Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

babyworm

Well-Known Member
Àh. Cho mình hỏi thêm là khi chạy Addon này xem bóng đá trên con MXQ RAM 1GB. Khi stop kênh bóng đá (ACE và SOP) thường văng ra ngoài Kodi luôn. Còn chạy trên con Minix X8 thì không bị. Không biết lý do có phải do thiếu RAM hay do gì nhỉ.

Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Nó trừ tiền xong, bạn có điểm. Từ điểm đó bạn mua ngày VIP chứ. Nó đâu có cho trực tiếp mua ngày VIP.
Minhf nạp được rồi vì dùng thẻ thanh toán qua bảo kim hôm sau mới có điểm, trên đây có bác nào dùng dịch vụ E-partner của Vietinbank cho em hỏi có mất phí gì ko bác trước giờ chưa dùng nên ko biết có bị trừ gì ko

Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

alo cho hỏi tự nhiên tui bị báo lỗi sau khi đăng kí mua điểm trở thành vip vào sài không được
tai khoản của tui là:lanh quyet25
mật khẩu:251289
[/IMG]

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Sao lại post tài khoản và mật khẩu lên đây giang hồ lượm làm sao bác? Khi bác đã chuyển khoản thành công, số điểm tương đương sẽ được chuyển đến tài khoản của bác, bác dùng số điểm đó để vào web đổi ngày sử dụng. Nếu bác đã chuyển tiền thành công mà chưa có điểm thì qua face pm cho ad fanpage chụp ảnh thông tin giao dịch gửi họ, họ sẽ giải quyết ngay trong ngày cho bác. :))

Chỉnh sửa lần cuối:

babyworm

Well-Known Member
Bác lanh quyet25 này coi bộ ngây thơ nhỉ. Bác lo đổi ngay pass không khéo mất luôn account chứ đừng nói khóa.

babyworm

Well-Known Member
Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Cái này do bác dùng mạng + modern FPT đây. Ko biết sao dạo này FPT nó change IP liên tục

Vậy có thể FPT nó NAT Load Balancing hay là NAT cache ở đây đó.

lqkntvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Vậy có thể FPT nó NAT Load Balancing hay là NAT cache ở đây đó.

Chả biết nữa. Mình có test nhà bạn mình, dùng FPT mà nó đổi IP liên tục, có thể do modern lỗi.

nghiamt

Member

Cho mình xin 1 ít điểm, thanks bác nhiều!
ID: nghiamt

donam91

Cho mình xin dùng thử
Tài khoản: donam91
Cám ơn AD nhiều

babyworm

Well-Known Member
Kênh BSB Sport phát lại stream của Sopcast xem hình bị lag. Tiếng thì ok còn hình thì xem tí đứng rồi sau đó lại chạy nhanh (giống như tua nhanh) bù lại. Mong Ad xem lại.

tienlequoc

Well-Known Member

Cho mình xin 1 ít điểm, thanks bác nhiều!
ID: nghiamt

Cho mình xin dùng thử
Tài khoản: donam91
Cám ơn AD nhiều

Đã chuyển điểm cho 2 bạn.

Kênh BSB Sport phát lại stream của Sopcast xem hình bị lag. Tiếng thì ok còn hình thì xem tí đứng rồi sau đó lại chạy nhanh (giống như tua nhanh) bù lại. Mong Ad xem lại.

Kênh này đang thử nghiệm nhiều phương án khác nhau từ nhiều server khác nhau. Đến khi chốt được dùng sv nào ổn mới chính thức.

jiki_star

Cho mình xin dùng thử.
mình thắc mắc là có thể xem đá banh k+ với mang bình thường ko? Và các kênh nước ngoài có ổn ko
Id: jikistar
Thanks

lqkntvn

Member

Cho mình xin dùng thử.
mình thắc mắc là có thể xem đá banh k+ với mang bình thường ko? Và các kênh nước ngoài có ổn ko
Id: jikistar
Thanks

Thứ 7, CN nếu BSB phát qua BSB Sport thì mạng nào coi cũng OK, kể cả nước ngoài

lqkntvn

Member
Ðề: Re: Trải nghiệm BSB Smart Relax Plugin Add-on "Giải Trí Thông Minh" (Kodi/XBMC add-on)

Bên mình phát thử nghiệm. Phát trực tiếp, chắc do server Nhật, nên mạng VN lag. Chắc sẽ ý kiến đổi server khác.

SantaRosa

Member

Mình mới đăng ký acc, muốn dùng thử
ID: khanhcan148

thanks

lqkntvn

Member

Mình mới đăng ký acc, muốn dùng thử
ID: khanhcan148

thanks

Chú ý:
1. Cài đặt theo hướng dẫn, trên fanpage
2. Phải tạo shortcut addon ra màn hình home KODI nhé
Chúc bạn vui vẻ!

lqkntvn

Member

Chương trình thiết kế logo cho các kênh truyền hình BSB. Tặng 6 tháng cho các bạn thiết kế logo được chọn. Kích thước 160x64 cho các kênh sau đây.
BSB Dự kiến phát 5 kênh riêng biệt.
1. BSB Sport 1
2. BSB Sport 2
3. BSB Phim Truyện
4. BSB Du lịch & khám phá
5. BSB Music
Mong các bạn cùng tham gia và ủng hộ.

Bên trên