[Tường Thuật Trực Tiếp] HD Đà Nẵng Offline 13/06/2010

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng
Ðề: [Tường Thuật Trực Tiếp] HD Đà Nẵng Offline 13/06/2010

Ở HN với HCM đến Đà Nẵng bảo đảm là ghiền =)) . Bạn bè em toàn thế , mấy pác mấy chí , mí thím trong HD chắc cũng ko ngoại lệ . Với cả AE ĐN nhiệt tình thế này , ko ghiền mới là lạ :">

Tuần sau có con D90 mà bắn rồi .... sướng nhá =)) ....

Update thêm 3 tấm hình nóng bỏng của anh Tâm nhà ta ( Đến sau nên mất ăn , phải ăn bù X_X )

Và hình rất mát của 1 em chân dài , múp như súp cờ no :D

AH AH, Có hình anh rồi, hihi.
Đẹp chai quá ta... kha kha kha

Em kia nhìn buồn buồn trông như mới phê thuốc súng ấy nhẫy ?!?! Nhưng mà trông múp máp quá xá =P~ =P~ =P~ anh Hạnh nhỉ . . . bớ anh Hạnh ui . . .

Chỉnh sửa lần cuối:

congiola

ôi chao ..... Viết chữ ko dấu , dịch mờ con mắt ....

Mod vào edit rồi banned vài ngày làm gương đê :> ...... =))

Mod dang iu oi, Hue dang mat dien nen em moi phai dung dt luot web chu ko co y ma. Em dang phai chay ra tan cau Trang Tien moi co song 3G day, dung ban Nick em, toi nghiep lem! :((

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Đà Nẵng cũng đang mất điện hết 2-3 thành phố rồi, nóng nảy kinh khủng luôn... Gió đã thổi đến HUẾ rồi àh ?

satan85

Well-Known Member

Mod dang iu oi, Hue dang mat dien nen em moi phai dung dt luot web chu ko co y ma. Em dang phai chay ra tan cau Trang Tien moi co song 3G day, dung ban Nick em, toi nghiep lem! :((

Ông đến Huế sao không rủ anh e ngoài đó nhĩ

camry2006

Member

Nhìn con nhỏ đó ngon thật =P~ . Pác Bình quen biết với em Hồng , mà em Hồng quen biết em đó , pác xin số đt rồi sell đê ;))

Các Bác ăn nói vừa thôi không mem nự chạy hết bi giờ. ^#(^^#(^^#(^

camry2006

Member

Congio lọa đăng ký hộ khẩu ở HD ĐN hay HD Huế vậy ta???

crazy

AH AH, Có hình anh rồi, hihi.
Đẹp chai quá ta... kha kha kha

Em kia nhìn buồn buồn trông như mới phê thuốc súng ấy nhẫy ?!?! Nhưng mà trông múp máp quá xá =P~ =P~ =P~ anh Hạnh nhỉ . . . bớ anh Hạnh ui . . .

Quớ làng ai kêu tui đóa -
ec một ngày buồn sao không đi qua lặng lẽ ? Các Bác có biết là hôm qua Em buồn NTN không ? - Cuộc sống sao lại bất công thế này ? mới hôm nào đó đem lai cho người ta bao nhiêu là sung sướng Hạnh phúc, thế mà bỗng dưng lấy mất của người ta cũng chính cái Hạnh phúc, cái ngọt ngào mà nó vừa ban tặng. Mọi người cứ bảo, hôm nay vui thế ? sao xôm tụ thế, lại nâng ly rồi cạn chén chúc mừng nhau. Có thấy rằng có kẻ đang vui sao mà trong lòng buồn thế, nổi buồn đến bởi một Congiola. Congiola ? oh cơn gió lạ thì làm sao biết được niềm vui hay nổi buồn(?) mà Em đã vô tình làm rơi rớt lại khi Em khẽ lướt nhẹ qua. Thôi dù sao cũng cảm ơn cuộc sống đã đem lai cho chúng ta một congiola. CHÚT TỰ TÌNH : Congiola nè sao Em lại hay đến thế, Sưởi ấm tim người làm băng giá trái tim Anh Crazy. :)

