Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Mình chạy cho iPhone 5S nhưng toàn gặp lỗi “Dependencies not met” ?
Vào màn hình Get Add-ons, click vào XBMC.org Add-ons khoảng 3s, Nhấn & giữ 3s nhưng chẳng có hiện tượng gì cả ?
Làm theo hướng dẫn nhiều lần mà ko đc, bạn chỉ rõ hơn cho mình đc ko ? Thanks !
Bác đã cài XBMC 13.0 Gotham. Tốt nhất bác gỡ ứng dụng HDrepo hoàn toàn và cài đặt lại từ đầu. XBMC chạy trên iOS là nhất, tiếp đên là PC và cuối cùng là AB.
@Trung : bác add đường link có đầy đủ các ứng dụng 4 share, HDplay, HDrepo. Khi load về chỉ cần load một lần và muốn cài đặt ứng dụng nào ta xài ứng dụng đó.

sitetopvn

Active Member
Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

các bác cho em hỏi khi xem music trong 1 folder fshare làm sao để nó tự next bài nhỉ

Bác đã cài XBMC 13.0 Gotham. Tốt nhất bác gỡ ứng dụng HDrepo hoàn toàn và cài đặt lại từ đầu. XBMC chạy trên iOS là nhất, tiếp đên là PC và cuối cùng là AB.

Trên Cydia chỉ có bản XBMC 10.0.9 thôi bạn, hay ai có file deb bản 13.xx nhỉ xin chia sẻ ?
Với bản 10.x mình tháo ra cài lại nhiều lần vẫn báo lỗi như trên.

Trên Cydia chỉ có bản XBMC 10.0.9 thôi bạn, hay ai có file deb bản 13.xx nhỉ xin chia sẻ ?
Với bản 10.x mình tháo ra cài lại nhiều lần vẫn báo lỗi như trên.
Bác xem lại cydia của bác nhé. Bản mới cập nhật là XBMC gotham. Trước đây là bản 12.3. Em vừa cập nhật cách đây 2 tuần.
Bản iOS của bác là bản nào. Em đang dùng là 7.0.4. Bản này JB ngon lành.

sitetopvn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Trích Nguyên văn bởi sitetopvn Xem bài viết
các bác cho em hỏi khi xem music trong 1 folder fshare làm sao để nó tự next bài nhỉ
Dùng remote (hoặc chuột phải) chọn: play from here

bac cho em xin ít hình ảnh minh họa dc ko , em làm mãi ko dc

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

bac cho em xin ít hình ảnh minh họa dc ko , em làm mãi ko dc

Cái này ko phức tạp gì đâu bác. Trong folder nhạc của fshare bác cứ click chuột phải vào 1 bài nó hiện lên cái bảng con con bác chọn play from here là nó tự next bài mà

Bác xem lại cydia của bác nhé. Bản mới cập nhật là XBMC gotham. Trước đây là bản 12.3. Em vừa cập nhật cách đây 2 tuần.
Bản iOS của bác là bản nào. Em đang dùng là 7.0.4. Bản này JB ngon lành.

Mình nhầm iPhone 4S chạy iOS 7.0.6
Nếu trên Cydia có bản mới thì nó tự cập nhập mà, chỉ duy nhất mỗi bản 10.0-9 thôi.

sitetopvn

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Cái này ko phức tạp gì đâu bác. Trong folder nhạc của fshare bác cứ click chuột phải vào 1 bài nó hiện lên cái bảng con con bác chọn play from here là nó tự next bài mà

có điều trên android box , chuột phải là quay lại mà bác

có cách nào xem phim với file phụ đề srt nằm trong máy không hả anh Trung?À mà cái vụ Phudeviet sao không thấy mod tienlequoc đá động đến nữa vậy ạ?

hungblue

hóa ra là hôm trước có cô gì cty fshare alo cứ thuyết phục mình mua tk 1 năm nói xem được cả phim trên trang fshare + giờ cả cái này cũng là dẫn xuất từ việc mua tk kia.

hungmh80

Active Member

có bác nào để ý 2 hôm
nay không xem đc 4share trên xbmc không à ?

WRATH_

Member

có bác nào để ý 2 hôm
nay không xem đc 4share trên xbmc không à ?
Mình cũng không xem được cả fshare nữa, dùng tk vip toàn báo sai user or pass mà tk mình vẫn đăng nhập vào web bình thường.

huapro

Member
Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Mình cũng không xem được cả fshare nữa, dùng tk vip toàn báo sai user or pass mà tk mình vẫn đăng nhập vào web bình thường.

Cả chiều em vẫn xem bình thường mà

Bên trên