Xin tư vấn bộ Home theatre - mong các bác tư vấn nhanh trước khi... vợ em đổi ý.

audio&video

Active Member
Ðề: Xin tư vấn bộ Home theatre - mong các bác tư vấn nhanh trước khi... vợ em đổi ý.

tầm 30 củ thì em Amply Denon AVR-1912 + Loa Jamo S506HCS3 + Sub Jamo 260 ( Xem Phim thì good, nghe nhạc rất ok, thỉnh thoảng làm vài bài karaoke).

bác nên cố làm bộ này chứ mua AIO sẽ không đáp ứng được bác ah.

td2000

Ðề: Xin tư vấn bộ Home theatre - mong các bác tư vấn nhanh trước khi... vợ em đổi ý.

Tiện thể các bác giúp em cái. Em định mua bộ về vừa nghe nhạc, xem phim, thỉnh thoảng lại hát hò tí cho nó văn nghệ. Gấu em thì thích bộ AIO để cho đẹp. Em thì tính nếu mua bộ AIO thì có thể mua thêm vài thứ nữa về hát. Em đã có con LED 42" rồi. Phòng thì em đang tính để ở phòng khách tầng 1 (cả tầng 50m2) hay lên 1 phòng nhỏ tầng 3 (14m2).

Các bác tư vấn giúp em nhé. À, tầm 20 củ đổ lại thôi.

ANHDUY AUDIO

Tiện thể các bác giúp em cái. Em định mua bộ về vừa nghe nhạc, xem phim, thỉnh thoảng lại hát hò tí cho nó văn nghệ. Gấu em thì thích bộ AIO để cho đẹp. Em thì tính nếu mua bộ AIO thì có thể mua thêm vài thứ nữa về hát. Em đã có con LED 42" rồi. Phòng thì em đang tính để ở phòng khách tầng 1 (cả tầng 50m2) hay lên 1 phòng nhỏ tầng 3 (14m2).

Các bác tư vấn giúp em nhé. À, tầm 20 củ đổ lại thôi.
Khà khà phòng bác 50m2 khá rộng đấy mà đầu tư tầm 20 củ thì hơi khó với thương hiệu Denon, Jamo bên mình

roughsoul

Member

Phòng rộng theo mình bác chủ nên dành tiền mua sau vậy. Mua mấy bộ AIO, với Jamo + Denon không đủ cho không gian đâu. Phòng tầm này nghĩ đến JBL + Harman Kardon dần là vừa. Nếu không quá vật thì cứ từ từ bác ạ! Không đến lúc mua về rồi chơi được một lúc lại thấy chán.

VAN_LOC

Well-Known Member

Bác chủ tham khảo bộ này nè . Denon AVR 791 + Jamo S506HCS + Sub Jamo 260
Quá hay trong tầm tiền http://www.hdvietnam.com/diendan/15...yen-kinh-doanh-audio-hifi-home-cinema-64.html
attachment.php

attachment.php

Em thâý bô Denon 1912 + Jamo S606HCS3 + Ya Sw515 là ôn đâý. Nêú kinh phí hạn hẹp hơn như em thì Denon 1612 cũng đc rôì. Hay bác lâý lại con Denon 1612 của em đê em lên đơì đi. Em mua Techland hôm Têt, thỉnh thoảng mơí dùng. Như mơí

huybinhxp

Em thâý bô Denon 1912 + Jamo S606HCS3 + Ya Sw515 là ôn đâý. Nêú kinh phí hạn hẹp hơn như em thì Denon 1612 cũng đc rôì. Hay bác lâý lại con Denon 1612 của em đê em lên đơì đi. Em mua Techland hôm Têt, thỉnh thoảng mơí dùng. Như mơí
xin giá denon1612 nhé bạn

tuankhai

Well-Known Member

Nhanh nhanh lên không vợ bác lại đổi ý bây giờ

lumata

em thì lại ưu tiên xem phim hơn nghe nhạc.

Bên trên