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Quớ làng ai kêu tui đóa -
ec một ngày buồn sao không đi qua lặng lẽ ? Các Bác có biết là hôm qua Em buồn NTN không ? - Cuộc sống sao lại bất công thế này ? mới hôm nào đó đem lai cho người ta bao nhiêu là sung sướng Hạnh phúc, thế mà bỗng dưng lấy mất của người ta cũng chính cái Hạnh phúc, cái ngọt ngào mà nó vừa ban tặng. Mọi người cứ bảo, hôm nay vui thế ? sao xôm tụ thế, lại nâng ly rồi cạn chén chúc mừng nhau. Có thấy rằng có kẻ đang vui sao mà trong lòng buồn thế, nổi buồn đến bởi một Congiola. Congiola ? oh cơn gió lạ thì làm sao biết được niềm vui hay nổi buồn(?) mà Em đã vô tình làm rơi rớt lại khi Em khẽ lướt nhẹ qua. Thôi dù sao cũng cảm ơn cuộc sống đã đem lai cho chúng ta một congiola. CHÚT TỰ TÌNH : Congiola nè sao Em lại hay đến thế, Sưởi ấm tim người làm băng giá trái tim Anh Crazy. :)

Trời ơi. . . hic hic hic . . . huhuhu ^:)^^:)^
:)):)):)):)):)):)):)):))
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Công nhận anh Hạnh tán gái ướt át như hạt cát. Em nghe bùi cả lỗ tai mù cả lỗ mắt . . . Em cơn gió lạ mà đọc bài này chắc làm con anh luôn . . . ý nhầm . . . làm má 2 của anh luôn . . . kha kha kha
:-":-":-"

Congiola ơi, em đã mắc phải tội lớn rồi, tội tày trời rồi . . . O:)

camry2006

Member

Chậc chậc, trưa nay đi ăn cơm bụi ở chợ Hàn lại nghe mấy chị bán cơm đồn vụ offline của mấy Bác hội HD ĐN, nghe đâu họp hết trân 2 mới về cơ đấy. Các Bác xem bóng đã hay 8 đó, em nghi lại giống hôm khai mạc rùi, đi về mà biết tỷ số chắc em chết liền hỷ???

trongtv86

Hôm qua chat đã đời với 1 thành viên mới trong box Đà Nẵng là tui nghi rồi. Giờ nhìn vào hình biết chắc chắn là mình đã bị hố. Trở thành đối thủ nhưng xem ra tui thất thế hơn bạn ý rồi. Hic, buồn dã man 4 phút!

Bác này hình như em vẫn chưa có cơ hội được gặp, ở trang http://subscene.com, em thấy tên bác nổi tiếng ghê, hy vọng khi nào gặp bác, nhờ bác tư vấn giúp em vài đường, để làm sub.
Cám ơn bác

crazy

Chậc chậc, trưa nay đi ăn cơm bụi ở chợ Hàn lại nghe mấy chị bán cơm đồn vụ offline của mấy Bác hội HD ĐN, nghe đâu họp hết trân 2 mới về cơ đấy. Các Bác xem bóng đã hay 8 đó, em nghi lại giống hôm khai mạc rùi, đi về mà biết tỷ số chắc em chết liền hỷ???

** Bác Cam sao toàn cơm bụi không vậy - hết chợ cồn lại qua chợ hàn - Bác Nam qua lại giữa cồn với han....hỉu xô thì hỉu hì hì

vblog_biz

Well-Known Member

Ôi chao , có chân dài vào lúc nào cũng là chủ đề đc quan tâm đặc sắc . Chẳng thấy bàn luận tới Hát Đê gì cả ..... Đúng là Hót Dê mà =))

anbinhdo

Well-Known Member

Công nhận anh Hạnh tán gái ướt át như hạt cát. Em nghe bùi cả lỗ tai mù cả lỗ mắt . . . Em cơn gió lạ mà đọc bài này chắc làm con anh luôn . . . ý nhầm . . . làm má 2 của anh luôn . . . kha kha kha
------------------------------------
RU con gái kiểu đấy bùi quá đi chứ, mình nghe mình cũng đổ môi nữa là lỗ tai,lỗ mắt....Tán kiểu này cử Bác Hạnh ra Hà Nội luôn thể..tiện thể đưa Bác Congiola về luôn :-t :-t

vu0205

Member

congiola vào là mấy anh spam sôi nổi ngay, mỗi tuần đều có 1 congiola thì mấy anh HD Đà Nẵng vui lắm đây

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

------------------------------------
RU con gái kiểu đấy bùi quá đi chứ, mình nghe mình cũng đổ môi nữa là lỗ tai,lỗ mắt....Tán kiểu này cử Bác Hạnh ra Hà Nội luôn thể..tiện thể đưa Bác Congiola về luôn :-t :-t

Anh biết là em nổi gai ốc lên khi vừa đọc xong đấy, đúng là HITCH (Chuyên gia hôn nhân) :D ^:)^^:)^^:)^

Bên trên