[Xúc Xích Nóng Hổi] Hình Ảnh Offline 20/06 HD Đà Nẵng

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: [Xúc Xích Nóng Hổi] Hình Ảnh Offline 20/06 HD Đà Nẵng

thế đó chắc thuốc đặc trị riêng cho Gấu nhà bác, em ko hợp. dùng rồi bị dị ứng thi nguy. có khi khuôn mặt xinh xắn của em thành bãi chiến trường.

hi hi nói thật bác đừng giận, khuôn mặt đã có mụn rồi thì làm gì còn được xinh xắn nữa :D . Việc chữa bệnh nó quan trọng lắm đây, đã chữa được có nghĩa sẽ lành bệnh , cachuaxanh đừng lo nhé :D

makiemsau

Well-Known Member

Em là em thích nhất tấm này " LÃNG TỬ CHÂN TRẦN " :-j

Cu này chơi tui....tui đưa Cu vào sổ thù vặt!!
1-0 cho chú nhé![/QUOTE]

Anh pantau nói gìw em hổng hiểu hết chơn đóa, cái gì Cu..chơi ...rồi đưa Cu vào .... mệt hết cả óc :D

anbinhdo

Well-Known Member

Cu này chơi tui....tui đưa Cu vào sổ thù vặt!!
1-0 cho chú nhé!

Anh pantau nói gìw em hổng hiểu hết chơn đóa, cái gì Cu..chơi ...rồi đưa Cu vào .... mệt hết cả óc :D[/QUOTE]

--------------------------------------------------
Bác makiemsau nhìn nhanh thật mình nghĩ không ra, thế mà Bác ấy nghĩ ra! Mới đầu Mình tưởng Bác pantau nói về ' Cái xúc xích nóng hổi' đó chứ......X_X X_X

cachuaxanh_133

hi hi nói thật bác đừng giận, khuôn mặt đã có mụn rồi thì làm gì còn được xinh xắn nữa :D . Việc chữa bệnh nó quan trọng lắm đây, đã chữa được có nghĩa sẽ lành bệnh , cachuaxanh đừng lo nhé :D

em làm gì mà có gan giận bác, sự thật ko mất lòng, mất lòng là sự kô thật thôi. nguyên tắc trước giờ của em vẫn là xài hàng độc.

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Póc tem nè :)
Chúc mừng HD Đà Nẵng đã có đồng phục. Chúc HD Đà Nẵng ngày càng vững mạnh nhé!

Ấy chà chà, em này poctem TOPIC này rồi :p
ANH EM HD ĐÀ NẴNG là NHẤT !!!!

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Rất xin lỗi mấy anh , em bận việc giờ mới về Online để up hình được . Chậm trễ tí xíu mong các anh thông cảm .

Các anh đóng góp ý kiến xây dựng Nội Quy Hội

CHà phó nháy làm việc tốt quá :)

mphuc

Member

Cảm nhận của thành viên lần đầu Off:
1. Bất ngờ về số lượng thành viên Off của 1 khu vực (thuộc 1 diễn đàn)
2. Choáng về chất lượng: đề tài đưa ra hợp lý, ý kiến đóng góp thẳng thắn và rất sôi nổi
3. Tất cả ACE đều rất hòa đồng, dễ gần gũi, tính chia sẻ rất cao
4. Rất cảm ơn anh Bình cùng Hội đã tạo được sân chơi tốt như hôm nay; mong rằng hội ngày càng phát triển và nhân rộng.
5. Kết luận: thực sự hoành tráng (like every body - "tự sướng). :)

anbinhdo

Well-Known Member

Cảm nhận của thành viên lần đầu Off:
1. Bất ngờ về số lượng thành viên Off của 1 khu vực (thuộc 1 diễn đàn)
2. Choáng về chất lượng: đề tài đưa ra hợp lý, ý kiến đóng góp thẳng thắn và rất sôi nổi
3. Tất cả ACE đều rất hòa đồng, dễ gần gũi, tính chia sẻ rất cao
4. Rất cảm ơn anh Bình cùng Hội đã tạo được sân chơi tốt như hôm nay; mong rằng hội ngày càng phát triển và nhân rộng.
5. Kết luận: thực sự hoành tráng (like every body - "tự sướng). :)

------------------------------------------------
Rồi Bác Phúc tự like every body....hi hi Cảm ơn Quán HD Ca fe Số của Bác đã có một 'Cây nhà Lá Vườn' rất bổ ích. Còn hội ngày càng phát triển và nhân rộng là do bản thân sự nhiệt huyết và gắn bó của từng Thành Viên đối với Hội...Rất cảm ơn! =P~ =P~ =P~

kdq2010

Well-Known Member

Hoành tráng quá, tiếc là mình ko đi được :((
Mà ko có tâng 2 tâng 3 gì hết vậy :D

anbinhdo

Well-Known Member

Hoành tráng quá, tiếc là mình ko đi được :((
Mà ko có tâng 2 tâng 3 gì hết vậy :D

