Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

"ướt át" một chút nữa thì càng đông khách gấp bội :D

ps: hình avatar là e đó hả? :p

Yes sir..!! :D

hình e đấy ak, tham gia 4r lâu roài mà chưa làm gì đc cho 4r cả, toàn kéo về nhiều hơn là up :))

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

Hoan nghênh em, là nữ em làm thớt chuyên phim Hàn, Trung, Nhật tình cảm chọn lọc thì đắt khách phải biết :)

Hihi.... mà báo bác bít là e anti Hàn xẻng đấy ạ. với lại e ko hạp với tình cảm Hàn xẻng với tàu khựa đâu ạ.

Toàn mê action với romantic US-UK thui :D

leesang

Well-Known Member
Ðề: Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

Đúng là rum thiếu bông hoa. Vừa thấy hoa là thấy bướm nhiều ghê :))

mofgarden

Member
Vô cùng cảm ơn các bác Uploader, chính các bác đã ngày càng làm phong phú thêm tài nguyên của HDVN chúng ta. Nhiều lúc bận nên chỉ vào Thanks một cái rồi lấy link chứ không bình luận nhiều về bài của các bác, mong các bác bỏ quá cho em :p Nhân dịp này môtn lần nữa em xin trân trọng cảm ơn sự đóng góp của các bác. Nhân dịp xuân về, xin kính chúc các bác mạnh khỏe, hạnh phúc và tiếp tục đóng góp cho cộng đồng mạng VN.

Hải Đăng

Bác Naxeko là 1 người tuyệt vời trong chia sẻ nhạc, bác ấy có trách nhiệm với từng topic vs giúp đỡ mình khá nhiều với cái món nhiêu khê này. Việc bác ấy ko chơi ở đây như xưa là do nhiều nguyên nhân nhưng điều đó ko có nghĩa bác ấy ko up nữa.
Cái chuyện làm uploader hay ko các bác cứ thuận theo tự nhiên vs ý nguyện của từng người thôi.
Up vì thích chứ cái này chẳng giúp kiếm cơm đâu, có chăng là cà phê, trà chanh chém gió :))

soildsnake

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

Em là hot girl mà lại anti Hàn xẻng? Thích Action movie với romantic US-UK? Em có thích chơi game không?
Nếu có thì ... MARRY ME PLEASE!.

Fan ruột của COD và CS đấy a ak. Còn chin kia thì e xin khiếu, má e la

linuxmint

Member

em chỉ chơi torrent thôi của all.hdvnbits.org
em chỉ biết một chân lí: đã nhận thì phải cho.

Rosalie1411

Well-Known Member

ai chả có niềm đam mê riêng. Với em HDVN cũng là 1 niềm đam mê.

ProSkyR

Well-Known Member
Oh, hay quá, giờ mới đọc dc topic này.
Upload đối với mình VTC
Sở thích của mình là chơi bẩn :)

Insider

Member
tốc độ up của bác ledung khủng nhể. Nhà mình mà như bác ấy chắc cũng chả khó để làm uploader :D

tusontay

Huyền Thoại
tốc độ up của bác ledung khủng nhể. Nhà mình mà như bác ấy chắc cũng chả khó để làm uploader :D
Tốc độ chưa quyết định bằng đam mê. Có những bạn đường truyền chỉ tính bằng Kb cũng đang Up nhạc kìa.
Đừng so sánh với người khác, mà nên tự hỏi lại chính mính: Có muốn hay không? :)

Bên trên