Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

linkinparkkdk

Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Cho em xin ít điểm dùng thử
TK: DKhoi
Thanks

luis783

Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

mình vừa nạp vip test thử 1 tháng mà sao vào phần livetv xem rất chậm một số kênh ko xem dc,thethaotv và bdtv ko có hd xem rất mờ,acestream vs sop thì ko xem dc..mod teamview dùm mình qua số 0907648222..ace vs sop mình dùng plexus thì xem bt..dc phần movies thì khá đa dạng.

Chỉnh sửa lần cuối:

lqkntvn

Member

mình vừa nạp vip test thử 1 tháng mà sao vào phần livetv xem rất chậm một số kênh ko xem dc,thethaotv và bdtv ko có hd xem rất mờ,acestream vs sop thì ko xem dc..mod teamview dùm mình qua số 0907648222..ace vs sop mình dùng plexus thì xem bt..dc phần movies thì khá đa dạng.

Bạn qua fanpage sẽ có người support cho bạn nhé. Riêng SCTV vào hơi chặm (mình cũng cảm thấy vậy). Vì BSB có tích hợp ACE Stream, và SOPCAST nên cài đặt, các bạn phải chú ý và làm đúng theo hướng dẫn mới OK được. Nếu bạn ko cấu hình được, em thấy bác nhờ admin teamview cấu hình giúp bạn là OK nhất.

Chỉnh sửa lần cuối:

luis783

Member

mình vừa mua vip dc 1 tháng 30k,ae nào thix lấy lại pm cho mình để lại 20k..chỉ bằng cốc cafe,các bạn có thể gửi thẻ dt cho mình,các bạn login xog có thể đổi pass tùy ý nhé..thanks.

ldqntkh

mình vừa mua vip dc 1 tháng 30k,ae nào thix lấy lại pm cho mình để lại 20k..chỉ bằng cốc cafe,các bạn có thể gửi thẻ dt cho mình,các bạn login xog có thể đổi pass tùy ý nhé..thanks.

Bạn chuyển điểm vào TK ldqntkh tôi gửi bạn card viettel 20k OK chứ.

ldqntkh

mình mua vip 1 tháng rồi ko chuyển dc bạn ah..

Mình dùng addon này hơn 3 tháng nay. Đang tính gom điểm để mua 1 năm luôn, thấy bạn muốn bán 30k điểm = 20k Card. Tưởng chuyển được chứ!

lqkntvn

Member

Các bạn update BSB Smart Relax 2.6.8 fix 1 số lỗi nhỏ, fix server SCTV chặm.
Mọi người còn thấy lỗi gì, hoặc bổ xung vui lòng cho ý kiến để mình chuyển cho ae coder làm cho bản update kế tiếp nhé!

Mình cần giup đỡ việc này. Mình xem bóng đá bắng sopcast thì được nhưng xem bằng ACE thì báo lỗi " Torrent không có sẳn hoặc không hợp lệ". Mong mọi người hướng dẫn. Cảm ơn! (Mình xem trên laptop Win10)

luis783

Member

mình xem kênh BTV5 cứ dc 1 lúc là bị out ko hiểu lỗi gì..

Hero307

Active Member

Sao bác chủ không mặc định các tài khoản mới tạo được 1 vài ngày demo nhỉ, mới cài xong lại vào xin điểm dùng thử ngại quá.
Bác chủ cho xin điểm thử vào tk hero307 nhé, thanks!

À quên, các bác dùng rồi đánh giá hộ các kênh VTV HD ở đây có nét bằng cáp HD như bác chủ giới thiệu không vậy? Nếu nét gần bằng là em bỏ cáp thuê hẳn của bác chủ :)

lqkntvn

Member

Mình cần giup đỡ việc này. Mình xem bóng đá bắng sopcast thì được nhưng xem bằng ACE thì báo lỗi " Torrent không có sẳn hoặc không hợp lệ". Mong mọi người hướng dẫn. Cảm ơn! (Mình xem trên laptop Win10)

Bạn qua fanpage https://www.facebook.com/bsbsmartrelax/ nhờ AD bên đó teamview cấu hình giúp bạn là OK nhé.

