Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lại Văn Sâm

Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

chẹp!bác cho e cái Sec Ai là triệu phú cái thèm quá:-j

Oài nghi ngờ cũng được cảm ơn ạ. Thế thì em còn phải nghi ngờ nhiều bác ạ\:D/\:D/\:D/

Vâng xin cảm ơn các bạn đã nghi ngờ và nhận ra tôi, cảm ơn các bạn đã yêu thích chương trình Ai là triệu phú, ngoài ra nhà đài còn rất nhiều chương trình thể thao sôi nổi hấp dẫn, đặc biệt là chương trình bóng đá, xin cảm ơn các bạn đã ủng hộ

Tieubaocaca

Active Member

Vâng xin cảm ơn bạn đã nghi ngờ tôi, có lẽ không cần thiết như vậy, ta lên ủng hộ Tạ Biên Cương tiếp tục bình luận, xin cảm ơn bạn .

Quê đâu vậy ta? Hay là người nhà mình?:))

chuanguyen1984

Active Member

Vâng xin cảm ơn các bạn đã nghi ngờ và nhận ra tôi, cảm ơn các bạn đã yêu thích chương trình Ai là triệu phú, ngoài ra nhà đài còn rất nhiều chương trình thể thao sôi nổi hấp dẫn, đặc biệt là chương trình bóng đá, xin cảm ơn các bạn đã ủng hộ
Nhận ra nhưng chưa lấy gì để biêt có phải thật hay không bác ạ/ Các chương trình của nhà đài có hay nhưng quảng cáo nhiều quá bác ạ, bình thường thì tiếng bé lúc quảng cáo thì tiếng to quá bác ạ.^:)^^:)^^:)^

Lại Văn Sâm

Quê đâu vậy ta? Hay là người nhà mình?:))

Vâng xin cảm ơn bạn, quê ngoại của mình ở Quảng Ninh.

Nhận ra nhưng chưa lấy gì để biêt có phải thật hay không bác ạ/ Các chương trình của nhà đài có hay nhưng quảng cáo nhiều quá bác ạ, bình thường thì tiếng bé lúc quảng cáo thì tiếng to quá bác ạ.^:)^^:)^^:)^

Xin cảm ơn những ý kiến đóng góp, quảng cáo nhiều thì mới đủ tiền trang trải các công việc của nhà đài, lúc quảng cáo tiếng to nó mới thu hút sự chú ý của mọi người được, xin cảm ơn bạn đã rất để ý đến chi tiết nho nhỏ này

Lại Văn Sâm

satan85

Well-Known Member

ở VN ai cũng là anh em là người nhà bạn ạ, xin cảm ơn người anh em cùng dân tộc VN

Vâng xin cảm ơn bạn đã nhận ra tôi

không nhận ra mới là lạ đó bác lại văn sâm cú mèo ạh

nta139

Member

có cả pác Lại Văn Sâm nữa àh.... anh Cương ngày càng có nhiều đồng minh ;)) ;))
không biết tiếp theo sẽ là ai nữa đây ;)) ;))

không phải riêng gì thằng này đâu các bác ạ, lắm luc xem EPL trên ESPN ức chế không chịu nổi, buồn thay cho mấy cái thằng BLV,
P/S : Bác nào có email của THVN share cho e để e gửi thư góp ý cái, thank :D

tmn

Member

Em thì ít xem BL trên 1 số kênh riêng của đài như VTVC3, Bóng Đá...nên ko rành về bác TBC lắm.

Tuy nhiên em nhớ năm 2009 vừa rồi VTV thiếu BLV trầm trọng nên có mời bác Đình Khải vô, bác này ngày xưa bình luận TT trên sóng phát thanh thì cực hay, tuy nhiên khi thể hiện trên TiVi thì không đỡ nổi.
Em nhớ giải Anh cả trên 2 kênh ESPN và StarSport bác này liên tục tra tấn không cho tai người ta nghỉ 1s nào, cứ nói liên hồi kiểu: " anh A dẫn bóng 5m rồi dừng lại tạt nhẹ sang phải cho anh B, anh B dừng bóng bằng chân trái...v..v.." cứ như BLV cho người mù ấy!

