Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

allianzboys

Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

quan trọng là mình làm vậy thèng đó có thấy mà đi ko cơ chứ .. chứ mà coi C1 nếu thấy BLV Biên Cương là e tắt TV ngay .. còn ko thì chỉnh cho mất âm thanh .. thà coi câm chứ ko bao h nghe cha này .. em thề

allianzboys

Vâng xin cảm ơn bạn đã góp ý, nhưng mình nghĩ chúng ta nên nói chuyện lịch sự với nhau cho nó gần gũi, dùng từ " thằng " nghe có vẻ xa cách lắm bạn ạ, nếu có góp ý bạn cứ thông tin tại đây, tôi sẽ trực tiếp xem từng thư góp ý của các bạn để THVN mãi là Đài TH uy tín nhất tại VN về chất lượng và nội dung chương trình, xin cảm ơn bạn lần nữa.

Xin cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến cho Đài THVN, mình xin đính chính là năm 2006 chứ không phải 2009, WC năm đó THVN có 2 thay đổi cơ bản là lớn đó là chúng tôi phát âm chuẩn theo đúng tên cầu thủ, với mọi người đó là sự thay đổi lớn so với cách gọi thông thường mà chúng ta hay gọi tên cầu thủ, thứ 2 nữa là việc thiếu BLV nên chúng tôi có mời 2 BLV có uy tín bậc nhất của Đài TNVN là anh Đình Khải và Hoài Sơn. Rất tiếc do đặc thù công việc 2 đài là khác nhau, 1 bên là báo nói, 1 bên là báo hình nên cũng có xảy ra 1 số sự cố nho nhỏ. Chúng tôi đã nghiêm túc rút kinh nghiệm, hy vọng WC năm nay với những sự chuẩn bị chu đáo và nghiêm túc sẽ không làm khán giả cả nước phàn nàn nhiều. Một lần nữa xin cảm ơn bạn

Nhưng bác sâm ơi .. ông TBC này ăn nói tào lao lắm ạ .. e khoái cái anh gì mặt mập mập đeo kính miệng hơi hô tí nhưng đc cái BL dễ nghe, với anh Khắc Cường nữa .. 2 đấy dù ko hay nhưng ko văn vẻ vời như thằng cha Biên Cương Bác ạ

Lại Văn Sâm

à thì ra này h ...................

Xin lỗi các bạn, em trích lại nhưng bỏ đi phần quá khích, nếu có góp ý cho nhà đài mong bạn cũng góp ý có chừng mực, xin cảm ơn nếu sếp nào ghé thăm topic và xử lý trường hợp quá khích này.

mjfcvn

Banned

Cho em nhờ Admin xem giúp lại IP chứ thấy sao dạo này "anh em" bên VTV chạy qua HD nhiều thế ?!

Lại Văn Sâm

Cho em nhờ Admin xem giúp lại IP chứ thấy sao dạo này "anh em" bên VTV chạy qua HD nhiều thế ?!

VTV hiện nay có rất nhiều anh em ham mê công nghệ HD lắm bạn ạ, đó cũng là điều bình thường mà, chúng ta cứ đoàn kết cùng đam mê là vui rồi, cần gì phải check làm gì đâu bạn, dù sao cũng xin cảm ơn bạn câu hỏi rất hay.

chuanguyen1984

Active Member

VTV hiện nay có rất nhiều anh em ham mê công nghệ HD lắm bạn ạ, đó cũng là điều bình thường mà, chúng ta cứ đoàn kết cùng đam mê là vui rồi, cần gì phải check làm gì đâu bạn, dù sao cũng xin cảm ơn bạn câu hỏi rất hay.
Các bác ở VTV mê HD cũng là 1 điều rất bình thường , nhưng không biết đây có phải bên VTV không hay vẫn bên HDVN hả bác ?

conmango

Active Member

ko biết mai anh Long Vũ hay Quang TÙng Quang Huy có vào đây ko nữa!Hay cả bác ĐÌnh Khải :))

Mu0nKh0cWa

Để vậy cho vui bác :)) . Em nghĩ là bác cũng đoán đc nhân vật nào rồi cần thiết vậy ko ;))

Lại Văn Sâm

Để vậy cho vui bác :)) . Em nghĩ là bác cũng đoán đc nhân vật nào rồi cần thiết vậy ko ;))

Vâng xin cảm ơn bạn đã nhận ra tôi, bạn bỏ phiếu cho Tạ Biên Cương chưa thế, nếu rồi thì xin cảm ơn bạn lần nữa.

Mu0nKh0cWa

Lại Văn Sâm đã viết:
Vâng xin cảm ơn bạn đã nhận ra tôi, bạn bỏ phiếu cho Tạ Biên Cương chưa thế, nếu rồi thì xin cảm ơn bạn lần nữa.
Dạ bỏ rồi bác ạ ! Em là người "dại dột" (theo 1 bác nào nói) thứ 23 trong thiểu số đấy ạ :>

Lại Văn Sâm

Dạ bỏ rồi bác ạ ! Em là người "dại dột" (theo 1 bác nào nói) thứ 23 trong thiểu số đấy ạ :>

Ồ tuyệt quá, xin cảm ơn bạn lần nữa nhé, các bạn tiêp tục bỏ phiếu cho Tạ Biên Cương về đích đi thôi. Được gần 60 rồi

ProSkyR

Well-Known Member

Đã check IP Lại Văn Sâm và Tạ Biên Cương, cùng một địa chỉ IP, ở Hà Nội. Mạng tổng ở gần DTH Việt Nam nhưng không biết thế nào :-?

Nhiều câu của bác ý cũng hay và sinh động đấy chứ :"Đất nước Sing được ví với hình tượng sư tử và ngày hôm nay chú sư tử non đang gầm lên yếu ớt",đọc xong câu này ko nhịn dc cười:-& .Chỉ có điều là 1 số câu có vẻ "củ chuối" thôi.

leech

Member

chán nhở, mình muốn bỏ thêm 1 phiếu nữa để cấm hẳn cu Cương bình luận mà không biết làm cách nào

chuanguyen1984

Active Member

chán nhở, mình muốn bỏ thêm 1 phiếu nữa để cấm hẳn cu Cương bình luận mà không biết làm cách nào
bác làm thêm cái nick nữa rồi bỏ phiếu tiếp được ngay thôi mà/;));));))

Lại Văn Sâm

Đã check IP Lại Văn Sâm và Tạ Biên Cương, cùng một địa chỉ IP, ở Hà Nội. Mạng tổng ở gần DTH Việt Nam nhưng không biết thế nào :-?

Chúng tôi cùng cơ quan mà bác ơi, còn Tạ Bích Loan đang ngồi cạnh tôi, bác check mà xem. Xin cảm ơn bác về thông tin trên.

tmn

Member

Chúng tôi cùng cơ quan mà bác ơi, còn Tạ Bích Loan đang ngồi cạnh tôi, bác check mà xem. Xin cảm ơn bác về thông tin trên.

Đọc qua mấy comment của bác, chẳng thấy bác đứng về phe nào cả???
Đúng phong cách sếp!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

Bean

Member

Em chưa nghe bác TBC bình luận bao giờ? Bác nào có link youtube cho em xin xem để mở rộng hiểu biết. Cám ơn các bác trước.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên