[Tường Thuật Trực Tiếp] HD Đà Nẵng Offline 13/06/2010

camry2006

Member
Ðề: [Tường Thuật Trực Tiếp] HD Đà Nẵng Offline 13/06/2010

À, mình xin đính chính lại, cách đây 2 tuần là bác "cờ rây di" trúng nắng, bữa vừa rồi là bac andobinh.

Nếu đợt sắp tới mà người say nắng là cachuaxanh thì liệu bên nam là ai đây? Mà mình đoán chắc là các bác lão làng (2 lần trước là thế mà!). Cảnh báo cho bác Châu, bác Vinh, bác Toàn....

Rồi một người nữa giống như Tôi
Tương lai thật đen tối~X(~X(~X(

cachuaxanh_133

Chú nói vậy hóa ra Bác Bình là phi công à??? Cô Công Long là máy bay Bà già đó.:-SS:-SS:-SS
chắc ý bác ý là hi vọng tình cảm họ đẹp thế...đưa nhau vào trong hầm sống. hahha. chứ ko phải là tuổi tác, nhỉ?

nlsinh

Active Member

Nếu trí nhớ mình không nhầm thì 2 trong 3 bác mà bạn nêu tên, mình đã gặp nhưng chưa say nắng. hì! thời tiết này, dễ say nắng lắm đây!

Bởi dzậy đề nghị các bác nam còn lại không làm cho cachuaxanh vốn đã xanh rồi, chuyển sang tái và tím là chết.

Rồi một người nữa giống như Tôi
Tương lai thật đen tối~X(~X(~X(

Hơ hơ... em thì ước gì được như bác. Đen một tí cho nó oách!!!

PS: Hic, vừa chỉnh được cái gõ tiếng Việt thì trình duyệt lại báo không hỗ trợ Java gì gì đó, không thể nào hiệu chỉnh được bài viết cho đẹp.

cachuaxanh_133

Bởi dzậy đề nghị các bác nam còn lại không làm cho cachuaxanh vốn đã xanh rồi, chuyển sang tái và tím là chết.

PS: Hic, vừa chỉnh được cái gõ tiếng Việt thì trình duyệt lại báo không hỗ trợ Java gì gì đó, không thể nào hiệu chỉnh được bài viết cho đẹp.

Phát minh mới: cachuaxanh->tím->tái-> chết.
trao giải Nobel ngay.

nlsinh

Active Member

camry2006

Member

chắc ý bác ý là hi vọng tình cảm họ đẹp thế...đưa nhau vào trong hầm sống. hahha. chứ ko phải là tuổi tác, nhỉ?

Chà phải sống trong hầm à. AAAAAA có rùi, Bác Bình đem ca chua đi gây giống ở Hầm Hải Vân đi, em thấy ở đó còn cái hầm phụ không sử dụng.*-:)*-:)*-:)

cachuaxanh_133

Chà phải sống trong hầm à. AAAAAA có rùi, Bác Bình đem ca chua đi gây giống ở Hầm Hải Vân đi, em thấy ở đó còn cái hầm phụ không sử dụng.*-:)*-:)*-:)

Hừm, sao lại lôi cachua vào, phải là mang cơngiola chứ?

cachuaxanh_133

Chắc Nobel ngược quá. Chủ nhật này off rồi trao cho mình giải này luôn nhé!

Chết nhá bác eminemvn! Sẵn sàng tinh thần thôi...
được, khi nào tận mắt nhìn thấy phát minh đó, mình sẽ trao giải. chắc chắn!

camry2006

Member

Chí thú làm ăn đi, đừng dính vào mấy tý đen đen ròi nó tối thui luôn đó.:-SS:-SS:-SS

camry2006

Member

Hừm, sao lại lôi cachua vào, phải là mang cơngiola chứ?

Bác Bình già rồi để ăn trái cây cho nó trường thọ, đưa gió vào phòng kín cho Bác ý trúng gió rồi nhăn răng ra như con :(|) à??? Người gì mà ác thía.

cachuaxanh_133

Bác Bình già rồi để ăn trái cây cho nó trường thọ, đưa gió vào phòng kín cho Bác ý trúng gió rồi nhăn răng ra như con :(|) à??? Người gì mà ác thía.

gió cũng có gió từ điều hòa, tốt cho sức khỏe, cachua mà ko cẩn thận là lắm thuốc lắm, càng nguy hiểm hơn.

camry2006

Member

gió cũng có gió từ điều hòa, tốt cho sức khỏe, cachua mà ko cẩn thận là lắm thuốc lắm, càng nguy hiểm hơn.

Cà chua chín mới nhiều thuốc độc, cà chua xanh không độc, đem kỳ cọ sạch sẻ ăn sống thì ngon lắm ực ực... Chính hợp với mấy Bác cao tuổi trong hội đấy. \:D/

cachuaxanh_133

Cà chua chín mới nhiều thuốc độc, cà chua xanh không độc, đem kỳ cọ sạch sẻ ăn sống thì ngon lắm ực ực... Chính hợp với mấy Bác cao tuổi trong hội đấy. \:D/

thường thì tiêm thuốc độc khi còn xanh, đến khi chín là phát huy tác dụng. xanh mà đem kì cọ thì chín liền. ko được, nguy hiểm. bác đừng bày dại. bác Andobinh già rồi.

makiemsau

Well-Known Member

thường thì tiêm thuốc độc khi còn xanh, đến khi chín là phát huy tác dụng. xanh mà đem kì cọ thì chín liền. ko được, nguy hiểm. bác đừng bày dại. bác Andobinh già rồi.

cà chua xanh chấm với muối ớt..ặc ặc, em mới nói tới mà nước dãi chảy ước phím luôn nè trời :D

Bên trên