Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

he0k0n

Ðề: Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

làm sao xem được phim thế hả bác

MEGATV mọi mạng đều xem được mà bạn.
Bạn xem kiểu gì, mình click vô những kênh thuộc megaTV nó báo lỗi:
Mã:
Your input can't be opened:
VLC is unable to open the MRL 'http://localhost:6498/ms2/1314768806278/0MediaPlayer+0+/octoshape+hVV+dir.vdconline.vn+V+vdco+V+live+V+octo57+V+auto/vdcoliveocto57auto'. Check the log for details.

nhatbun91

Well-Known Member

Bạn xem kiểu gì, mình click vô những kênh thuộc megaTV nó báo lỗi:
Mã:
Your input can't be opened:
VLC is unable to open the MRL 'http://localhost:6498/ms2/1314768806278/0MediaPlayer+0+/octoshape+hVV+dir.vdconline.vn+V+vdco+V+live+V+octo57+V+auto/vdcoliveocto57auto'. Check the log for details.
Đó là do trên trang chủ stream kênh đó bị hỏng nên VLC hiện vậy bạn à :D Chờ họ sửa lại mới coi dc.

toannv

Bác cho em hỏi chút.
Nó với myTV có gì khác ?

vanlang+

Active Member
Re: Ðề: Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

Bác cho em hỏi chút.
Nó với myTV có gì khác ?
1. Nếu chỉ thuê bao MyTV thì không xem dc MegaTV, nếu chỉ thuê bao MegaVNN thì không xem dc MyTV.
2. Dùng MegaTV thì tính tiền lưu lượng ADSL đối với các thuê bao không trọn gói.

toannv

Ðề: Re: Ðề: Xem MEGATV trực tiếp trên máy tính

1. Nếu chỉ thuê bao MyTV thì không xem dc MegaTV, nếu chỉ thuê bao MegaVNN thì không xem dc MyTV.
2. Dùng MegaTV thì tính tiền lưu lượng ADSL đối với các thuê bao không trọn gói.

Không hiểu gì hết bác ơi.

hnporduy

Member

Bác chủ , cho em hỏi , sao em xem có hình nhưng ko có tiếng ????

hnporduy

Member

Iem đã fix được tiếng rồi, cám ơn bác chủ .
Cho em hỏi thêm : nếu như em ở nước ngoài, thì khi xử dụng cái IPTV này, có ăn Data của em nhiều ko ah ? Nếu tính trung bình ngày xem 4hrs

dtsexpert

Active Member

[DOWNLOAD][/DOWNLOAD]
Iem đã fix được tiếng rồi, cám ơn bác chủ .
Cho em hỏi thêm : nếu như em ở nước ngoài, thì khi xử dụng cái IPTV này, có ăn Data của em nhiều ko ah ? Nếu tính trung bình ngày xem 4hrs
chắc pac đang lo cái data cap hả , nếu pác ở us, xai cái uverse đi, em xa\i cái att uverse 12mb, coi megatv 6-8h 1 ngay, 2 máy coi 1 lúc, xai cung 2 tháng rui, chưa thấy thăng att nói cái gi hết
tụi uverse nó có data cap, nhưng cũng không khắc khe wa' đâu, trư\ khi pác abuse xai nhiê\u wa :)
theo em thi pác xai vô tư đi, đưng lo lắng wa'

bongxinhtuti

Well-Known Member

Tuy không đươc nét lắm nhưng vẫn rất hay .Cái gì free là ngon lắm.

Bên trên