XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

rady17

Member
Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Dùng Android box mỗi lần đánh link fshare mệt thật , ko copy paste đc như trên PC :(

thaitni

Well-Known Member

Đây là bản plugin.video.xshare.tiny mình fix cho acc VIP Fshare ở chế độ "Không Kích hoạt tải trực tiếp".

Bản xshare đầy đủ thì mình sẽ fix chế độ tải này của Fshare trong bản 3.0 vào vài ngày nữa. Các bạn chờ nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:

luis783

Member

Bạn thaini có thể cho mình xin bản xfshare có thể tự chọn từng id muôn xóa đi dc ko?mình dùng chức năng kia nó lại xóa hết toàn bộ id share..

dokltd

Active Member

Thời gian này em không download được sub từ subsence trên XBMC có ai bị như vậy ko?

thaitni

Well-Known Member

Bạn thaini có thể cho mình xin bản xfshare có thể tự chọn từng id muôn xóa đi dc ko?mình dùng chức năng kia nó lại xóa hết toàn bộ id share..

Mình sẽ code theo y/c này trong bản 3.0

Thời gian này em không download được sub từ subsence trên XBMC có ai bị như vậy ko?
Hiện nay mình vừa code xong service auto find sub on subscene.com chỉ dành riêng cho xshare. Service này sẽ dịch luôn từ tiếng Anh sang tiếng Việt nếu không tìm được sub tiếng Việt và sẽ ra mắt các bạn cùng bản xshare 3.0

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Hiện nay mình vừa code xong service auto find sub on subscene.com chỉ dành riêng cho xshare. Service này sẽ dịch luôn từ tiếng Anh sang tiếng Việt nếu không tìm được sub tiếng Việt và sẽ ra mắt các bạn cùng bản xshare 3.0

Thôi Xong. Quả này thì tèn ten tén ten. Điều này có lẽ là được mong chờ nhất từ trước đến nay đó bác. Nếu được bác gửi em test thử trước xem thế nào nhé =P~

rady17

Member

E thấy bác code đc nó cải thiện khả năng tìm kiếm sub trên subscence thì ngon hơn , vì link phim thường nó có nhiều bản , nhiều khi time nó lại ko khớp , dịch ko hay :3

thaitni

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Thôi Xong. Quả này thì tèn ten tén ten. Điều này có lẽ là được mong chờ nhất từ trước đến nay đó bác. Nếu được bác gửi em test thử trước xem thế nào nhé =P~
Hiện nay, mình đang hoàn chỉnh phần Google dịch từ tiếng Anh sang tiếng Việt (cho phim không tìm được sub Việt) nữa là xong.

E thấy bác code đc nó cải thiện khả năng tìm kiếm sub trên subscence thì ngon hơn , vì link phim thường nó có nhiều bản , nhiều khi time nó lại ko khớp , dịch ko hay :3

Vì vấn đề này mà mình sẽ chỉ list các sub tìm được từ subscene.com cho xshare mà không chọn phương án Auto load sub, để người dùng tự chọn bản sub của tác giả mà mình tin tưởng.

Chỉnh sửa lần cuối:

hungmh80

Active Member

Quá hay , đỉnh của đỉnh đấy , rất cảm ơn sự đóng góp của bác , ko có cái addon của bác thì đối với em AB mất đi 50% giá trị , vì trên AB em chỉ xem addon của bác và 1 số addon xem TV cùng với Addon P2p thêm cái youtube nữa , còn lại là em ko quan tâm .
Thank bác nhiều .

vanninhthuan119

Well-Known Member
Các thương gia bán các loại Android box sắp tới chắc doanh số tăng vù vù quá, vào like mạnh cho bác ấy đi nào:D

linh0983

Well-Known Member
Re: Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Bác chủ quá hay ! Thêm 1 option quá tuyệt vời cho các chị em ...

linh0983

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Vì vấn đề này mà mình sẽ chỉ list các sub tìm được từ subscene.com cho xshare mà không chọn phương án Auto load sub, để người dùng tự chọn bản sub của tác giả mà mình tin tưởng.[/QUOTE]

Mình nghĩ Auto load sub cũng có cái hay của nó . Vây bác chủ code cho nó cái tùy chọn (yes/no) là xong . Thanks ...

Juliapham

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: XFshare - FShare on XBMC : Xem phim trên XBMC từ nguồn Fshare

Vì vấn đề này mà mình sẽ chỉ list các sub tìm được từ subscene.com cho xshare mà không chọn phương án Auto load sub, để người dùng tự chọn bản sub của tác giả mà mình tin tưởng.

Mình nghĩ Auto load sub cũng có cái hay của nó . Vây bác chủ code cho nó cái tùy chọn (yes/no) là xong . Thanks ...[/QUOTE]

Mình củng đồng ý như ban này

ngodzung

Well-Known Member

Đúng rồi, bác chủ bỏ chút thời gian cho thêm cái tùy chọn auto/manual load sub là chuẩn nhất

XUAN GIAO

Member

Đây là bản plugin.video.xshare.tiny mình fix cho acc VIP Fshare ở chế độ "Không Kích hoạt tải trực tiếp".

Bản xshare đầy đủ thì mình sẽ fix chế độ tải này của Fshare trong bản 3.0 vào vài ngày nữa. Các bạn chờ nhé!
Cho thằng bạn mượn acc down phim có bản này ngon rồi, tks pro
ps: có thể thêm chức năng tìm theo tên như hdrepo ngày xưa không pro

thaitni

Well-Known Member

Cho thằng bạn mượn acc down phim có bản này ngon rồi, tks pro
ps: có thể thêm chức năng tìm theo tên như hdrepo ngày xưa không pro

OK, nếu có time, mình sẽ thêm mục "Google search theo tên phim trên Fshare.vn" phục vụ các bạn.

Juliapham

Active Member

Xem trang phimfshare khi click trang thứ 2 lại trở về trang đầu.A có thể sửa dược ko Thanks A TNhi

nickytun

Member

bạn thaini có thể code service lấy sub từ nguồn của phụ đề việt được không? Nếu đc thì tốt quá!! sub trên subcene nhiều bản ko chuẩn. nếu có thêm option của PDV nữa thì còn gi bằng

Bên trên