-------------------------------
Dạ có mấy tăng luôn Bác..hi hi..Em hỏi ý có không phải, em không thấy Bác trong danh sách đăng ký để 'phát quà'..nếu Bác đăng ký làm thành viên Hội thì hay quá....=P~ =P~

Chán, mấy hôm nay bận quá chẳng đi off được. Cái này là cái thứ 2 rùi chẳng được gặp anh em. Nhớ anh em quá

makiemsau

Well-Known Member

Chán, mấy hôm nay bận quá chẳng đi off được. Cái này là cái thứ 2 rùi chẳng được gặp anh em. Nhớ anh em quá

he he ko đi ÒF đuwọc là 1 sự thiệt thòi đáng tiếc lắm đấy đó bác, dù sao đến ngày OFF thì cố gắng đi ...he he he

mphuc

Member

------------------------------------------------
Rồi Bác Phúc tự like every body....hi hi Cảm ơn Quán HD Ca fe Số của Bác đã có một 'Cây nhà Lá Vườn' rất bổ ích. Còn hội ngày càng phát triển và nhân rộng là do bản thân sự nhiệt huyết và gắn bó của từng Thành Viên đối với Hội...Rất cảm ơn! =P~ =P~ =P~

Cảm ơn anh Bình. Nhân nói về món quà, em cố tình tìm cái bài ra mắt bữa trước của em mà không thấy nên nói ở đây luôn. Em đã chuẩn bị món quà là thẻ "KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT" để gởi tặng tất cả anh em trong hội; tuy nhiên vào giờ G cái EPSON nó bị tèo nên in không được. Có gì tối nay in xong em nhờ anh Bình gởi hộ cho ACE giúp em nhé. Cảm ơn anh trước.

Mặt trước của thẻ:
(File đính kèm)
Mặt sau của thẻ: chữ ký của quản lý và dấu của Vinabits (công ty mẹ của Cafe Số).

Đính kèm

70.6 KB · Xem: 13

trongtv86

Úi zời ơi, em định dẫn con ghẹ vào, ai ngờ còn có phiếu giảm giá 30% nữa à, hj, thế thì khi nào nhận thẻ, dẫn vào cũng được.

P/s mphuc : tối nào cũng chiếu phim trong phòng đó hả anh, hay lịch chiếu phim sao anh ?

camry2006

Member

Cảm ơn anh Bình. Nhân nói về món quà, em cố tình tìm cái bài ra mắt bữa trước của em mà không thấy nên nói ở đây luôn. Em đã chuẩn bị món quà là thẻ "KHÁCH HÀNG THÂN THIẾT" để gởi tặng tất cả anh em trong hội; tuy nhiên vào giờ G cái EPSON nó bị tèo nên in không được. Có gì tối nay in xong em nhờ anh Bình gởi hộ cho ACE giúp em nhé. Cảm ơn anh trước.

Mặt trước của thẻ:
(File đính kèm)
Mặt sau của thẻ: chữ ký của quản lý và dấu của Vinabits (công ty mẹ của Cafe Số).

Cảm ơn Bác chủ hôm qua đã tạo điều kiện cho anh em sinh hoạt lại còn tặng quà lưu niệm nữa.
À, hôm qua thấy chổ Bác dùng con Center JBL SC305 đánh cho cái phòng đó thì em không ổn rùi, chiếu vài bộ phim nữa thì em center ấy đi củi đó Bác. Chắc Bác phải kiếm con center khác công suất lớn hơn đi, hay Bác dúng đôi loa dư đang để kê con center ấy ghép lại thành cái center khác có khi nghe cũng ổn hơn đấy. Con Center JBL SC305 chỉ dùng cho phòng 16m2 trở lại thôi.
Còn cái Denon và đầu phát HD, Bác để trong góc ấy bí quá, khó điều khiển lại thêm góc hướng Tây buổi chiều nóng thì tổn thọ thiết bị lắm.
Có vài dòng Bác test lại thử xem đúng sai thế nào?
Thân.

anbinhdo

Well-Known Member

Mặt trước của thẻ:
(File đính kèm)

Ái chà ! Quý hóa thế này, Bác làm vầy anh em chắc ngày nào cũng đóng đô Quán Bác luôn quá...Bác làm ai cũng cảm động cả.Thay mặt anh em cảm ơn tình cảm của Bác và anh em Quán đối với Hội. Rất cảm ơn.Có gì Mình nhận sẽ gửi lại đến từng thành viên trong Hội...Rất cảm ơn! rất nhiều. =P~ =P~

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Mặt trước của thẻ:
(File đính kèm)

Xin chân thành cảm ơn lòng nhiệt tình của bác Phúc chủ quán nhá !!
Bác cho anh em "ngôi nhà" rồi, giờ bác discount đến 30% nữa àh, cảm ơn bác rất rất nhiều nhá !!

