Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.3.6 – Giải trí tổng hợp

lanha

Well-Known Member
Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Cám ơn bác itvplus rất nhiều về sự nhiệt tình hướng dẫn của bác. Theo hướng dẫn của bác mình đã xem được phụ đề.

mdungsg2015

Member

bác lên chplay down bản 16.0 filnal chính chủ của kodi về cài rồi gài repo itvplus bằng file zip nhé. Bản chính chủ của kodi có lẽ sẽ ổn định hơn

Thanks bác nhé, tiện đây bác cho hỏi thêm trong kho phim Fshare có những phim ko có thuyết minh lẫn phụ đề, vậy bác chỉ giúp cách load phụ đề để xem với ạ

có bác nào bị lỗi HDO trong phần tổng hợp không? chỉ thấy được phim trong mục phim rạp, ngoài mục đó ra thì các mục khác ko hiện gì cả và mục phim rạp cũng ko thể play đc movies nào cả :(

itvplus

Active Member

có bác nào bị lỗi HDO trong phần tổng hợp không? chỉ thấy được phim trong mục phim rạp, ngoài mục đó ra thì các mục khác ko hiện gì cả và mục phim rạp cũng ko thể play đc movies nào cả :(

Em vẫn xem bình thường các mục trong đó mà. Có một giải pháp cho bác, bác làm thử nhé. Trong mục cài đặt của ITVPLUS. Bác tìm đến menu "Xóa Cache" và nhấn vào đó. 99% là bác sẽ xem ok HDonline được

itvplus

Active Member

Thanks bác nhé, tiện đây bác cho hỏi thêm trong kho phim Fshare có những phim ko có thuyết minh lẫn phụ đề, vậy bác chỉ giúp cách load phụ đề để xem với ạ

Bác có thể dùng kèm với service subtitle của bác thaitni. Còn nếu bác muốn xem sub rời tự down về có thể làm như hướng dẫn #249 trong topic này nhé

mdungsg2015

Member

Bác có thể dùng kèm với service subtitle của bác thaitni. Còn nếu bác muốn xem sub rời tự down về có thể làm như hướng dẫn #249 trong topic này nhé

service subtitle của bác thaitni, lấy ở đâu và cài thế nào ạ, tôi tìm trong cài đặt addon chỉ thấy subscence.com mà load toàn sub tiếng anh thôi, bác hướng dẫn giúp nhé xem vậy cho tiện chứ down sub rời hơi mất thời gian he he

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

service subtitle của bác thaitni, lấy ở đâu và cài thế nào ạ, tôi tìm trong cài đặt addon chỉ thấy subscence.com mà load toàn sub tiếng anh thôi, bác hướng dẫn giúp nhé xem vậy cho tiện chứ down sub rời hơi mất thời gian he he

nằm chung trong addon Xshare

babyworm

Well-Known Member
Re: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Hình như con Remix Mini xài Android 5 Lollipop nên phải cài bản Kodi 16 phải không các bác? Kodi 15.2 có cài được trên Android 5 Lollipop không? Có con Remix Mini được tặng, đang tính thanh lý nên chưa khui ra vọc.

itvplus

Active Member

Lolipop vẫn cài ok kodi 15.2 các bác nhé

P/s: server đang gặp chút vấn đề nên bị mất kết nối. Nhóm kĩ thuật sẽ xử lý trong thời gian sớm nhất

babyworm

Well-Known Member

ITVPlus đang bị lỗi rồi.

babyworm

Well-Known Member

ITVPlus đang bị lỗi rồi.

itvplus

Active Member

Vâng. Hiện tại server có vấn đề. Tạm thời gián đoạn chút ạ

vanchai

Member

Addon ITVPlus quá tuyệt vời.

itvplus

Active Member

Server đã được kết nối trở lại. Mọi người có thể sử dụng addon bình thường lại rồi nhé

meocon

Well-Known Member

Hèn gì sáng khách hàng gọi điện phàn nàn :)

bongxinhtuti

Well-Known Member

Bác itvplus cho hỏi làm sao mà các kênh thể thao trong mục kênh thử nghiệm chỉ xem được khoảng 30s là out mặc dù mình dùng mạng 40 mê .Đã dùng cả Vpn cũng không được.

dokltd

Active Member

Lâu rồi không có ver mới.

hienrp

Active Member

Sắp có ver mới đó bác!
Mà ae đóng góp nội dung và ý kiến phát triển ver 3 giúp nhé.
ITV sẽ cố gắng phục vụ ae tốt hơn =))

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Sắp có ver mới đó bác!
Mà ae đóng góp nội dung và ý kiến phát triển ver 3 giúp nhé.
ITV sẽ cố gắng phục vụ ae tốt hơn =))

Thúy Nga 116 720p ko play dc , kênh tv nhiều kênh die

itvplus

Active Member
Ðề: Re: Trải nghiệm Addon ITVPlus ver 2.0 – Giải trí tổng hợp

Thúy Nga 116 720p ko play dc , kênh tv nhiều kênh die

Các bác kiểm tra lại giúp em với chứ em test thì chỉ có vài kênh trong mục HDTV die và đã bổ xung nguồn mới. Làm gì đến mức die nhiều như các bác nói :(

P/s: Lưu ý các kênh trong mục WORLD TV là các kênh stream nước ngoài. Nó không phải die mà là do web nó có lúc nó cho xem có lúc không :((

Bên trên