Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

ticoi

Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Đã chuyển điểm. :D

Bác xài nền tảng nào? Có download module on boot chưa?

Không rành chuyên môn lắm nên không rõ "nền tảng" như bác Tiến hỏi là gì nhưng máy đã cài Ace engine, Acer Player, Torent Stream controler đầy đủ.

ticoi

Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Khi khởi động AB thấy có báo chạy Ace engine Bác Tiến à

lqkntvn

Member

Không rành chuyên môn lắm nên không rõ "nền tảng" như bác Tiến hỏi là gì nhưng máy đã cài Ace engine, Acer Player, Torent Stream controler đầy đủ.

Để cấu hình BSB dễ nhất và đơn giản nhất, bạn nên remove toàn bộ các app liên quan đến sopcast và ace stream, kể cả các addon khác liên quan đến p2p nhé. Sau đó chọn lại "Tải lại thành phần bổ trợ". Chay lại addon, nó hỏi gì Có (YES/NO) thì các bạn chọn NO hết là . OK

quanson2000

Bác nào có thể cho mình xin điểm dùng thử 1 tuần với
TK của mình : [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:

biennho

Member

Cho mình xin điểm dùng thử với. User của mình là biennho. Email: [email protected]. Cảm ơn các bác rất nhiều!

dokltd

Active Member

bác chủ nên thay đổi mấy hình nền vì trông chói quá không nhìn thấy tên kênh nữa, mục live nên thêm nguồn xmio (em đang dùng live tv từ đây thấy rất ổn, fshare thì không bàn....

tienlequoc

Well-Known Member

Bác nào muốn tặng điểm thì làm ơn tạo tài khoản tại: http://smartrelax.4all.vn/
Sau đó comment tên tài khoản vừa tạo ở đây mình mới chuyển điểm được.
Điểm sẽ vào user BSB của các bạn, vào website đăng nhập bấm vào "Nâng cấp Vip" để quy đổi điểm thành ngày sử dụng nhé.
Mình sẽ ko cho điểm những user có thời gian tạo acc hdvietnam dưới 6 tháng các bác nhé.

razer

mình xin ít điểm dùng thử nhé bác chủ
Username: thangduong.dev
Cảm ơn bác!

blackshoe

Member

Bác nào bên BSB Smart Relax check lại hộ em với, acc của em đăng ký bên BSB là blackshoe, hôm nay đăng nhập vào trang http://smartrelax.4all.vn/ không được nữa, hệ thống báo mật khẩu không đúng. Em dùng email để lấy lại mật khẩu thì hệ thống cũng báo "Mật khẩu mới của bạn yêu cầu không phù hợp vìKhông tìm thấy tên người dùng"
Vậy là sao?

tienlequoc

Well-Known Member

Bác nào bên BSB Smart Relax check lại hộ em với, acc của em đăng ký bên BSB là blackshoe, hôm nay đăng nhập vào trang http://smartrelax.4all.vn/ không được nữa, hệ thống báo mật khẩu không đúng. Em dùng email để lấy lại mật khẩu thì hệ thống cũng báo "Mật khẩu mới của bạn yêu cầu không phù hợp vìKhông tìm thấy tên người dùng"
Vậy là sao?

Do bạn acc thường lâu quá ko dùng thì hệ thống tự xóa. Bạn tạo lại cái khác đi

biennho

Member

Cho mình xin ít điểm. Mình đã đăng ký tại BSB. username: vanminh. Xin cảm ơn bác!

tienlequoc

Well-Known Member

Cho mình xin ít điểm. Mình đã đăng ký tại BSB. username: vanminh. Xin cảm ơn bác!

Đã chuyển điểm.

Bác @tienlequoc Cho mình xin điểm sử dụng thử 1 tuần
TK của mình trên http://smartrelax.4all.vn/[email protected] luôn vì mình tạo TK luôn bằng email
Xin cám ơn bác nhiều
Đã chuyển điểm

blackshoe

Member

Do bạn acc thường lâu quá ko dùng thì hệ thống tự xóa. Bạn tạo lại cái khác đi

Chẹp, vậy tiêu luôn 10k điểm được tặng mà chưa kịp xài luôn :D

Edit: Em tạo lại đúng acc cũ thì thấy vẫn còn 10k điểm được tặng trong đó :))

ngovanthe

Banned

bác tiến ơi em xin it điểm để thử nhé .tên tai khoản ngovanthe

lqkntvn

Member

Đã có bản update 2.6.2
Fix Font Subtitle Error Display
Support 4K Youtube
Support Smart Analyze Stream
Fast connect to server
Fix SCTV channel

Bên trên