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

mphuc

Member

Úi zời ơi, em định dẫn con ghẹ vào, ai ngờ còn có phiếu giảm giá 30% nữa à, hj, thế thì khi nào nhận thẻ, dẫn vào cũng được.

P/s mphuc : tối nào cũng chiếu phim trong phòng đó hả anh, hay lịch chiếu phim sao anh ?

Welcome Bác + "con ghẹ":). Về lịch chiếu, Bác vui lòng tham khảo tại cafeso.com.vn giúp nhé; ở đó lịch chiếu được cập nhạt hàng ngày.

Cảm ơn Bác chủ hôm qua đã tạo điều kiện cho anh em sinh hoạt lại còn tặng quà lưu niệm nữa.
À, hôm qua thấy chổ Bác dùng con Center JBL SC305 đánh cho cái phòng đó thì em không ổn rùi, chiếu vài bộ phim nữa thì em center ấy đi củi đó Bác. Chắc Bác phải kiếm con center khác công suất lớn hơn đi, hay Bác dúng đôi loa dư đang để kê con center ấy ghép lại thành cái center khác có khi nghe cũng ổn hơn đấy. Con Center JBL SC305 chỉ dùng cho phòng 16m2 trở lại thôi.
Còn cái Denon và đầu phát HD, Bác để trong góc ấy bí quá, khó điều khiển lại thêm góc hướng Tây buổi chiều nóng thì tổn thọ thiết bị lắm.
Có vài dòng Bác test lại thử xem đúng sai thế nào?
Thân.

Em ghi nhận luôn 2 phát: con Center chắc chắn chịu ko nổi rồi, có điều do đầu tư quán trên "niềm đam mê" chứ ko trên "tiền có sẵn" :) nên giờ em cũng mom móm, chưa đủ tiền đầu tư hàng xịn (em muốn chơi thiệt xịn luôn). Em sẽ cố gắng trong vòng 2 tháng tới sẽ cải thiện chất lượng âm thanh phòng chiếu (đặc biệt cần gấp là 2 con Surround). Phát thứ 2 thì em đang có kế hoạch chuyển 2 em đó vào mặt trước với cái thiết kế rất chi lè "nghệ thuật" của Bác Châu ! (cảm ơn Bác Châu ạ).

Ái chà ! Quý hóa thế này, Bác làm vầy anh em chắc ngày nào cũng đóng đô Quán Bác luôn quá...Bác làm ai cũng cảm động cả.Thay mặt anh em cảm ơn tình cảm của Bác và anh em Quán đối với Hội. Rất cảm ơn.Có gì Mình nhận sẽ gửi lại đến từng thành viên trong Hội...Rất cảm ơn! rất nhiều. =P~ =P~

Xin chân thành cảm ơn lòng nhiệt tình của bác Phúc chủ quán nhá !!
Bác cho anh em "ngôi nhà" rồi, giờ bác discount đến 30% nữa àh, cảm ơn bác rất rất nhiều nhá !!

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Gọi là "chia sẻ đam mê", các Bác đừng khách sáo nhé!

makiemsau

Well-Known Member

Welcome Bác + "con ghẹ":). Về lịch chiếu, Bác vui lòng tham khảo tại cafeso.com.vn giúp nhé; ở đó lịch chiếu được cập nhạt hàng ngày.

Em ghi nhận luôn 2 phát: con Center chắc chắn chịu ko nổi rồi, có điều do đầu tư quán trên "niềm đam mê" chứ ko trên "tiền có sẵn" :) nên giờ em cũng mom móm, chưa đủ tiền đầu tư hàng xịn (em muốn chơi thiệt xịn luôn). Em sẽ cố gắng trong vòng 2 tháng tới sẽ cải thiện chất lượng âm thanh phòng chiếu (đặc biệt cần gấp là 2 con Surround). Phát thứ 2 thì em đang có kế hoạch chuyển 2 em đó vào mặt trước với cái thiết kế rất chi lè "nghệ thuật" của Bác Châu ! (cảm ơn Bác Châu ạ).

Gọi là "chia sẻ đam mê", các Bác đừng khách sáo nhé!

He he he đó gọi là tinh thần đồng đội :D . 1 lần nữa thank bác Phúc ....em té đây :D

anbinhdo

Well-Known Member

He he he đó gọi là tinh thần đồng đội :D . 1 lần nữa thank bác Phúc ....em té đây :D

--------------------
Té chổ nào nói anh em đỡ nhé! Kẻo té vào 'lò nướng' xúc xích ' thì mệt lắm đấy...vô ấy nó quấy cho vài vòng thì chảy cả 'mở' X_X X_X

Bên trên