Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

Ðề: Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

Các Bác cho em hỏi em ấn vào các kênh ơ Pl trên màn hình không xem được, chỉ hiện biểu tượng VLC ạ

hoabantrang

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

Nghe đồn trên Web megatv mới có 57 kênh mà bác.

Thế ra còn ít kênh hơn cả list của bác chủ nữa hả ?
Cơ mà nhà em có mỗi cái Lap nên coi list 80 kênh của bác chủ share đã quá nhiều rồi. Cũng có kênh HD như ai.:p

dinhtan91

Member

oh yeah! ngon thật, e đang dùng 56 kênh của fpt, không ngờ có cái này còn ngon hơn, tks chủ thớt

dinhtan91

Member

xem HD hình với tiếng không khớp nhau, có cách khắc phục không bro ơi

vanlang+

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

Thế ra còn ít kênh hơn cả list của bác chủ nữa hả ?
Cơ mà nhà em có mỗi cái Lap nên coi list 80 kênh của bác chủ share đã quá nhiều rồi. Cũng có kênh HD như ai.:p

List bác chủ Chỉ có FPT là xem nhiều, còn lại đều 57 cả thôi

son_photo

Hôm qua dowload về test xem rất tốt, nhưng hôm nay mở ra báo lỗi thế này:

attachment.php

Và cài lại OctoSetupINFINITEHD.exe thì nó báo thế này:

attachment.php

HELP ME ! Thanks !

Chỉnh sửa lần cuối:

Tra_ung

Mấy hôm nay m xem mấy kênh VTCHD cứ phóng to hình lên 1 lúc là lại bị đơ không xem đc nữa. có bạn nào bị như mình không

ktatgt47

Bác chém mạng thế này thì ai dám sài cái này. e dùng rùi. Đến tháng có thấy phát sinh cước ngoài thuê bao đâu.

dtsexpert

Active Member

hix, sao mấy hnay em ko xem đc :(

Mấy hôm nay MegaTV coi không được ngon lắm , 1 số kênh thì offline, còn 1 số kênh thì coi được 1 chút khoảng 1-2 phút thì đứng hình, sau đó thì offline luôn không coi được
Cái này là bên MegaTV server, đã liên lạc với MegaTV, MegaTV đang thử nghiệm, hôm trước bên MegaTV có nói là sẽ có phiên bản thử nghiêm 2, hy vọng là càng ngày chất lượng sẽ tốt hơn
Kiểu này thì chắc cũng phải thử nghiệm thêm 1 thời gian, chứ còn trục trắc kiểu này thì chắc MegaTV chưa thu phí đâu :)

dtsexpert

Active Member
Ðề: Re: Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

Làm ơn pác bớt spam cái web thế giới TV giùm , bài nào của pác post cũng toàn spam cho cái web này , mà web này cũng lấy link từ MegaTV, nếu MegaTV trục trặc, thì thế giới TV gì đó cũng vậy thui
Làm ơn đừng spam nữa

Bên trên