Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

tadinhphong

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Mọi người cho hỏi sao 4share em vào xem phim mà không có link vậy, với lại xem hdrop rồi hayhaytv, xbmctorrent cũng bị lỗi hết. Mọi người có cách nào fix được lỗi chỉ em với được không? Em cám ơn nhiều.

tadinhphong

Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Sao cả Fshare em vào mà cũng không có link xem phim thế? Chọn phim xong vào thì không có hiện cái gì nữa cả.

mình đã thử mở file trên fshare, kết quả là mình không xem được gì cả. Còn phần search vẫn còn hoạt động tốt. Các bác cho mình hỏi cái addon này có đọc được file ISO không? vì mỗi lần tôi thử file ISO đều hoàn toàn không được.

tralkic

Member

Không có HDrepo mọi người có thể dùng addon istream để xem phim, addon này có rất nhiều phim đc phân chia thành nhiều catalog và tốc độ load cũng nhanh tôi mạng 12M xem phim 720p ngon lành, cái hay của addon này là có thể search và add sub tự động chứ không như vaphim, zuivn, hahaytv.. toàn phải search manual.
link trang chủ: iStream
download addon tại đây: Index of /

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Không có HDrepo mọi người có thể dùng addon istream để xem phim, addon này có rất nhiều phim đc phân chia thành nhiều catalog và tốc độ load cũng nhanh tôi mạng 12M xem phim 720p ngon lành, cái hay của addon này là có thể search và add sub tự động chứ không như vaphim, zuivn, hahaytv.. toàn phải search manual.
link trang chủ: iStream
download addon tại đây: Index of /

Mấy cái add on nước ngoài thì nhiều (vd Mashup, icefilm, Navi-X,..) nhưng tìm phim lại lúc được lúc không mất thì giờ quá;)

tralkic

Member
Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Mấy cái add on nước ngoài thì nhiều (vd Mashup, icefilm, Navi-X,..) nhưng tìm phim lại lúc được lúc không mất thì giờ quá;)

Mấy cái trên tôi cũng đã thử qua nhưng cái istream này rất khác, bạn cứ thử đi.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Mấy cái trên tôi cũng đã thử qua nhưng cái istream này rất khác, bạn cứ thử đi.

Đã thử, cũng vậy thôi bác. Nó cũng stream link các server trên. Chỉ được cái giao diện còn hiệu quả thì còn xa vói Fshare

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Hôm nay HDrepo đã hoạt động trở lại rồi.

dangdungmorin

Bạn nào có addon cua phim anhtrang cho minh xin với

tadinhphong

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Sao mình vào HDrepo xem phim mà khi vào tên phim lại không có link để xem thế, bạn có thể chỉ cho mình được không

Chỉnh sửa lần cuối:

Nệm Nhật Tân

Well-Known Member

Sao mình vào HDrepo xem phim mà khi vào tên phim lại không có link để xem thế, bạn có thể chỉ cho mình được không
bạn có cài acc fshare chưa , mình xem HD repo lại được rồi Mình cài XBMC bản 12.3

levietduc

Member

Chức năng search đã cải thiện thêm 1 trang nữa khi ấn next nhưng vẫn chưa ok như trước đây, trước đây có thể search ra rất nhiều trang, hy vọng ngày càng hoàn thiện chức năng serch là OK lắm rồi, cảm ơn bác Trungk43!!!

thc76

Active Member

Cám ơn bạn Trungk43.
Addon của bạn đã nâng tầm của AB

Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Xin phép Bác trungk43 cho tôi bố sung phần lấy nguyên thư mục Fshare vào plugin Fshare2 của bác. (Nếu bác không đồng ý tôi sẽ gỡ ngay).

Cũng như các bạn, tôi đang xài tạm Fshare2 của bác trungk43. Qua sử dụng, tôi xin phép bố sung mục "Mo Folder tren Fshare".
Ví dụ, các bạn google được phim Biệt đội Phi Hổ IBiet doi Phi Ho I - Tiger Cubs I (HK TVB 2012) VNLT -- . Thì trên plugin.video.fshare21 các bạn chọn "Mo Folder tren Fshare" , sau đó gõ vào hộp thoại chuỗi TX09DQ6MTT. Bấm OK, thế là xong. Các bạn có thể add vào Favourites và sửa tên phim cho phù hợp.
Chúc các bạn vui vẽ.
Link download: http://www.fshare.vn/file/QJS56BGBSK

Mình thường dùng HDRepo nhưng toàn vào vaphim hay phim có sẵn để xem, vì search cái có cái không.

Để thử addon bạn gởi mở trực tiếp từ đường dẫn thì khá tiện rồi.

WRATH_

Member
Ðề: Re: Xem HD trên 4share và FShare qua XBMC (HDrepo v2.6 - Tạo thư viện riêng với fanart tuyệt đẹp)

Mình thường dùng HDRepo nhưng toàn vào vaphim hay phim có sẵn để xem, vì search cái có cái không.

Để thử addon bạn gởi mở trực tiếp từ đường dẫn thì khá tiện rồi.

HDRepo cũng vậy mà bạn, chỉ cần paste link hoặc phần sau file/ là được.

tadinhphong

Bạn nào có add-on nào xem phim 1080p mà tổng hợp phim các nước không thế, mình dùng xbmctorrent mà chỉ tìm được phim của mỹ thôi, chứ phim trung quốc hay hàn quốc không có.

dokltd

Active Member

Hôm nay HDrepo đã hoạt động trở lại rồi.

một điều tốt, nhưng nên bổ xung phần vaphim, phim mới update, và nhiều thể loại cho phong phú.....

Không biết mọi ngưoi có xem được Hdrepo không chứ máy mình vẫn quay mù mù không thể vảo được. Chán thế !

Bên trên