CNX

tiễn em nó về chăn vịt...

không phải riêng gì thằng này đâu các bác ạ, lắm luc xem EPL trên ESPN ức chế không chịu nổi, buồn thay cho mấy cái thằng BLV,

Sao lại ức chế thế hả em. xin lỗi anh không hiểu

Vâng xin cảm ơn bạn, quê ngoại của mình ở Quảng Ninh.

Xin cảm ơn những ý kiến đóng góp, quảng cáo nhiều thì mới đủ tiền trang trải các công việc của nhà đài, lúc quảng cáo tiếng to nó mới thu hút sự chú ý của mọi người được, xin cảm ơn bạn đã rất để ý đến chi tiết nho nhỏ này

Anh Sâm ơi , anh động viên em nhé. Đừng có dại mà kỷ luật em

Tạ Biên Cương là kết quả của một mối tình chớp nhoáng giữa một bông hoa rừng nơi Biên Cương xa xôi và một ông chàng họ Tạ làm ở VTV trong một chuyến đi tác nghiệp. Từ nhỏ họ Tạ đã tỏ ra là một cậu bé lãng mạn, văn thơ lai láng chữ chảy tồ tồ. Tiếc thay cho thằng bé. Khi đang học lớp 4 thì cô giáo vật quá bỏ về xuôi lấy chồng. Thế là họ Tạ phải ở nhà giúp mẹ chồng sắn. Vài năm sau mẹ họ Tạ quết định trả nó về cho bố nó. Cũng may là họ Tạ và bố giống nhau như 2 điếu 3 số ....... thế nên chúng ta có BLV bóng đá nổi tiếng TBC ngày nay.

Xin nói ngay để các fan hâm mộ khỏi phải đau đầu . Ông họ Tạ đấy chính là Tạ ... Tốn

Lại Văn Sâm

Vâng xin cảm ơn bạn đã góp ý, nhưng mình nghĩ chúng ta nên nói chuyện lịch sự với nhau cho nó gần gũi, dùng từ " thằng " nghe có vẻ xa cách lắm bạn ạ, nếu có góp ý bạn cứ thông tin tại đây, tôi sẽ trực tiếp xem từng thư góp ý của các bạn để THVN mãi là Đài TH uy tín nhất tại VN về chất lượng và nội dung chương trình, xin cảm ơn bạn lần nữa.

Em thì ít xem BL trên 1 số kênh riêng của đài như VTVC3, Bóng Đá...nên ko rành về bác TBC lắm.

Tuy nhiên em nhớ năm 2009 vừa rồi VTV thiếu BLV trầm trọng nên có mời bác Đình Khải vô, bác này ngày xưa bình luận TT trên sóng phát thanh thì cực hay, tuy nhiên khi thể hiện trên TiVi thì không đỡ nổi.
Em nhớ giải Anh cả trên 2 kênh ESPN và StarSport bác này liên tục tra tấn không cho tai người ta nghỉ 1s nào, cứ nói liên hồi kiểu: " anh A dẫn bóng 5m rồi dừng lại tạt nhẹ sang phải cho anh B, anh B dừng bóng bằng chân trái...v..v.." cứ như BLV cho người mù ấy!

Xin cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho Đài THVN, mình xin đính chính là năm 2006 chứ không phải 2009, WC năm đó THVN có 2 thay đổi cơ bản là lớn đó là chúng tôi phát âm chuẩn theo đúng tên cầu thủ, với mọi người đó là sự thay đổi lớn so với cách gọi thông thường mà chúng ta hay gọi tên cầu thủ, thứ 2 nữa là việc thiếu BLV nên chúng tôi có mời 2 BLV có uy tín bậc nhất của Đài TNVN là anh Đình Khải và Hoài Sơn. Rất tiếc do đặc thù công việc 2 đài là khác nhau, 1 bên là báo nói, 1 bên là báo hình nên cũng có xảy ra 1 số sự cố nho nhỏ. Chúng tôi đã nghiêm túc rút kinh nghiệm, hy vọng WC năm nay với những sự chuẩn bị chu đáo và nghiêm túc sẽ không làm khán giả cả nước phàn nàn nhiều. Một lần nữa xin cảm ơn bạn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên