[Xúc Xích Nóng Hổi] Hình Ảnh Offline 20/06 HD Đà Nẵng

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: [Xúc Xích Nóng Hổi] Hình Ảnh Offline 20/06 HD Đà Nẵng

Chào các Bác! chắc để anh em làm một vài tấm kỷ niệm cho mình khi về 'Già' nhờ các Bác lấy và chỉ cái hình tập thể nào tâm đắc nhất , để anh em rửa ra và cho vào khung ảnh để làm kỷ niệm nhé.
Mong các Bác làm gấp ' hàng xúc xích' đang nóng hổi!

=D> =D> =D>

crazy

Em là em thích nhất tấm này " LÃNG TỬ CHÂN TRẦN " :-j

Thiệt tình mà nói cũng giống lãng tử thiệt. Chie có điều Lãng tử mới nhìn coi bộ như sắp quắt cần câu (Tay đưa cái gì cho ai ? sao giống chai rượu gạo thế mắt thì không nhìn đối tượng cứ như là :: tới bến, cái đầu nặng hơn cái cổ)

crazy

buổi off sáng này tuyệt, thấy mấy anh đóng góp ý kiến rất hay, hội ta là nhất rồi, cố gắng phấn đầu mỗi thành viên đều có áo nữa là ok.

Hic - sáng giờ có tới mấy Bác tự sướng nhỉ "hội ta là nhất rồi" - hì hì tui cũng tự sướng đây -

anbinhdo

Well-Known Member

Kết nhất là tấm này đây các bác :))
Offline hoành tráng quá .[/QUOTE]

--------------------------------------
Bác phải nói hình ấy thích chổ nào nữa anh em mới biết chứ em nhìn hoài không thấy..vì ai cũng đẹp và duyên cả =P~ =P~

crazy

Hàng đang nóng hổi, bác nén lại rồi split ra từng đoạn , up lên cho anh em down về.

mấy pác lóng thế chết cả lãi còn j` ! - không up ngữa gì cả -- ec để buổi tới có cái mà chép chứ ! ---

** Bác Sinh ới !! bác trổ tài PTS cho vô thêm vài Em chân dài cho có ...máu -- nhất là cái Bác crazy đẹp chai đó cho bác ấy 5 7 chân dài gì cho bác xanh mặt lun !

anbinhdo

Well-Known Member

mấy pác lóng thế chết cả lãi còn j` ! - không up ngữa gì cả -- ec để buổi tới có cái mà chép chứ ! ---

** Bác Sinh ới !! bác trổ tài PTS cho vô thêm vài Em chân dài cho có ...máu -- nhất là cái Bác crazy đẹp chai đó cho bác ấy 5 7 chân dài gì cho bác xanh mặt lun !
----------------------------
Bổ sung vài cái xúc xích nóng hổi đo đỏ nướng nướng đang bóc hơi cho nó Gấu X_X X_X

cachuaxanh_133

đông vui thật, chúc mừng HD ĐN nhé!

ankhanhmai

Active Member

Cố gắng duy trì thế này các bác nhé.

cachuaxanh_133

sẽ thật đông vui nếu có thêm màu xanh của cà chua nữa !

bác đừng nói nữa em tiếc, sáng nay em phải trông trẻ con( nghề tay trái) đột xuất. mãi đến 3h chiều mới rảnh. tiếc vô cùng.

pantau

Active Member

Thiệt tình mà nói cũng giống lãng tử thiệt. Chie có điều Lãng tử mới nhìn coi bộ như sắp quắt cần câu (Tay đưa cái gì cho ai ? sao giống chai rượu gạo thế mắt thì không nhìn đối tượng cứ như là :: tới bến, cái đầu nặng hơn cái cổ)
Hình như cái ông trong hình thèm cái dây thừng treo cổ.........Í quên dây chiền đeo cổ của Crazy thì phải..............!!

anbinhdo

Well-Known Member

Cố gắng duy trì thế này các bác nhé.

-----------------------
Bác Hoàng thấy thế nào 'xúc xích' này có ăn được không Bác, nếu Bác thích dùng thì cứ Chủ Nhật lên ăn với anh em nhé Bác Hoàng, Bác có lửa anh em có mồi và nước đá có 'gas' đây...:)) :))

nlsinh

Active Member

Càng đông càng dzui, mà bên hội mình càng dzui thì lại càng đông. Off xong đuối quá, giờ mới lên chào hỏi các bác. Đoạn về sau còn có mấy dzụ off ăn bánh mì và uống trà đá do bác Thiện mời (tiếc là không có máy ảnh chụp lại)!

crazy

Hình như cái ông trong hình thèm cái dây thừng treo cổ.........Í quên dây chiền đeo cổ của Crazy thì phải..............!!

sợi dây đó hàng thửa riêng cho bác nào đạt thành tích tốt nhất tháng 6 đấy (thanh tich chọc ngoáy) -- Bác gì trong hình chưa đủ đô để nhận phần thưởng đó -

duycom

Ban Quản Trị

Offline hoành tráng quá, chúc mừng hội HD Đà Nẵng!

anbinhdo

Well-Known Member

Trong bác có chỗ off tiện ghê. Bác chủ nhà hiếu khách quá ha. hum nay bọn e ọp tại quán bia cho nó rôm rả ;))

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?p=732184#post732184

-------------------------------
Em mới qua thăm bên các Bác về đây...! Em cảm ơn các Bác đã có lời mời buuoir sáng nay đối với anh em.mong rằng sẽ có dịp anh em ta gặp nhau đông đủ.Xin gửi lời thăm và chúc sức khỏe Hội các Bác .Rất cảm ơn.

anbinhdo

Well-Known Member

Offline hoành tráng quá, chúc mừng hội HD Đà Nẵng!

----------------------------------------
Cảm ơn Bác BQT .Hội Chúng emlàm tàm tạm ấy mà có gì đâu....Bác cứ quá lời, chủ yếu Bác vào đây thăm Anh em nữa mới hoành tráng! =P~

doc_khach

Active Member

hơ hơ e cũng chúc các bác cứ khi nao` ọp ma đc như thế thi tốt rui ( hix cái phím "ép" của e ko hỉu sao die rui nên ko viết đc dấu ` )

Bên trên