[Xúc Xích Nóng Hổi] Hình Ảnh Offline 20/06 HD Đà Nẵng

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: [Xúc Xích Nóng Hổi] Hình Ảnh Offline 20/06 HD Đà Nẵng

Hội ĐN Offline mà chụp hình sắp full HDD máy em rồi :((

anbinhdo

Well-Known Member

hơ hơ e cũng chúc các bác cứ khi nao` ọp ma đc như thế thi tốt rui ( hix cái phím "ép" của e ko hỉu sao die rui nên ko viết đc dấu ` )

-----------------------------------------------------------------
Dạ máy em cũng bị như Bác ....=P~ nhưng em sửa lâu rồi.

Ái chà.Nhà em có cái Trống lâu ngày đánh nó không kêu, nhưng nay tạm sửa được nên đem ra đánh cho Nó Kêu một cái cũng là Vui rồi.! =D>

makiemsau

Well-Known Member

hix, có ai còn thức ko nhỉ, em đang ở Quảng Bình buồn ghê á, bây giờ mới có thời gian online đây này :D

vu0205

Member

còn em đây, anh muốn chém gì thì có em tung gió

anbinhdo

Well-Known Member

a thích chém hả....đỡ này ...xoẹt....xoẹt....xoẹt.... :D

-----------------------------
Kinh thế mới ra Quảng Bình đã xoạt....xoẹt rồi Bác...ở đấy Có Xúc Xích Nóng Hổi nhiều lắm đấy.....:-j

makiemsau

Well-Known Member

-----------------------------
Kinh thế mới ra Quảng Bình đã xoạt....xoẹt rồi Bác...ở đấy Có Xúc Xích Nóng Hổi nhiều lắm đấy.....:-j

cái gì thế bác, sao có vụ xúc xích ở đây nữa vậy :D

anbinhdo

Well-Known Member

cái gì thế bác, sao có vụ xúc xích ở đây nữa vậy :D

----------------------------
Thì Topic này là [Xúc Xích Nóng Hổi] mà ...nói chứ không tưởng mình SPAM :-j :-j :-j....hé hé hé

cachuaxanh_133

zậy thì căng lắm đấy , tớ có 1 liệu thuốc chữa mụn rất tốt đấy :D

chắc ko đc đâu bác ơi, vớí em thuốc cũng botay.com thôi. thuốc đó lấy từ QB ah bác. em già rồi, thuốc ko tác dụng bằng mấy cô cậu còn trẻ.

makiemsau

Well-Known Member

chắc ko đc đâu bác ơi, vớí em thuốc cũng botay.com thôi. thuốc đó lấy từ QB ah bác. em già rồi, thuốc ko tác dụng bằng mấy cô cậu còn trẻ.

em có bài thuốc rất hay đó bác, gấu nhà em dùng thuốc em điều chế bây giờ khỏi hẳn mụn luôn đấy bác :D

trongtv86

UI zời ơi, bôi mà kô hết thì mình tắm luôn, xem thử có hết kô, chị cứ test thử xem sao đi

cachuaxanh_133

em có bài thuốc rất hay đó bác, gấu nhà em dùng thuốc em điều chế bây giờ khỏi hẳn mụn luôn đấy bác :D

thế đó chắc thuốc đặc trị riêng cho Gấu nhà bác, em ko hợp. dùng rồi bị dị ứng thi nguy. có khi khuôn mặt xinh xắn của em thành bãi chiến trường.

makiemsau

Well-Known Member

thế đó chắc thuốc đặc trị riêng cho Gấu nhà bác, em ko hợp. dùng rồi bị dị ứng thi nguy. có khi khuôn mặt xinh xắn của em thành bãi chiến trường.

cái này làm sao biết được hợp hay ko hợp, mà phải test trước rồi mới biết chứ :D

cachuaxanh_133

cái này làm sao biết được hợp hay ko hợp, mà phải test trước rồi mới biết chứ :D

ko dc, khi đó thì hối không kịp mất. em là em phòng xa bác à. cái gì an tòan thì dùng, ko thì thôi. mà thui, em chào các bác, em tranh thủ ngủ 1 tiếng. ko thì ngày mai đầu tuần không làm ăn gì được. chúc các bác ở lại vui vẻ. ném ai thì ném, đừng ném em nhé!

Bên trên