Trên tay VMX V6 - Box Ngon Bổ Rẻ

minix

Ðề: Re: Trên tay VMX V6 - Box Ngon Bổ Rẻ

các bác cũng nên hiểu đây là sản phẩm mà đại lý kinh doanh bên VN đặt làm phần cứng bên TQ. Về VN thì có đội ngũ của đại lý kinh doanh tự viết bản room cho box. Vì vậy mong có được bản room ngon và update liên tục là điều không thể. Có tạo ra bản room mới cũng sẽ ko up lên đây vì có một số vấn đề xyz..... các bác tự hiểu

bên công ty em cũng cố gắng cho ra rom mới liên tục . như VMX V7 pro đã có rom mới rồi đấy thôi . cố gắng vì khách hàng là quan trọng nhất

tranjang

Ðề: Trên tay VMX V6 - Box Ngon Bổ Rẻ

Bác nào chán e này rùi thì inbox giá hợp lý cho e nhé!

datvcb0375

Cho mình hỏi ngu 1 tí, xem HD online có cần tài khoản ko ?

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Trên tay VMX V6 - Box Ngon Bổ Rẻ

tùy từng apps mà cần có tài khoản hay không ạ , những apps mất phí thì ko cần TK , apps free thì không ạ

em thấy đa số các apk đều cần TK hết chứ. chẳng qua là có apk thì cần vip có cái thì chỉ cần free. Riêng mấy cái plugin cho xbmc như HDplay thì mới không cần thui

minix

Ðề: Re: Ðề: Trên tay VMX V6 - Box Ngon Bổ Rẻ

em thấy đa số các apk đều cần TK hết chứ. chẳng qua là có apk thì cần vip có cái thì chỉ cần free. Riêng mấy cái plugin cho xbmc như HDplay thì mới không cần thui

vâng , lát em xem có Tk nào em gửi cho anh nhé

nghiadhd

Active Member

Bác thớt ơi. VMX V6 đã có rom hỗ trợ XBMC (internal player) full HD chưa? Đợi lâu quá, không biết bên VMX còn support không nữa

Minix Viet Nam

Vâng, đã có bản Beta2 hỗ trợ XBMC (internal player) full HD rồi bác ạ :)
Bác Inbox cho mình số ĐT. Vài hôm nữa các bạn kỹ thuật VMX trong TP.HCM sẽ liên lạc với bác để Update nhé.
Chúc bác vui!

tuanqc78

Well-Known Member
Vâng, đã có bản Beta2 hỗ trợ XBMC (internal player) full HD rồi bác ạ :)
Bác Inbox cho mình số ĐT. Vài hôm nữa các bạn kỹ thuật VMX trong TP.HCM sẽ liên lạc với bác để Update nhé.
Chúc bác vui!

Vậy V8 thì sao rồi, không thấy nâng cấp gì cả?

tuan7050

Ðề: Re: Trên tay VMX V6 - Box Ngon Bổ Rẻ

tôi đang dùng vmx v6 không biết ở nhà dùng thế nào bị treo logo có ai biết cách sử lý như thế nào cứu giúp với

thaovjp89

Well-Known Member

Bác nào còn FW của con này không cho em với, tìm mãi ko thấy

minhchau12

Ðề: Re: Ðề: Trên tay VMX V6 - Box Ngon Bổ Rẻ

hàng mới hả?mua ở đâu vậy bác ơi?e muốn ring ngay 1em về

tqt1986

Member
Con này giống y cái Kaiboer C3 nhà mình chỉ khác cái màu. Còn lại y nhau hết từ cấu hình, kiểu dáng đến cái remote

Bên trên