nhé :>

Cám ơn bạn itvplus nha, con Q10IV click vào My Apps bị đơ ra và gỡ bỏ ứng dụng k phải mặc định của máy cũng k gỡ bỏ đc, các phần khác k sao, reset lại k được. Chiều qua mang ra ngõ Thái Hà nhờ kiểm tra giúp, các bạn ở đấy up rom lại thì hết các lỗi ở trên.

Mình muốn hỏi cách cài đặt tự động chuyển bài khác khi bài cũ đã hết khi nghe nhạc trên XBMC (Box TV), trước đây mình dùng bản XBMC 13.2 thì không bị lỗi này. Xin cám ơn./.

itvplus

Active Member

Bạn chuột giữa ( hoặc nhấn phim menu trên remote ) vào file đầu tiên rồi chọn play form here nhé

Thank's bạn. Mình cũng đã làm theo như bạn mà hết bài vẫn dừng lại, phải dùng mouse, remote để chọn bài khác

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Thank's bạn. Mình cũng đã làm theo như bạn mà hết bài vẫn dừng lại, phải dùng mouse, remote để chọn bài khác

bác xem lại có chọn đúng "Play from here" chưa ? lần gần nhất mình vẫn nghe chuyển bài tự động.

mdungsg2015

Member

Vẫn có chứ mất đâu bác. trong mục Tổng Hợp có cả hai kho phim HDviet đó. Bác kiểm tra lại nhé :>

Trước giờ vẫn xem cái addon HDviet bên ngoài không để ý bên trong mục tổng hợp cũng có, hôm qua mở lên thấy thông báo update addon HDviet và itvplus update xong thì không thấy addon HDviet đâu nữa, mà Ad cho hỏi cái addon HDviet bên trong mục tổng hợp có khác gì không sao tôi thấy mục acount setting trống trơn không có chỗ để đăng nhập tài khoản vậy

itvplus

Active Member

Trước giờ vẫn xem cái addon HDviet bên ngoài không để ý bên trong mục tổng hợp cũng có, hôm qua mở lên thấy thông báo update addon HDviet và itvplus update xong thì không thấy addon HDviet đâu nữa, mà Ad cho hỏi cái addon HDviet bên trong mục tổng hợp có khác gì không sao tôi thấy mục acount setting trống trơn không có chỗ để đăng nhập tài khoản vậy

không cần đăng nhập đâu bạn. Cứ thế mở vô xem. HD và fullHD thoải mái nhé

oldfriend

Moderator
Re: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

xác nhận là update xong mất addon hdviet, chắc tác giả đã gỡ xuống :)

itvplus

Active Member

Nằm trong mục tổng hợp của itvplus cả nhà ơi

meocon

Well-Known Member

Khi nào có bản 16 chính thức ad :)

bongxinhtuti

Well-Known Member

hôm nay vào mục live sport bác lại xoá bớt đi một số kênh rồi nhỉ.

meocon

Well-Known Member

Test lại thử xem chứ hôm bữa ko coi dc

Bên trên