Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

VThanhgtvt

Well-Known Member
Tốc độ chưa quyết định bằng đam mê. Có những bạn đường truyền chỉ tính bằng Kb cũng đang Up nhạc kìa.
Đừng so sánh với người khác, mà nên tự hỏi lại chính mính: Có muốn hay không? :)

Hjc hjc. Nhiều khi, muốn cũng không được mà bác! ;))

ProSkyR

Well-Known Member
Tốc độ chưa quyết định bằng đam mê. Có những bạn đường truyền chỉ tính bằng Kb cũng đang Up nhạc kìa.
Đừng so sánh với người khác, mà nên tự hỏi lại chính mính: Có muốn hay không? :)

Uploader đúng nghĩa là những nguời có line mạnh hoặc tuơng đối mạnh, có thời gian mà nghiện và dân PTU.
Còn những bác đường truyền chậm nhưng vẫn đam mê chia sẻ hoặc up chính những thứ của họ (album chính chủ) thì không gọi là uploader.
Và các bác ấy cũng chằng ham hố hoặc muốn mọi người gọi là uploader đâu mà so sánh với chả tự hỏi chính mình =))
Tùy diễn đàn thôi, đối với hdvietnam uploader ít nhất cũng VADSL hoặc VPS

leesang

Well-Known Member
Ðề: Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

Nói túm lại Uploader cho nhiều hơn nhận. Mất nhiều hơn được. Phải là người rộng lòng lắm mới làm được. Ngày trước để làm được uploader chú Naxeko tốn hàng chục chai mua đĩa zin để có được chất âm tốt nhất cho ae. Cuối cùng được gì ngoài cái tag Uploader. Mà có mấy ai vào HDVN mà hiểu được chuyện đó.

anpn

Active Member

Hồi trước vào down cũng vô tư, chả nghĩ gì! đến khi kéo được 1 vài cái CD của các trang nước ngoài, thấy hay hay, tính chia sẽ với anh em mà loay hoay up lên không xong, rối rắm, nản! Khi đó mới hiểu được công lao của anh em. Rất cám ơn anh em upload chuyên và không chuyên trên diễn đàn này!

Hải Đăng

Re: Ðề: Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

Hồi trước vào down cũng vô tư, chả nghĩ gì! đến khi kéo được 1 vài cái CD của các trang nước ngoài, thấy hay hay, tính chia sẽ với anh em mà loay hoay up lên không xong, rối rắm, nản! Khi đó mới hiểu được công lao của anh em. Rất cám ơn anh em upload chuyên và không chuyên trên diễn đàn này!
Cảm ơn xuông vậy sao? :D

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Uploader: Đam mê, tiền tài hay danh vọng

Lý do duy nhất mình tham gia chia sẻ là: Những gì mình đang có để ko thì phí quá, sao ko share cho mọi người cùng vui vẻ, biết đâu sau này mình sẽ nhận được những điều tuyệt vời từ một người nào đó, đơn giản thế thôi!
Theo em các bác cứ cho đi sau sẽ nhận thôi, với em đó là nghiện upload

hung_1977_n8

Well-Known Member

Uploader đúng nghĩa là những nguời có line mạnh hoặc tuơng đối mạnh, có thời gian mà nghiện và dân PTU.
Còn những bác đường truyền chậm nhưng vẫn đam mê chia sẻ hoặc up chính những thứ của họ (album chính chủ) thì không gọi là uploader.
Và các bác ấy cũng chằng ham hố hoặc muốn mọi người gọi là uploader đâu mà so sánh với chả tự hỏi chính mình =))
Tùy diễn đàn thôi, đối với hdvietnam uploader ít nhất cũng VADSL hoặc VPS
Mình mới gia nhập HDVN được 1 thời gian ngắn,chủ yếu post phim bên: Phim cho iPhone/Android
Lúc nào rảnh dỗi thì góp vui 1 vài phim 720p BLuRay
Mạng mình dùng thì : eo ôi xấu hổ quá
Máy tính lenovo CORE i3
Và đây là tốc độ down 1 phim về Rip rồi cho post phim điện thoại nè:

\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Undauto

Member

Gửi lời cám ơn đến tất cả các uploader và chủ nhân bài viết này. Ko có các bạn thì mọi người đam mê điện ảnh,âm nhạc....như mình đây ko được rộng mở tầm mắt thưởng thức những tác phẩm hay (hoặc ko hay) trên thế giới. Đa tạ !!!

THOCUONG0202

Mình cũng vô cùng cảm ơn các uploader, cũng nhờ có HDVN mà mình biết đến nguồn phim vô cùng tận để rồi giờ đang chìm trong đống HDD :)) Mong các Bác luông khỏe để diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Cái poster bác chủ "chế" hay thía. Tiếc là ND chỉ thấy nói tới 2 bác "gạo cội"! :D

Có đam mê mới trở thành Uploader được, em ước được như anh chàng gì leo núi đó, mặc dù đêm nhưng vấn leo

binhhc

Moderator

Rất thán phục các đồng chí Uploader! cảm ơn nhiều..........nhiều.....nhiều lắm! =D>

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Em nguyện cống hiến, bác định cống rồi hiến em cho ai?

phongqwa

Active Member

vãi không ngờ bác nhoctom có tốc độ 12Mbps O:)

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Trang này toàn những anh hào cả, trong đó có mình \m/

Bên trên