Trailer HDVietNam

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gần cả tháng thấy im lìm quá. Hôm nay up 1 phát lấy lại khí thế nào :)).
Sau 1 thời gian si nghĩ và tìm tòi, cuối cùng cũng làm được 1 cái trailer "ra hồn". Như đã nói lần trước, cái clip thứ 2 này em đầu tư rất kỹ, từ hình ảnh, âm thanh đến màu sắc. Nói chung sau khi làm xong thấy khá hài lòng:D
Có lẽ xong clip này em sẽ tạm nghỉ ko làm thêm gì nữa vì tuần sau là nhập học rồi. Ko còn thời gian để nghịch ngợm nữa:(:)(:)((
Cảm ơn các bác đã ủng hộ em trong clip 1, hy vọng các bác sẽ típ tục ủng hộ clip 2 :p.
Now is show time!!!

Trailer đây Enjoy !!! :)

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Trailer HDVietNam

Đẹp quá trời...

Ý tưởng quá ổn, thực hiện tuyệt vời...

Đây có lẽ là bản international, nếu có thêm bản Việt Nam nữa thì hoàn hảo.

Cảm ơn Phamlonghoang rất nhiều.

howtomiss

Member

Ý tưởng rất hay ... Nhưng câu for those who love movie from Hollywood ko thì chưa ổn . Bỏ chữ Hollywood đi .

Mới đầu cũng ko có chữ Hollywood đâu :D, nhưng ko có thì lại thấy kì kì nên cho vào lun. Dù sao cũng cảm ơn ý kiến của bạn.:)

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Bạn phamlonghoang mà up bản HD lên thì hết ý... Rất mong...

ah bản này khi xuất file ra em đã để định dạng HD 720p rồi. Lên youtube em thấy chất lượng cũng y chang ko đổi gì nhìu :confused:. Không biết chị HDWonder có biết cách nào nâng chất lượng hình ảnh lên ko (em xài AE và Premiere). Thân.

duycom

Ban Quản Trị

Em kết nhất cái quả logo HDvietnam cuối đoạn trailer ấy ạ, ấn tượng cực kỳ.
Cá nhân em cho 10đ ý tưởng, 10đ trình bày :D

isoftvn

wow tuyệt vời, nhưng hình như cái focus đầu tiên vào nước Việt Nam hơi thiếu khúc đầu tiên của tổ quốc hay sao ấy bạn ơi. Hay là do mình nhìn ko kỹ ko biết :D

Nhưng đúng là điểm 10 cho chất lượng

thanks

Không thiếu đâu bạn ơi:D. Chắc tại khúc đầu làm hơi ngắn nên gây hiểu lầm. Cảm ơn ý kiến của bạn:D

luctieuphung

Ở gần cuối: Why you go somewhere to find..., nên sửa lại thành: Why would you go somewhere to find...

Trước đó biểu tượng mấy hình tròn của dts-hd khi zoom vào bị bể, bạn xem lại, chắc phải tăng res của source lên để zoom vào không bị bể.

time warp xài nhiều ghê.

Xem cũng cool lắm.

magic_ho

Banned

Quá đẹp, hi vọng sẽ có nhiều bạn làm được những điều này cho HD Việt, giúp HD Việt ngày càng tiến bước vững mạnh.

melody23

Member

bác làm mấy dòng chữ lúc đầu qua nhanh quá, em chưa kịp đọc hết câu luôn, doạn cuối rất ấn tượng :D

Ở gần cuối: Why you go somewhere to find..., nên sửa lại thành: Why would you go somewhere to find...

Trước đó biểu tượng mấy hình tròn của dts-hd khi zoom vào bị bể, bạn xem lại, chắc phải tăng res của source lên để zoom vào không bị bể.

:D lúc chọn câu này cũng băn khoăn ko bik nên để câu hỏi hay để hiện tại. Lần sau xài tiếng Việt luôn cho "made in VN" :D:D:D. Còn cái khúc zoom ấy thật ra ko phải là zoom mà chỉ là transition thôi. Thx bạn, lần sau ko dùng cái này nữa, làm hư hết hình :D

bác làm mấy dòng chữ lúc đầu qua nhanh quá
Ò, hơi nhanh thật. Lúc làm ko tính toán thời gian nên mới thế:D

Longle

Các bác làm quả trailer quá hoành tráng, ghiền rồi đấy
download TRailer in .mp4 :))

GENERALS

Ban Quản Trị

Bạn phamlonghoang có thể up bản trailer HD version lên để a/e down đưoc ko ?

Many thanks bro ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên