Xin 500 chữ ký phản đối Tạ Biên Cương bình luận WC năm nay

Vote hay không vote

• Số lượng người bầu chọn
    1,272
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Lại Văn Sâm

Ðề: Xin 1000 chữ ký ủng hộ anh Tạ Biên Cương ko bình luận WC năm nay

Đề nghị anh Tạ Biên Cương chấm dứt bình luận bóng đá tại WC năm nay 396 86,65%
Vẫn tiếp tục bình luận 66 14,44%

kết quả này thì ko biết có như mong muốn của anh em ko nhỉ ?

Cuộc chiến chưa ngã ngũ đâu Đàn ạ, cứ chờ nhé :p

cái thằng này thuộc thể loại ngu nhưng vẫn tỏ ra nguy hiểm!!! mịa nhà nó chứ! nghe mà ức chế! thằng này chưa đi chắc là có bác Sâm nhà mình bào kê chứ gì????

utunbu

Member

Mới một ngày đã 404/68 rồi

Lại Văn Sâm

Không thấy ai bỏ phiếu ủng hộ TBC nữa nhỉ

kieucdtin2k52

Active Member

Nghe giong này hình như hơi .. cay cú nhỉ.

Việc người ta chửi minh mà mình chửi lại thì có khác gì người ta. NHỈ !
Ờ em ủng hộ anh. Em không bênh ai nhưng nhiều bài trong này viết nói chung là không chấp nhận được.
Em không mê bóng đá, em cũng không anh Cương là anh nào, nhưng em cũng ủng hộ mấy anh trong này nói kiểu như thế. Cái gì thì cũng có cái nhìn khách quan một chút chứ. Với lại hãy đặt địa vị mình vào chỗ của người ta mới được. Tất nhiên nếu người ta có lỗi thì chỉ ra cho người ta sửa chứ đừng có nói thật là nhiều anh mạt sát người ta quá.

gacon1993

Member

đọc ổng bình luận ưa đập tỡn!

buituananh87

Ờ em ủng hộ anh. Em không bênh ai nhưng nhiều bài trong này viết nói chung là không chấp nhận được.
Em không mê bóng đá, em cũng không anh Cương là anh nào, nhưng em cũng ủng hộ mấy anh trong này nói kiểu như thế. Cái gì thì cũng có cái nhìn khách quan một chút chứ. Với lại hãy đặt địa vị mình vào chỗ của người ta mới được. Tất nhiên nếu người ta có lỗi thì chỉ ra cho người ta sửa chứ đừng có nói thật là nhiều anh mạt sát người ta quá.

Định không vào topic này nữa nhưng thấy post của bạn mình lại muốn viết ^^
Thật ra những người viết bài có ý miệt thị trong này đều không có ý xấu với bác TBC đâu.
Cái quan trọng là thế này, đã 4 năm (quá dài phải không) kể từ khi TBC làm nghề BLV bóng đá mà vẫn không thấy tiến bộ được là bao. Vẫn những câu nói "bất hủ" ấy, vẫn cái kiểu ngọng (tuy bây h đỡ hơn rồi), vẫn cái kiểu bình luận theo cảm tình (thích đội nào thì bênh chằm chặp đội ấy...).....
4 năm tuy không quá dài nhưng cũng không thể nói là ngắn để 1 con người thay đổi bản thân mình. Nhưng với bác TBC thì có lẽ 4 năm là không đủ. Vậy thì biết đến bao giờ mới sửa được đây, theo mình là rất khó khi có thể khẳng định đó gọi là "đẳng cấp" và năng lực, 2 thứ đó mà yếu thì có cố cũng không thể biến chuyển được là bao....
Cái hồi TBC mới làm BLV thì không thể trách cứ vì thiếu kinh nghiệm, nhưng bây h thì đứng có vin vào cái cớ ấy mà giải thích này nọ.
Chính vì những nguyên nhân trên mà tại sao, tất cả các diễn đàn không thấy bàn luận về Quang Huy, Quang Tùng, ,,;.. mà chỉ thấy giật tít về TBC. Như 1 post của mình, bên ttvm có 1 thớt tồn tại từ năm 2007 tới bây giờ về đề tài TBC, có lẽ đó là lời khẳng định cho thương hiệu TBC với khản giả rồi!
PS: không biết TBC có đọc được topic này không? Chứ mình mà là anh ấy thì có lẽ phải xem xét lại cái "nghiệp"! Hãy là 1 thằng đàn ông chân chính, cố gắng hết sức mình hoặc tự biết phải làm gì nếu không thể "cố gắng" TBC nhé!

PS: không biết TBC có đọc được topic này không? Chứ mình mà là anh ấy thì có lẽ phải xem xét lại cái "nghiệp"! Hãy là 1 thằng đàn ông chân chính, cố gắng hết sức mình hoặc tự biết phải làm gì nếu không thể "cố gắng" TBC nhé!

Bác này nói lảm nhảm gì thể.
P/S Không biết ai "đàn ông" hơn đâu nhé. lưu ý bác lần sau những câu như thế này chỉ nên nói với người nhà bác thôi nhé

condonhan

Active Member

Topic này đắt đỏ nhỉ?

Lại Văn Sâm

Định không vào topic này nữa nhưng thấy post của bạn mình lại muốn viết ^^
Thật ra những người viết bài có ý miệt thị trong này đều không có ý xấu với bác TBC đâu.
Cái hồi TBC mới làm BLV thì không thể trách cứ vì thiếu kinh nghiệm, nhưng bây h thì đứng có vin vào cái cớ ấy mà giải thích này nọ.
Chính vì những nguyên nhân trên mà tại sao, tất cả các diễn đàn không thấy bàn luận về Quang Huy, Quang Tùng, ,,;.. mà chỉ thấy giật tít về TBC. Như 1 post của mình, bên ttvm có 1 thớt tồn tại từ năm 2007 tới bây giờ về đề tài TBC, có lẽ đó là lời khẳng định cho thương hiệu TBC với khản giả rồi!

Bác này nói lảm nhảm gì thể.
P/S Không biết ai "đàn ông" hơn đâu nhé. lưu ý bác lần sau những câu như thế này chỉ nên nói với người nhà bác thôi nhé

2 bạn hạ hoả, Cương hôm nay có đi làm không ? Mình mời cả 2 đi uống bia tươi Vũ Ngọc Phan hạ nhiệt vậy :)>-

hoangtubongma

Active Member

Topic này càng ngày đi đến hồi gay cấn. Không biết bao h kết thúc đây

Lại Văn Sâm

Topic này càng ngày đi đến hồi gay cấn. Không biết bao h kết thúc đây

Chắc đến khi nào TBC ngồi vào cái ghế của mình mới hết đây :p

Sếp rủ nhân viên đi uống bia tươi đàng hoàng mà nó không thèm trả lời #-o

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên