Trên tay Himedia Q5IV- Thước đo sức mạnh mới của Android Box

HCMLIKÉ

Member
Ðề: Trên tay Himedia Q5IV- Thước đo sức mạnh mới của Android Box

Sorry đã đội mồ topic, có bác nào cắm được ổ cứng không nguồn (như ổ WD my passport 500Gb) vào Himedia Q5iv chưa? Liệu nó có nhận không? vì nhiều trường hợp nguồn từ cổng usb của tv box k đủ để chạy ổ cứng. Em đang có ổ cứng không nguồn định mua về cắm vào xem phim mà sợ là nó không tải được...Thank các bác

Hiện tại các HiMedia Q5IV đều đang hết hàng rồi bạn ơi.
Về vấn đề ổ cứng ko nguồn gắn vào máy HiMedia Q5IV thì ko cần lo ko đủ nguồn để chạy đâu ạ. Mình đã test rất nhiều ổ HDD ko nguồn như thế rồi đều xem đc hết.

meocon

Well-Known Member

Sorry đã đội mồ topic, có bác nào cắm được ổ cứng không nguồn (như ổ WD my passport 500Gb) vào Himedia Q5iv chưa? Liệu nó có nhận không? vì nhiều trường hợp nguồn từ cổng usb của tv box k đủ để chạy ổ cứng. Em đang có ổ cứng không nguồn định mua về cắm vào xem phim mà sợ là nó không tải được...Thank các bác

Q5 IV chạy 12v nên ổ cứng ko nguồn đều OK hết , a test lại HDD nha

Hero307

Active Member

Có em Q5IV còn 8 tháng bảo hành chính hãng Himediatech.vn đây, fullbox các kiểu chỉ để nghe losless. Mình đang ngắm em Q10 Pro nên Bác quan tâm thì Inbox mình :)

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Trên tay Himedia Q5IV- Thước đo sức mạnh mới của Android Box

Có em Q5IV còn 8 tháng bảo hành chính hãng Himediatech.vn đây, fullbox các kiểu chỉ để nghe losless. Mình đang ngắm em Q10 Pro nên Bác quan tâm thì Inbox mình :)

phong trào bán nâng cấp đang lên, chẵng lẽ mình cũng đem con Q5 của mình đi bán, hix hix

Bên trên