Hero307

Active Member

Sao bác chủ không mặc định các tài khoản mới tạo được 1 vài ngày demo nhỉ, mới cài xong lại vào xin điểm dùng thử ngại quá.
Bác chủ cho xin điểm thử vào tk hero307 nhé, thanks!

À quên, các bác dùng rồi đánh giá hộ các kênh VTV HD ở đây có nét bằng cáp HD như bác chủ giới thiệu không vậy? Nếu nét gần bằng là em bỏ cáp thuê hẳn của bác chủ :)
Không chờ bác gửi điểm nữa nạp thẻ thử nhưng thấy hình như truyền hình VN không nét lắm như bác giới thiệu. Đang dùng Kodi 15.2 của itvplus thấy hình như hơi lủng củng thì phải, để cài bản playstore xem sao.

Hero307

Active Member

Tình hình là bác chủ phải viết lại hướng dẫn cài đặt cho Kodi 15.2 :(
Các bác cho hỏi, em thấy bảo xem các kênh nước ngoài 1080 nét căng mà em chọn xem kênh nào cũng chỉ hiện 720 là sao ạ, em có phải cấu hình gì thêm không?

Chỉnh sửa lần cuối:

lqkntvn

Member

Tình hình là bác chủ phải viết lại hướng dẫn cài đặt cho Kodi 15.2 :(
Các bác cho hỏi, em thấy bảo xem các kênh nước ngoài 1080 nét căng mà em chọn xem kênh nào cũng chỉ hiện 720 là sao ạ, em có phải cấu hình gì thêm không?

Bạn vào fanpage có hướng dẫn chi tiết https://www.facebook.com/bsbsmartrelax/ nếu cần sẽ có AE teamview giúp bác, cài đặt và cấu hình. Về chất lượng tùy kênh từ SD -> full HD. Có cả nội dung 4K luôn. Nếu kênh nào nhiều chất lượng thì sẽ hiện lên cho bạn chọn lựa phù hợp với đường truyền internet của bạn nhé.

babyworm

Well-Known Member
Đề nghị có chính sách cho mua theo ngày như Fshare. Chứ theo tuần nói thật là 10k thì cũng rẻ rồi nhưng đâu phải ai cũng coi nguyên tuần. Nhiều khi chỉ rãnh 1 ngày trong tuần hoặc chỉ thích trân bóng nào đó trong tuần mà mua cả tuần rồi bỏ cũng thấy vô lý sao ấy.

Mới thử mua điểm bằng thẻ ATM thanh toán qua bảo kim ko hiểu sao tiền bị trừ rồi mà ko nâng cấp VIP được Ad xem lại giúp mình tài khoản thaichieucm92

babyworm

Well-Known Member
Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Mới thử mua điểm bằng thẻ ATM thanh toán qua bảo kim ko hiểu sao tiền bị trừ rồi mà ko nâng cấp VIP được Ad xem lại giúp mình tài khoản thaichieucm92

Nó trừ tiền xong, bạn có điểm. Từ điểm đó bạn mua ngày VIP chứ. Nó đâu có cho trực tiếp mua ngày VIP.

lqkntvn

Member
Ðề: Re: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Đề nghị có chính sách cho mua theo ngày như Fshare. Chứ theo tuần nói thật là 10k thì cũng rẻ rồi nhưng đâu phải ai cũng coi nguyên tuần. Nhiều khi chỉ rãnh 1 ngày trong tuần hoặc chỉ thích trân bóng nào đó trong tuần mà mua cả tuần rồi bỏ cũng thấy vô lý sao ấy.

Trước đây cũng có chính sách theo ngày. Nhưng sau bỏ. Mình sẽ chuyển ý kiến này đến các AE coder xem thế nào, để mở lại. Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến

Bên trên