[Tường Thuật Trực Tiếp] HD Đà Nẵng Offline 13/06/2010

congiola

Ðề: [Tường Thuật Trực Tiếp] HD Đà Nẵng Offline 13/06/2010

Eo ui, các anh xì pam ghê quá! Mới đi có 1 ngày về đã thấy ào ào mấy trang rùi. :D

tuvotongdn

đúng là HD Đà Nẵng,mới đó đã gần 10 trang=D>

makiemsau

Well-Known Member

Các bác phải 10 trang mỗi ngày thì HD Đà nẵng sẽ càng đúng HD Đà nẵng hơn nữa.

Lời của sư huynh quả thật chẳng sai đó mà..sư đệ xin nghe theo lời chỉ dạy của sư huynh phấn đấu ngày 10 trang :D

vu0205

Member

đúng là anh em HD Đà Nẵng máu chiến reply quá quá,

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Các bác phải 10 trang mỗi ngày thì HD Đà nẵng sẽ càng đúng HD Đà nẵng hơn nữa.

\:D/\:D/\:D/
Anh em HD Đà Nẵng nhiệt tình lắm bác ạ, nhất là trong năng khiếu Xi-Pam

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Bác Bình nhà ta Solo cùng Người đẹp X_X

DƯƠNG QUÁ & LONG CÔ CÔ !!! :)):)):))

nlsinh

Active Member

đẹp đôi ghê, kiểu này Congiola vào ĐN luôn quá, nghe chừng tháng 7 tới vào tiếp đây.

Ý, vậy thông tin bên lề là Congiola chuyển khẩu luôn sao bạn? Mỗi lần off là 1 nhân vật "đào hoa" lại xuất hiện, lần trước là anh "cờ rây di". Sắp tới sẽ là ai đây? Hura...

cachuaxanh_133

Ý, vậy thông tin bên lề là Congiola chuyển khẩu luôn sao bạn? Mỗi lần off là 1 nhân vật "đào hoa" lại xuất hiện, lần trước là anh "cờ rây di". Sắp tới sẽ là ai đây? Hura...

Theo thông tin trong lề là vậy, lần trước là anh "cờ rây di". lần tới chắc cachuaxanh quá.

nlsinh

Active Member

Theo thông tin trong lề là vậy, lần trước là anh "cờ rây di". lần tới chắc cachuaxanh quá.

À, mình xin đính chính lại, cách đây 2 tuần là bác "cờ rây di" trúng nắng, bữa vừa rồi là bac andobinh.

Nếu đợt sắp tới mà người say nắng là cachuaxanh thì liệu bên nam là ai đây? Mà mình đoán chắc là các bác lão làng (2 lần trước là thế mà!). Cảnh báo cho bác Châu, bác Vinh, bác Toàn....

cachuaxanh_133

À, mình xin đính chính lại, cách đây 2 tuần là bác "cờ rây di" trúng nắng, bữa vừa rồi là bac andobinh.

Nếu đợt sắp tới mà người say nắng là cachuaxanh thì liệu bên nam là ai đây? Mà mình đoán chắc là các bác lão làng (2 lần trước là thế mà!). Cảnh báo cho bác Châu, bác Vinh, bác Toàn....

Nếu trí nhớ mình không nhầm thì 2 trong 3 bác mà bạn nêu tên, mình đã gặp nhưng chưa say nắng. hì! thời tiết này, dễ say nắng lắm đây!

Bên trên