Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Mình xem gì nó cũng báo lỗi "One or more items failed to play"

bác cũng giống e rồi . trên 4share báo lỗi user và pass
trên fshare thì báo lỗi giống bác .
Túm lại là chả xem được gì cả :D

hungmh80

Active Member
Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

dạo này bác Trung ít ghé topic quá , mong bác fix lại HDplay và 4share lại . nhiều kênh trên HDplay ko chạy đc . vd : vTvplay và FPTplay, trên apk thì chạy bình thường . ( bực mỗi cái là AB của em cài VTVplay nó ko tương thích ).

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Anh chủ thớt nói là bị cái "one or more items failed to play xbmc" xem ở Poost 2 nhưng em đâu thấy để cách khắc phục đâu?
Chỉ thấy cái Scripts file gì thôi.
H em vào HDplay hay HDRepo đều bị.
Em ấn cả chục lần cũng có dc đâu, hay là sắp tèo cái vụ coi này rồi, em mới mua chuẩn bị thưởng thức mà :(

huapro

Member
Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Anh chủ thớt nói là bị cái "one or more items failed to play xbmc" xem ở Poost 2 nhưng em đâu thấy để cách khắc phục đâu?
Chỉ thấy cái Scripts file gì thôi.
H em vào HDplay hay HDRepo đều bị.
Em ấn cả chục lần cũng có dc đâu, hay là sắp tèo cái vụ coi này rồi, em mới mua chuẩn bị thưởng thức mà :(

Bác ấn 1 lần rồi đợi 1 lúc nó mới chạy được,chưa kịp mà bác ấn lần nữa sẽ bị lỗi đó chứ sáng giờ e vẫn xem được mà.

Hic, thì mình vừa ấn vào đợi nó hiện lỗi cái chấp nhận ấn tiếp thì cũng vậy nữa ak.

hungmh80

Active Member

đang xem qua fshare mà nó chứ búp fơ không một phát ăn ngay như mọi khi , có bác nào giống em ko nhể :D
Xem qua 4share thì xịt 2 hôm nay rồi . Ko đc thì lại phải làm theo cách thủ công là dơwnload về ổ cúng mà chiến thôi

itvplus

Active Member
Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Đợt này bác Trung bận quá không ghé HDvietnam đc

trungk43

Member

Các bác vào thư mục htvonline vẫn xem đủ các kênh nhé. Dạo này bận quá nên minh chưa update lại các kênh ở bên ngoài

thunguyenminh

Các bác vào thư mục htvonline vẫn xem đủ các kênh nhé. Dạo này bận quá nên minh chưa update lại các kênh ở bên ngoài

Các kênh bên ngoài HDplay bác nhóm lại thành 2 group, HD và SD. trong 2 group này là các kênh tổng trích lọc từ HTV, VTC và FPT đảm bảo good, hoạt động ổn định (tự động cập nhật link - kênh nào fail tự động remove - kênh nào good tự động add vô).

Khi đó, đại loại khi vào HD play nó sẽ list ra kiểu

HD Channel
SD Channel

HTV Online
FPT Play
VTC Play

Chứ để như bây giờ kênh và nhóm kênh + zuivn nữa thì hơi lộn xộn.

anhchangdatinh1107

Well-Known Member

sao bản xbmc 13 không add addon của hdrepo vào được các bác ui. help em với

huynhlang

Member

Tình hình mình vừa chơi card màn hình GIGABYTE GV667 D3-1gI,chạy driver đầy đủ để xuất âm thanh qua dây HDMI vào reciver và up hình ảnh lên TV,nhưng khi vào RE chỉ nhận Stero không à các bác,vô phần audio chỉnh 5.1 test thử thì chạy ra được từng loa,nhưng khi xem phim chuẩn phim trong ổ cứng MKV audio DTS thì em nó cũng chỉ ra 2 kênh,bác náo biết chỉ giúp mính cái,đang nghiên cứu chơi HDMI ra DTS để sử dụng phần mềm XBMC các bác ạ,có bác nào chơi XBMC qua HDMI của PC coi thẳng trên Fshare và ra được DTS chưa ạ

trungpham184

hehe ... mới xài cái minix, thấy có cài sẵn HDrepo , vào trong thì thấy 1 dãy các phim và ca nhạc, thế mà khi bấm vào thì nó cứ im ru hoặc báo rỗi one or more ... . Điên hết cả người, mà mò hoài không ra. Vào đây đọc, thì ra đợt này nó đang bị thế ..:-j

hungmh80

Active Member

hehe ... mới xài cái minix, thấy có cài sẵn HDrepo , vào trong thì thấy 1 dãy các phim và ca nhạc, thế mà khi bấm vào thì nó cứ im ru hoặc báo rỗi one or more ... . Điên hết cả người, mà mò hoài không ra. Vào đây đọc, thì ra đợt này nó đang bị thế ..:-j

Bác phải add tài khoản fshare vào mới xem đc chứ . mọi người vẫn xem bình thường mà

minhthanhbui

Active Member

Cho em hỏi là em add acc Fshare Vip (tên email và pass) vào rồi mà cứ báo là chưa có tài khoản ? cần Imput ?

zfurious

Cho mình hỏi xbmc trên minix neo x7 có lên đc 1080p ko? Sao trong phần video output chỉ thấy hiện 1280x720 :(
Với cả sao 4share mình ko xem đc nhỉ? Tài khoản vip funny, báo lỗi: One or more items failed to play.

Chỉnh sửa lần cuối:

davidhuy08

Member

HDRepo không add được và báo incompatible trong XBMC minix Gotham. Các bác coi lại giúp với. :(

Bên trên