Tư vấn, giao lưu, bàn luận trao đổi về thiết bị HD

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Ðề: Giao lưu ,bàn luận, học hỏi , trao đổi của HDQN

múc về để mỗi phòng 1 bộ cho máu à.

Ở hội HDQN có:
1. ông Thắng da hơi đen gọi là Thắng Black hay đơn giản hơn là Thắng Land crui sờ.
2.ô Cường da cũng hơi đen gọi là Cường Audio.
3. Bác Tùng gọi là Tùng cá hói (tên cũ: Tùng già hay Tùng bảo hiểm).
4. Bác Quân già để phân biệt với Quân trẻ thì gọi là Mohamed Quân (Lãnh tụ tinh thần)
5. Em Tuấn Anh thì được ông Thắng Black gọi cực kỳ đơn giản là MÕ.
6. Còn bác Trương Thắng thì hôm qua thấy ai đó bảo nên gọi bác ý là Thắng Hi-end.
:)):))
Mời các bác cho ý kiến chỉ đạo về bản báo cáo của em./.
Ký tên:

beegees

Well-Known Member

ở HP ah , sang đấy lại phải sài bộ 2.1 nữa thì chát qúa .
Em can bác đừng sài loại 2.1 vì cái đó dành cho quý bà còn anh em mình chỉ thưởng thức loại 2.0 thôi cho lành bác ợ.

MrMilan

Banned
Ðề: Lịch nhậu!

đang làm dở thôi, toàn list phim down ở mega.1280
mới đến vần T hi hi.
Vẫn thiếu list phim cao bồi.

Đính kèm

• List phim 1280.zip
    19 KB · Xem: 3

MrMilan

Banned

đúng ra phải là 2.1, bác beegees xài bộ 2.0 chắc chỉ dùng tay.

nonick

đúng ra phải là 2.1, bác beegees xài bộ 2.0 chắc chỉ dùng tay.
Có câu chuyện thế này:
Một vị giáo sư già (gần 6 xịch) dẫn cô sinh viên đi thực tập ở Đồ Sơn.
Cả hai mặc đồ tắm nằm trên bãi cát, ông giáo sư già lấy tay vẽ lên hai đùi cô sinh viên hai số 2 và bảo: Mấy đây. Cô sinh viên trả lời: 202.
Sau đó cô sinh viên vè tiếp lên đùi vị giáo sư già hai số 2 và hỏi: mấy đây thưa giáo sư. Vị giáo sư tự đắc trả lời: 212. Cô sinh viên buồn bã nói: 2,2 thôi thưa giáo sư..!!!
vậy theo chú bít gít nói 2.1 và 2.0 có nghĩa giống câu chuyện trên ko?:D:D

Tieubaocaca

Active Member

Uh nhỉ! MrMilan chuyển các bài liên quan đến film ảnh về topic của bac tmanhthang hoặc spam 2010 đi! Trong cái list của MrMilan tớ có nhìn sơ qua cũng có khoảng trên 10 film đấy. T7 về off tớ cầm về cho

bach95

Member

2.0 chỉ là 2 loa tay thôi .1 là cái loa sub.sang hp kg ai chi dung hai loa nhung dùng .1 sub thì ok phai kiểm tra lai ông beegees.

MrMilan

Banned

tình hình là sau buổi nhậu thịt mèo trưa nay nhân dịp tiếp đón bác Thực ở Móng Cái, thì các bác ấy lại kéo nhau vào nhà bác tmanhthang thưởng thức bộ Rostel rồi, hi hi

MrMilan

Banned

ok, bác, thế trưa thứ 7 đi off em xách theo cái laptop cùi, có vấn đề gì copy cho dễ, em cần theo cả cái dock nữa

cuuvan

Member
Ðề: Thư viện HD Quảng Ninh

Mời chú Milan ra chiêu trước đi, sau đó anh em còn theo chứ.

MrMilan

Banned

Mời chú Milan ra chiêu trước đi, sau đó anh em còn theo chứ.

khiếp, lâu lắm mới thấy bác hạ cố vào đây, chương trình thứ 7 này bác phải có mặt đấy nhé.
Tối nay em sẽ về làm list, một lúc là xong ngay ấy mà

MrMilan

Banned

Uh nhỉ! MrMilan chuyển các bài liên quan đến film ảnh về topic của bac tmanhthang hoặc spam 2010 đi! Trong cái list của MrMilan tớ có nhìn sơ qua cũng có khoảng trên 10 film đấy. T7 về off tớ cầm về cho

bác có những phim gì thế, để em loại khỏi list nào, đỡ phải tải, thứ 7 về bác nhớ cầm hết hdd về nhé, hôm đấy sẽ giao lưu phim luôn thể

nhìn cái list của bác mà choáng quá, tuy nhiên em có 1 ý kiến nho nhỏ thế này: bác mở mục Phim, trong đó tách ra từng thể loại như là phim hành động, phim tình cảm, hài; phim chiến tranh, phim cổ điển, phim kinh dị, khoa học, viễn tưởng. Như thế anh em sẽ tiện theo dõi hơn, có bác chỉ thích phim hành động, có bác chỉ thích phim tình cảm mà nhìn vào danh sách dài dằng dặc như thế thì khó có sự lựa chọn.
Trên đây là ý kiến của em, nếu không phải thì mong bác bỏ qua cho

Tieubaocaca

Active Member

Hôm nay tớ bận tí! Để mai tớ tổng hợp rồi đưa vào cái topic "Thư viện HD Quảng Ninh" của Milan luôn. Khi về sẽ cầm 1 vài cái ổ về CP!

Nhà thì mới chuyển nên chưa lắp mạng. chỉ online được trên cơ quan thôi! Híc!

MrMilan

Banned

Hôm nay tớ bận tí! Để mai tớ tổng hợp rồi đưa vào cái topic "Thư viện HD Quảng Ninh" của Milan luôn. Khi về sẽ cầm 1 vài cái ổ về CP!

Nhà thì mới chuyển nên chưa lắp mạng. chỉ online được trên cơ quan thôi! Híc!

OK, chắc cái list của bác nó cũng khủng lắm nhỉ, hôm off có bao nhiêu ổ bác cầm đi hết nhé

MrMilan

Banned

nhìn cái list của bác mà choáng quá, tuy nhiên em có 1 ý kiến nho nhỏ thế này: bác mở mục Phim, trong đó tách ra từng thể loại như là phim hành động, phim tình cảm, hài; phim chiến tranh, phim cổ điển, phim kinh dị, khoa học, viễn tưởng. Như thế anh em sẽ tiện theo dõi hơn, có bác chỉ thích phim hành động, có bác chỉ thích phim tình cảm mà nhìn vào danh sách dài dằng dặc như thế thì khó có sự lựa chọn.
Trên đây là ý kiến của em, nếu không phải thì mong bác bỏ qua cho

list đấy xếp theo ABC cho nó tiện,chứ ở trong hdd đều chia theo từng thể loại mà.

Còn bộ BOB của bác TQN thì chưa có, vẫn còn chưa được xem tập nào

cuuvan

Member

Phim của chú hơi tạp nhỉ, anh bay giờ chỉ có CtrlHD, Esir và EuReKa thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên