ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough

Mr Manh

Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough... Giá chỉ 600k!

Chúc mừng ZTV từ sáng bận h mới ngó qua bài này. Thứ 7 hoặc CN này các bác có thể cho anh em đến Lạc Trung trên tay em nó được không???

eichi

Member
Re: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough... Giá chỉ 600k!

gói dịch vụ là 70k 1 tháng hả bác

eichi

Member

chờ anh em review xem tính năng thế nào , thấy ok về lắp 1 con ở phòng khách chứ xài cáp cũng đắt như thế mà lại chẳng bao giờ dùng :(

hungdisc

Member

pic này sẽ nóng đây... 600k vậy là chưa tới 2 thùng bia....quá ngon.....

eichi

Member

mua lúc đầu có 600k , 1 tháng hết thêm 50k = 1 cốc cafe + 1 bát phở , nếu chất lượng ok thì cũng đáng để mua , chứ thằng bạn vừa múc con hdm4 của Sonca thấy vớ vẩn quá , bàn điều khiển ấn nhanh nhanh 1 tí lại treo

taxtuan

Member

Thích quá!!! mình đặt hàng 1 con.
MyTV mệt mỏi rồi đây........

Chỉnh sửa lần cuối:

quangtayho

Tìm mãi chả thấy cái List kênh TV ở đâu để tham khảo xem có hơn thằng AVG không. Cái LED nhà mình hét cổng HDMI để két nối roài (1 đầu HDPlayer, 1 đầu KTS AVG, 1 Minix X5) Mong bác chủ trả lơời sớm

Đôrêmi

Moderator

ZTV ra những sản phẩm có tính cạnh tranh rất cao, với đà này thì có lẽ sắp tới các sản phẩm Android box khác sẽ mất 1 thị phần lớn vào tay ZTV. ZTV có lợi thế là các ứng dụng tiện ích phong phú trên nền tảng sơ sở hạ tầng có sẵn VOD, Karaoke, LiveTV có bản quyền, sắp tới luật bản quyền càng siết chặt thì các ứng dụng lậu sẽ khó có đất sống. Hiện giờ chỉ mong rằng liveTV tăng cường số lượng kênh bù đắp cho việc thiếu DVBS2 là sản phẩm ZTV A-CLASS này hoàn hảo.

lannguyen

ĐỀ NGHỊ ZTV TẠO VOD TV KHI CẦN CÓ THỂ XEM LẠI CÁC CHƯƠNG TRÌNH TV YÊU THÍCH GIỐNG NHƯ MYTV NET ĐÓ

Minix Viet Nam

Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough... Giá chỉ 600k!

Bác ZTV cho mình hỏi: Băng thông SDSL bao nhiêu thì em này chạy ngon lành hả bác?

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: ZTV A-CLASS: MX dual core / 3D / DTS Passthrough... Giá chỉ 600k!

Bác ZTV cho mình hỏi: Băng thông SDSL bao nhiêu thì em này chạy ngon lành hả bác?
Thế hệ đầu của ZTV chỉ cần dung lượng đường truyền 2M, thế hệ này chắc cũng vậy.

Cho mình hỏi, mấy cái đầu ZTV có cài được phần mềm trên google play không

trieuquang2013

ĐOán là phải cài dc chứ, nếu Ko cài được thì cho tui tui cũng không lấy chứ nói gi mua

ko cài được google play dâu chỉ co kho ứng dụng trên ztv thôi hạn chế lám nhuung săp tơi chác bổ sung sau các chương trình chất lượng thì mơi cho vào

kronnyx

ĐOán là phải cài dc chứ, nếu Ko cài được thì cho tui tui cũng không lấy chứ nói gi mua

cho mà ko lấy thì hơi quá :p. Nhưng đúng là nếu ko sử dụng được bình thường như các android box khác thì đừng có mơ mà cạnh tranh với các sp đó :|

thaovjp89

Well-Known Member

Em nghĩ 1 sản phẩm có sự đầu tư công sức như vậy, chợ CHPLAY chắc chắn sẽ được tích hợp như bao đầu Android tv box khác, còn nếu hok cài đc phần mềm ngoài thì có cho em cũng vẫn lấy các bác ak \:D/

trieuquang2013

tại sao có 2 sản phẩm a class hả mọi người ztv cho 2 thiết bị a class các bác ạ a class Ztv A -class giá bán 1390 chưa kèm dịch vụ. Cam kết 2 năm dịch vụ (1.200.000/ 2năm) giá thiết bị còn 600k. Thiết bị android box tương tự trên thị trường có chíp Amlogic 1,6g chíp đôi. Chíp đồ hoạ lõi tứ có giá gấp đôi ztv nhưng không có dịch vụ vod, 9 kênh hd, karaoke 10000 bài. A- class ra mắt dịp 2-9

tienlequoc

Well-Known Member

Nếu như các bác Ztv không cho kho Ch-play vào sản phẩm này thì vừa gây khó cho các bác vừa gây khó cho người dùng. Về phương diện người dùng thì mỗi người mỗi ý, không ai giống ai. Mà kho CH-play là để đáp ứng nhu cầu của mọi thể loại khách hàng. Còn cái khó của các bác là phải tự biên tập phần mềm và phải tự kiểm tra cập nhật của nhà lập trình phần mềm. Khó chồng khó. Lấy cái lý do giới hạn để thiết bị hoạt động ổn định là hết sức ko thuyết phục.
Em dự đoán là nếu như các bác làm như cách của E-class thì các bác bác kiếm được 1 số lượng khách hàng, thêm cái CH-play thì các bác kiếm được số khách hàng hơn gấp nhiều lần. Các bác phải cân nhắc kỹ vấn đề này.

Bên trên