Ứng dụng giaitrihd trên dune

Ðề: Ứng dụng giaitrihd trên dune

Có mà bạn . Có điều lên hơi trể xíu. Mình đã hỏi bác " giaitrihdme " thì vẫn có thường xuyên vào cuối tuần nha các bác .
Chủ nhật vừa rồi mình đến sát lúc đá mình mới vào mà cũng không thấy, hay hôm đó có thay đổi gì nên không phát đá bóng bạn ạ

Có mà bạn . Có điều lên hơi trể xíu. Mình đã hỏi bác " giaitrihdme " thì vẫn có thường xuyên vào cuối tuần nha các bác
Chủ nhật lúc sớm bật lên không thấy, đá được 10' mình xem lại cũng không thấy gì

meocon

Well-Known Member

Đá 10 phút rùi mà ko thấy thì căng à , tối mai có ngoại hạng anh nè ( đá sớm ) , canh thử xem a .

Mục bóng đá đối với mình là hay nhất, vậy mà hên xui thì nản thật

smallgent

Well-Known Member

Dzụ đá banh là free + hơi nhạy cảm mà ae cứ mang ra đú.

thôi để nhóm dev giaitrihd tập trung vào phần "phim, ảnh, ca múa nhạc" trước đi...banh bủng mún xem ngon thì cứ "quất" cái K+ còn không ra quán đi ae cho nó xôm tụ ;) ...đá banh ra quán gặp bạn hiền la hét mới đã...mình có mấy ông bạn cứ trái banh lăn là ra quán ....bỏ cha cái hợp đồng K+ ở nhà...vợ bảo sao vậy chỉ biết cười :D

meocon

Well-Known Member

Thiết nghĩ trên PC , Android hay iOS đều có app xem bóng đá NHA rùi , mọi người có thể test và cảm nhận , ko nhất thiết phaỉ trên DUNE

Có ứng dụng xem luôn trên Dune càng hay và tiện chứ sao, đỡ phải nhiều thiết bị.

HTFan

Member

Plugin này không chạy được trên Dune prime phải không chủ thớt?

alibaba1978

Well-Known Member

chả khoái xem bóng mặc dù mình là dân bóng chuyền hehe

thezooe

Plugin này không chạy được trên Dune prime phải không chủ thớt?

Chỉ những dòng sản phẩm mới của Dune thôi bác ! Do những dòng hình như không hỗ trợ đầy hết để xem Online . Bạn có thể tham khảo các ứng dụng xem được trên Dune của bạn ở đây : Ứng Dụng

pirate

tình hình là em xài 301, ấn nút lấy key nhưng nhập vào thì báo lỗi key sai hoặc khg tồn tại ???????????????????????????????????????

meocon

Well-Known Member

Chức năng karaoke đã hoàn tất, mọi người download list karaoke tại đây Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat , Hiện tại đang có ~ 3000 bài hát sẽ tiếp tục cập nhật liên tục (hiện tại dự định khoảng 10.000 bài hát).

Vui lòng xem cập nhật list tại post 1:

http://www.hdvietnam.com/diendan/22...ung-dung-giaitrihd-tren-dune.html#post6273623

Karaoke Online thì được cái cập nhật bài hát nhanh :) , nhưng lỡ đang ca mà lắc thì sao nhỉ :))

embachmao

Ứng dụng xem bóng đá trên dune lag kinh khủng dù đã dùng hẳn mạng lan. Không phải do đường truyền vì mình xem trên fpt play của ipad vẫn ngon. Thêm nữa là Hayhay trên dune cũng chậm và hay chấp chờn. giaitrihdme nên xem xét update lại phần mềm để chạy tốt hơn.

Ứng dụng xem bóng đá trên dune lag kinh khủng dù đã dùng hẳn mạng lan. Không phải do đường truyền vì mình xem trên fpt play của ipad vẫn ngon. Thêm nữa là Hayhay trên dune cũng chậm và hay chấp chờn. giaitrihdme nên xem xét update lại phần mềm để chạy tốt hơn.

Mạng LAN là mạng nội bộ, nó ko đồng nghĩa với việc đường internet nhà bạn tốt, bạn nên check lại internet nhà bạn được bao nhiêu Mb? thời điểm bạn xem lag thì speedtest.net thử, xem được bao nhiêu Mb. Chắc chắn là nhà bạn có internet ổn định và từ 4Mb trở lên đã.

meocon

Well-Known Member

Mạng LAN là mạng nội bộ, nó ko đồng nghĩa với việc đường internet nhà bạn tốt, bạn nên check lại internet nhà bạn được bao nhiêu Mb? thời điểm bạn xem lag thì speedtest.net thử, xem được bao nhiêu Mb. Chắc chắn là nhà bạn có internet ổn định và từ 4Mb trở lên đã.

Em ráp cho khách hàng , xài Wifi , coi hayhaytv OK nhá a . Xem đường truyền bao nhiêu MB đã nha .

Bên trên